[VHGT] Cấp báo: xxx Hưng Yên - bắn tốc độ KCN Phố Nối A, bắt tại ngã tư Phố Nối

giangitjsc

Xe tải
Nơi mọi người thường tiếp nhau bằng nụ cười :) và
Website
www.vinakeway.com
Em đang đi đường phải dừng lại xem các chú, các bác ấy làm ăn ra làm sao? bắn tốc độ tùm lum cả xe máy các cụ à.

Các cụ xem hình! Thằng em nhà em đi 40km/h được báo là 70km/h đòi hình ảnh thì "chịu" chờ về đồn ạ. Em đã yêu cầu giải quyết triệt để được 1 trường hợp thằng em em và 1 cậu đi xe máy. (đều được đi ạ)

Chỉnh sửa cuối:

shinichi2105

Xe buýt
thế các chú ấy làm ăn có tốt ko hả cụ ?:-o

hasim_getz

Xe hơi
đây là chuyện thường ngày ở huyện mà cụ

giangitjsc

Xe tải
Website
www.vinakeway.com
Cơ bản là "bắn mồm" các cụ ạ. Thằng em em nó đi 45km/h mà nó bảo 70, không có hình ảnh các cụ ạ. Vậy có thường không ạ?

minck

Xe container
Cơ bản là "bắn mồm" các cụ ạ. Thằng em em nó đi 45km/h mà nó bảo 70, không có hình ảnh các cụ ạ. Vậy có thường không ạ?
Bắn tốc độ là việc của CSGT...Bắn mồm là việc của XXX. Nếu bị bắn mồm mà chịu bị phạt thì lượn vào OF làm gì cho mất thời gian hả cụ ???

chip.hyt.chip

Xe buýt
úi, lần nào về quê em cũng đi qua đây. Chú ý đoạn TT Bần có cái biển Khu đông dân cư to đùng giữa đg

hoanluong

Xe tải
thằng bạn em vừa bị bắn mất 1 củ các cụ ạ. Mà nó lại đi xe máy ạ. 50/40

hoanluong

Xe tải
tết nhất các chú ý sét nét lắm cơ........... tháng củ mật. Ở nhà thỉ lo mất chộm. ; ra đường thì chông các chú ý. léng phéng là rơi thóc ạ

A TỦN

Xe tải
Khổ ghê mấy cái tháng cuối năm này. Nhiều cái phải lo quá cơ. Phải thận trọng các cụ ạ. Rơi thóc tầm này khó nhặt lại lắm ạ.

kingcrab27

Xe hơi
Em đi hường Cầu vượt rồi ra Phố Nối, ko thấy bắn biệc gì ... vì chố đó đóng lên đến 80 km/h :D

giangitjsc

Xe tải
Website
www.vinakeway.com
Bắn tốc độ là việc của CSGT...Bắn mồm là việc của XXX. Nếu bị bắn mồm mà chịu bị phạt thì lượn vào OF làm gì cho mất thời gian hả cụ ???
Éo hiểu ý cụ, em ko bị bắn, cơ mà em qua đó, dừng lại, giám sát, chụp ảnh và lấy lại công lý cho vài người. Còn em
Vào of từ 7 năm nay làm gì thì cụ đừng hỏi kiểu vậy????

Patt

Xe tải
Ủng hộ bắn :D

namdu

Xe buýt
Chụ chủ vào cảnh báo cho mọi người biết và đề phòng xxx ăn bửn, cần thì quật lại. Chứ cmt kiểu như cụ này thì "lượn vào OF làm gì cho mất thời gian hả cụ"?
Thanks cụ chủ

To Anh Tuan

Xe hơi
Nó bắn mồm dễ lộ ý mà , em cũng 1 lần đi tốc độ thấp mà nó kêu em đi quá tốc độ nên em mới biết nó bắn mồm.

minck

Xe container
Chụ chủ vào cảnh báo cho mọi người biết và đề phòng xxx ăn bửn, cần thì quật lại. Chứ cmt kiểu như cụ này thì "lượn vào OF làm gì cho mất thời gian hả cụ"?
Thanks cụ chủ
Cảnh báo bắn tốc độ ( Bắn nghiêm túc, Đúng luật) là đồng lõa với kẻ vi phạm...Cứ đúng luật, đúng tốc độ mà chạy thì sao phải xoắn ???. Nếu bị bắn bằng mồm thì sao ko đòi hỏi hình ảnh ???...
Hay ho gì cái trò khi biết có CSGT thì nghiêm túc, khúm núm...Khi ko có thì bất chấp luật như mấy kẻ "Trẻ trâu lái lô cốt di động" hả cụ?

minck

Xe container
Éo hiểu ý cụ, em ko bị bắn, cơ mà em qua đó, dừng lại, giám sát, chụp ảnh và lấy lại công lý cho vài người. Còn em
Vào of từ 7 năm nay làm gì thì cụ đừng hỏi kiểu vậy????
Xin hỏi cụ: Cảnh báo Bắn Tốc độ để làm gì ? Ngoài việc đối phó ? Và cộng đồng học hỏi dc gì???
Ngoài việc có XXX thì chấp hành nghiêm túc...Ko có thì ...
Cứ đúng luật thì sợ éo gì bố con mấy thằng xxx...
Nhà cháu đồng tình với việc CSGT bắn tốc độ nhiều hơn nữa...(Miễn là đúng luật và nghiêm túc)

Chỉnh sửa cuối:

lucnguyenluong

Xe tải
Xin hỏi cụ: Cảnh báo Bắn Tốc độ để làm gì ? Ngoài việc đối phó ? Và cộng đồng học hỏi dc gì???<br />
Ngoài việc có XXX thì chấp hành nghiêm túc...Ko có thì ...<br />
Cứ đúng luật thì sợ éo gì bố con mấy thằng xxx...<br />
Nhà cháu đồng tình với việc CSGT bắn tốc độ nhiều hơn nữa...(Miễn là đúng luật và nghiêm túc)
cụ phán chuẩn.những thớt kiểu này e thấy phí tài nguyên diễn đàn.cứ đi đúng biển báo tốc độ thì sợ quái j xxx bắn.bắn mồm thì lại có cách xử lý khác

namdu

Xe buýt
Cảnh báo bắn tốc độ ( Bắn nghiêm túc, Đúng luật) là đồng lõa với kẻ vi phạm...Cứ đúng luật, đúng tốc độ mà chạy thì sao phải xoắn ???. Nếu bị bắn bằng mồm thì sao ko đòi hỏi hình ảnh ???...
Hay ho gì cái trò khi biết có CSGT thì nghiêm túc, khúm núm...Khi ko có thì bất chấp luật như mấy kẻ "Trẻ trâu lái lô cốt di động" hả cụ?
Đường 5 đã quá nổi tiếng ở khu vực phía Bắc. Thực tế thì không phải cứ đi đúng luật là mọi thứ sẽ ổn, bởi đâu đó còn có một số cái bẫy đã được giăng sẵn, đâu đó còn có một số xxx không hiểu rõ luật hay cố tình hiểu sai, làm sai luật...hoặc có khi cũng xuất phát từ chính bản thân người tham gia giao thông như lạ đường + hạn chế tầm nhìn (ban đêm) mà không nắm rõ vị trí các biển báo (hạn chế tốc độ, làn đường), chưa nắm vững một số điều luật nào đó... và địa chỉ tin cậy - hữu ích nhất không đâu khác là OF, nơi lưu trữ những kinh nghiệm thực tế của các thành viên đã chia sẻ.
Để minh chứng cho điều em nói về QL5, các cụ có thể xem ở đây:
http://www.otofun.net/threads/610525-to%CC%89ng-ho%CC%A3p-ca%CC%81c-ti%CC%80nh-huo%CC%81ng-chie%CC%81n-da%CC%81u-vo%CC%81i-xxx-tren-duo%CC%80ng-5

Còn với cụ, em có lời khuyên chân thành, trước khi muốn lên mặt dạy đời người khác thì cụ nên tìm hiểu đang dạy ai, người đó như thế nào đã cụ ạ. Trên OF tuy là một xã hội ảo nhưng cũng như xã hội thật ngoài đời, đừng để sau này phải ân hận về sự hung hăng của mình.

Chỉnh sửa cuối: