Cap của em bị hỏng cửa gió điều hòa.

SCTV

Xe hơi
Có bác nào biết ở đâu bán cái cửa gió điều hòa trên xe Cap thi chỉ giúp cho bạn e với. Hôm qua thèng ban ném cái điện thoại vèo 1 cái trúng ngay cái cửa gió điều hòa của vợ 2 làm rơi rụng lả tả các cánh gió.(may thế..không vào kính trước) hì..mà lạ thật điện thoại không bị làm sao mới chết chứ, vẫn cứ alo tốt. :21: Các bác chỉ chỗ cho e với nhé.

Chỉnh sửa cuối:

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Có bác nào biết ở đâu bán cái cửa gió điều hòa trên xe Cap thi chỉ giúp cho e với. Hôm qua tức vợ cả ném cái điện thoại vèo 1 cái trúng ngay cái cửa gió điều hòa của vợ 2 làm rơi rụng lả tả các cánh gió.(may thế..không vào kính trước) hì..mà lạ thật điện thoại không bị làm sao mới chết chứ, vẫn cứ alo tốt. :21: Các bác chỉ chỗ cho e với nhé.
Ko tôn trọng vợ cả
Thiếu tôn trọng vợ 2
Hai cái tội gộp lại:102:
Biết ....nhưng ko nói

SCTV

Xe hơi
Khổ quá...LT mới đau chứ.Lúc trước nghe thằng bạn ấm đầu khuyên cứ mua Cap LT đi cho sướng...bây giờ gặp giờ tan tầm lái cũng " sướng" thật..:21::21::21:

ASD

Xe tải
Ặc ặc, các Cụ cho em ké thớt này hỏi nhờ các Cụ tí:
Thế nào mà điều hòa nhà em khi bật nấc thổi gió vừa chân vừa ở trên thì thấy gió lạnh từ cửa trên, nhưng cửa gió dưới chân lại thấy nóng nóng là thía nào :102:
Thành ra từ đó tới giờ em toàn lấy gió trên :'(
Thêm nữa, dù nấc AC không bật, chỉ để quạt gió thôi, nhưng nếu set nhiệt độ cao lên, thì gió nóng vẫn được thổi qua khoang động cơ vào cabin? Thế là làm sao nhỉ , hay CAP nhà em bị lỗi
Định hôm nào off thì bật lên hỏi các Cụ, nhưng dạo này hội CAP ọp ẹp chậm quá, đành lên đây hỏi các Cụ vậy

Captiva HN-SG

Xe buýt
Bác cứ thế, lần sau bác không được lấy điện thoại mà ném vào cửa gió của vợ 2 nhé, ném vào cửa gió của vợ cả nhiều gara có đồ sẵn thay thế, cần thì thay luôn nguyên con

Okane

Xe container
CAP bị lỗi ah, bán đi mua Matiz (hội CAP toàn thế thoai), hehe.

K-amaro

Xe buýt
Có bác nào biết ở đâu bán cái cửa gió điều hòa trên xe Cap thi chỉ giúp cho e với. Hôm qua tức vợ cả ném cái điện thoại vèo 1 cái trúng ngay cái cửa gió điều hòa của vợ 2 làm rơi rụng lả tả các cánh gió.(may thế..không vào kính trước) hì..mà lạ thật điện thoại không bị làm sao mới chết chứ, vẫn cứ alo tốt. :21: Các bác chỉ chỗ cho e với nhé.
Cái này chắc bác phải vào hãng mới có rồi, em e ngoài chợ các bác ấy ko nhập cửa gió điều hòa về đâu vì biết chả có mấy ai tương thẳng điện thoại vào nó cả :D

Ặc ặc, các Cụ cho em ké thớt này hỏi nhờ các Cụ tí:
Thế nào mà điều hòa nhà em khi bật nấc thổi gió vừa chân vừa ở trên thì thấy gió lạnh từ cửa trên, nhưng cửa gió dưới chân lại thấy nóng nóng là thía nào :102:
Thành ra từ đó tới giờ em toàn lấy gió trên :'(
Thêm nữa, dù nấc AC không bật, chỉ để quạt gió thôi, nhưng nếu set nhiệt độ cao lên, thì gió nóng vẫn được thổi qua khoang động cơ vào cabin? Thế là làm sao nhỉ , hay CAP nhà em bị lỗi
Định hôm nào off thì bật lên hỏi các Cụ, nhưng dạo này hội CAP ọp ẹp chậm quá, đành lên đây hỏi các Cụ vậy
Chắc chắn là lỗi rồi ợ, chỉ có điều trên lạnh dưới nóng thì em cũng ko biết nó là lỗi kiểu gì :P
Còn cụ chỉ bật quạt mà ko bật AC rồi thấy gió nóng vào khoang là do cụ đang để chế độ lấy gió ngoài, chỉ đi 1 lúc là thấy nóng ngay chứ cũng chả cần set nhiệt độ đâu ợ (b)

CAP_bl

Xe điện
Nghe bác chủ thớt tả hành động của vợ cả mà khiếp thật đấy - phục bác thật :77:

kieninlove

Xe tăng
Giận cá chém thớt, giận vợ cả hành hạ vợ hai, tội quá to :))

kieninlove

Xe tăng
Giận cá chém thớt, giận vợ cả hành hạ vợ hai, tội quá to :))

Chi Chi

Xe điện
Vụ hỏng này có liên quan đến đài phát thanh của gấu không anh :D

CapLTZ09

Xe đạp
Đề nghị tước bằng lái xe của kụ chủ thớt 2 tháng

SCTV

Xe hơi
Vụ hỏng này có liên quan đến đài phát thanh của gấu không anh :D
Hi....Chuẩn đới mợ ạ. Chỉ vì cái đài phát thanh nhà em phát 1 cách bừa bãi không biên tập gì trước nên mới thành ra nông nỗi hỏng mất cái cửa gió điều hòa. Nhưng em thay rồi mợ ạ. Tốn kém hơn 1 củ nhưng chẳng thay đổi đựoc gì cái alo của gấu nhà em.