[Funland] Cặp đôi vô tư ‘mây mưa’ trong công viên Định Công lúc sáng sớm

LCSP

[Tịch thu bằng lái]
Ôi xời, em mới có chục lần trên xe, 1 lần trên rừng, 2 lần bể bơi, 1 lần bãi biển, 1 lần dưới biển. Để hôm nào làm quả public thế này xem các cụ có trầm trồ :D

cardreamer

Xe điện
Ôi xời, em mới có chục lần trên xe, 1 lần trên rừng, 2 lần bể bơi, 1 lần bãi biển, 1 lần dưới biển. Để hôm nào làm quả public thế này xem các cụ có trầm trồ :D
Hi, dưới nước làm được hả cụ, em chưa thử :)
Xe thì không có ý định, mặc dù không phải 1 chỗ tồi

DPFashionWomen

Xe buýt
Website
chaca.com.vn
nghĩ thấy ghê quá

via OTOFUN for iPhone

15cm45p

Xe điện
Ôi em kia cũng dáng đẹp thế, lão kia số hưởng:))
Public kiểu này chắc phê vãi =))

15cm45p

Xe điện
Nhiều ông chẳng biết đạo đức sáng ngời thế nào mà mở mồm ra chửi người ta là chó là súc vật .
DCM . Các ông chỉ xem có chỗ nào treo biển cấm đ.ụyt không , hay chỉ có biển cấm đái , cấm đổ rác .... :))
Đây là 1 nét đẹp văn hóa, cần phải nhân rộng và tuyên truyền.
Vãi thật :D đếch hiểu đồng râm kia xơi thuốc gì mừ súng ko hạ nổi :))
Mặc cho covid hoành hành trên thế giới, kinh tế xã hội VN vẫn phát triển, đời sống nhân dân được nâng cao cụ nhỉ. Dân trí cao thế, mà những người bảo thủ cứ kìm hãm.
Anh này có khi là Diu túp bơ đang làm cờ nhíp tựa đề “ Thử thách yêu bạn gái 20’ ngoài công viên Siêu To Khổng Lồ “ —- đấy mới chưa úp chính thức đã đạt triệu Viu là có thật :D
Chắc chắn nó cắn thuốc vì lúc trc nó nịt kiểu truyền thống xong đứng dậy đi ra ngoài chỗ xe máy mà hàng nó vẫn dựng đứng còn bé kia gần tới đỉnh nên **** lờ.
Offer cụ nào đã f..ck trên xe giơ tay 🖐
Em đã 1 lần, xe bán tải Hilux, đỗ trong nhà (thuê làm văn phòng Cty), nổ máy bật điều hoà, kéo 2 ghế trước lên hết cỡ, đủ 3 tư thế chính ở băng sau. Hôm đấy cả đôi vừa đi nhậu về, đối tác ngại vào KS nên đang lúc máu em đưa về Cty, oánh xe vào sân, khoá cổng, lên xe xoạc luôn :)).
Cần lắm những hoạt động như thế này để cuộc sống thêm vui tươi, hứng khởi. Ông bà nào chê bôi chắc vì chả có ma nào nhòm hoặc YSL
Bác nên vào web trẻ ranh để hiểu thêm tâm lý chị em , lúc đấy bọn nó lại chỉ mong có bác nào đi tới động viên thăm hỏi thì sướng ngang với trúng lô 3 càng , chúc bác toại nguyện rồi cho chúng e cái revew
Các cụ thấy đấy, chuyện này nó theo cảm xúc, mà pháp luật em đọc đâu có cấm chuyện này.
Em ủng hộ đôi kia=D>=D>=D>=D>=D>
Rất ư là bổ mắt:)):)):)):)):))

longk52

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ chê chứ có cơ hội lại chả chén, e cũng chén ngy cả chục lần ở bờ hồ Việt Hưng trên ghế đá vs yên xe (nhưng toàn chơi buổi tối vắng người). Nói thật lúc trẻ khỏe ngồi vs ngy sờ mó hôn hít thằng nhỏ nó ngóc có mà nhịn, mà chơi kiểu tự nhiên nó thú vị cực kì, chỉ là có dám ko thôi :))
Nhưng đúng là có đông ng đi qua mà dám ntn cũng ác thật.

longk52

[Tịch thu bằng lái]
Làm đc nhưng gái có vẻ ko đc sướng lắm, em bế ngy tìm chỗ nông ngập tới ngực giả vờ bế nhấp thêm nhịp sóng biển rồi, sướng cái là ko mệt và lâu ra, nhưng gái nó kêu k sướng bằng trên cạn.

LCSP

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ thấy đấy, chuyện này nó theo cảm xúc, mà pháp luật em đọc đâu có cấm chuyện này.
Em ủng hộ đôi kia=D>=D>=D>=D>=D>
Rất ư là bổ mắt:)):)):)):)):))
Thật ra là có mức phạt về việc “thực hiện hành vi trái với thuần phong mỹ tục”. Nhưng thực sự thời nay khó gặp các cảnh này quá, chứ hồi bé bọn em toàn rủ nhau ra công viên xong giả vờ đá quả bóng vào bụi rậm, tha hồ bổ mắt.

emphailamsao

Xe tăng
Thật ra là có mức phạt về việc “thực hiện hành vi trái với thuần phong mỹ tục”. Nhưng thực sự thời nay khó gặp các cảnh này quá, chứ hồi bé bọn em toàn rủ nhau ra công viên xong giả vờ đá quả bóng vào bụi rậm, tha hồ bổ mắt.
Bây giờ có khi ít hơn ngày xưa ấy vì có đt nên các thanh niên ko dám manh động như trước, giống như việc thầy cô tẩn học sinh.

Pilota

Xe điện
Em hỏi toàn bộ các cụ các mợ trên này, thấy cảnh đó (con bé kia trẻ đẹp... chúng nó làm kiểu heo chó...) các cụ có nhìn không? nhìn rồi quay đi ngay hay ít ra đi một đoạn cũng quay đầu lại nhìn.... Em thì không được đạo đức lắm. Đợt em bên Mỹ, lúc trời nhập nhoạng tối, ngồi chờ ở trạm chờ xe bus, khu em ở nó hẻo lánh chả có người mấy...Có một đôi trai gái hình như cậu con trai tiễn cô con gái bắt xe bus chắc đi làm hay đi học xa, nó ra đằng sau em nó làm chuyện người lớn, con kia kéo váy ngồi lên đùi thằng đó, lúc đầu còn nhẹ nhàng, sau đó em thấy mạnh dần rồi nghe thấy tiếng thở mạnh hơn, em ngoái đầu lại xem, con nhóc quay đầu lại nhìn thấy. Em ngại quay mặt đi. Sau đó chúng nó thở càng gấp...Em chịu không được quay đầu lại nhìn... Con nhóc ngoái lại thấy em nhìn nó còn nhếch mép cười rồi mới quay đi, thế là em ngỏng cả cổ lên nhìn... Rõ ràng là cảm xúc hơn xem phim nhiều các cụ ạ dù có thấy gì đâu vì váy của nó phủ lên hết rồi........

Được mỗi cái quay đầu lại nhìn thì nó chả nhếch mép cười đểu là gì. Nhẽ ra cụ phải đến hỗ trợ thằng người iêu nó 1 chym chứ. :))

Dan du an

Xe cút kít
Giờ cứ mặc cái váy dài rồi ngồi lên đùi thì các bố có nhìn thấy gì đâu, chỉ tưởng tượng thôi. Nó xong việc đứng dậy lại như bình thường....

alexandra

Xe điện
Em phản đối hành động sáng sớm đã vác súng vào công viên, đe dọa an toàn cho người già và trẻ nhỏ

Pilota

Xe điện
Nó lại làm em nhớ đến đoạn đường từ to Tuyên Quang về Sơn Dương. Đánh xe vào ven đường, dưới bóng dâm của cái cây to, khoá cửa xe, bật điều hoà lạnh hết cỡ, thôi thì đủ các tư thế. Ăn vụng, luôn ngon hơn và nhớ lâu hơn bữa chính!

Nick và còm liên quan nhau vãi. :))

thinhtd

Xe container
Đi biển mấy đôi thuê phao mà cứ ôm sát nhau là kiểu gì ở dưới cũng đang đút vào nhau. :))

Duc Sang

Xe container
Bây giờ có khi ít hơn ngày xưa ấy vì có đt nên các thanh niên ko dám manh động như trước, giống như việc thầy cô tẩn học sinh.
Cụ nói chuẩn đấy. Giờ đông người hơn, đèn điện sáng hơn, smartphone khắp nơi... nên phải kiêng dè. Hứng lên thì lại có nhà nghỉ sẵn rồi :D

hocsinhc

Xe tăng
Trong bối cảnh Covid thì đây xứng đáng là một hình mẫu biểu dương và cần được nhân rộng