Cập nhật 1 số CP tiềm năng để đầu tư giá trị.

xgame83

Xe máy
Em đề cử Wsb, Sab, Bhn cho tuần sau. Tuần của bia ạ.

duyen khoi

Xe tăng
Cụ Duyên Khôi, em thấy con VEF như thế là hỏng rồi.
Đánh theo TA thì phải bán khi gẫy hỗ trợ 47-48 rồi cụ. Còn đầu tư thì cứ ôm thôi, 3 năm như giấc ngủ trưa ý mà. Em giờ VEF vứt riêng 1 TK không để ý đến giá nữa. Giờ đánh theo dòng tiền cứ làm 5-10% T3 là thơm rồi:)

macan silverwing

Xe tải
Lâu mới thấy cụ chủ, cụ còn giữ tinh thần chiến đấu vậy là tốt.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
e nghĩ là hơi khó, đúng hơn là bất khả thi đấy, vì dù sao cp này vẫn dựa hơi a V. Nếu a V có tin xấu hoặc nguy cơ tèo thì có thể về giá đó thật, cá nhân e sau khi xem con VEF này thì cũng nhận thấy nó chả có vẹo gì đáng xuống tiền , trừ khi tay trong có tin, còn không thì nó chỉ 2x mới đúng, không hiểu sao nó dựa hơi a V lúc mới rà mà đẩy lên tận 90 được, lúc vè 60 thấy n cụ trong này khen ngon và múc vào e đã thấy giỏi, hoặc các cụ ý giỏi thật, vượt cái kiến thức nông cạn mới chơi ck được 1 quí của mình:^o:))
:)):)):))
Hnay có phê duyệt 1:500 Mễ trì 75ha cái là nó Trần luôn
Bác thử tính có thằng nào vốn điều lệ 1.600 tỷ mà chưa làm gì đã có ngay 10.500 tỷ tiền mặt không? làm trung tâm triển lãm ko phải BT mà là thành tài sản cố định để vận hành kinh doanh luôn ko?
Có thằng nào có dự án gần 400ha đất vàng ở ngã 4 Kim Cương đường Trường Sa và Cầu Tứ Liên đi cao tốc HN Thái nguyên ko? Cụ có biết Phú Mỹ Hưng có 500ha mà làm 25 năm nay chưa xong nhưng vào tay VIN chỉ 5 năm là xong không?
Có thằng nào tay không bắt giặc mà có 3 dự án siêu khủng ở HN mà chỉ với 1.600 tỷ không?
:)):)):)):)):))

tranhoangminh

Xe container
:)):)):))
Hnay có phê duyệt 1:500 Mễ trì 75ha cái là nó Trần luôn
Bác thử tính có thằng nào vốn điều lệ 1.600 tỷ mà chưa làm gì đã có ngay 10.500 tỷ tiền mặt không? làm trung tâm triển lãm ko phải BT mà là thành tài sản cố định để vận hành kinh doanh luôn ko?
Có thằng nào có dự án gần 400ha đất vàng ở ngã 4 Kim Cương đường Trường Sa và Cầu Tứ Liên đi cao tốc HN Thái nguyên ko? Cụ có biết Phú Mỹ Hưng có 500ha mà làm 25 năm nay chưa xong nhưng vào tay VIN chỉ 5 năm là xong không?
Có thằng nào tay không bắt giặc mà có 3 dự án siêu khủng ở HN mà chỉ với 1.600 tỷ không?
:)):)):)):)):))
Nay nó trần ạ. Thế tốt quá. Em ko đưa vào list con này. Em thì nghĩ con này 3x là đẹp. Còn ko e chả mua. mừng cho bác nhé. Nay e cũng vào 1 mã oánh cho đỡ chán cái tt này. Mua xong cuối phiên nó lên hơn 2% rồi. Giờ đợi t3 về xem ăn cháo hay cut thôi.
Giá e mua 13.05 cụ nhớ. Đợi t5 e bán xem lỗ không?

thitde.com

Xe hơi
Vụ cá vef 4x sao rồi nhở cụ chủ top. Đúng kèo 3 tháng.

Teo ti

Xe hơi
Lâu rồi không vào thăm các cụ. Dạo này em thua lỗ nhiều quá, em buồn lắm :(
Đau nhất là có 1 con hàng mà ông anh kia báo em. Em không biết ảnh là quý nhân hay là ác nhân nữa. Cổ phiếu này cực kỳ cô đặc, và mỗi lần đánh của nó chỉ có trần liên tiếp mà thôi. Đánh cực hay, cực bốc. Cơ cấu lệnh, khớp lệnh, cách khớp cực kỳ dễ hiểu, rất an tâm. Em nghe tin thì có vào. Ăn đậm các cụ ạ. Nhưng xui thay, mà em cũng đếch hiểu ông anh này có bị bịnh gì không nữa, sống ảo lắm, muốn thể hiện anh hùng, dạng như câu like câu view ấy, bằng cách đi ... khuyên ng khác vào (để câu). Nhỏ lẻ nó biết nó vào xem, lái cho cả lũ đi viện luôn. Mà lần này là lần thứ 2 rồi. Lần 1 em kẹp rồi cắt bớt lỗ rồi. Em chán đời quá :((. Em mấy lần khuyên ảnh là biết thì im lặng mà vào hàng cùng lái mà ăn tiền, thế có sướng không, nhưng ảnh chứng nào tật ấy. Đã mua cp thì ai cũng muốn có lời, muốn giá lên, chứ ôm vài ba tháng sao chịu nổi. Khi cổ lên giá thì ai muốn đầu tư thì đầu tư, ai muốn lướt thì lướt, chả hay hơn sao. Giờ, tất cả đều tiêu tan.
Và hôm nay em lỗ đậm quá :(( chắc mai cắt thôi.

duyen khoi

Xe tăng
Lâu rồi không vào thăm các cụ. Dạo này em thua lỗ nhiều quá, em buồn lắm :(
Đau nhất là có 1 con hàng mà ông anh kia báo em. Em không biết ảnh là quý nhân hay là ác nhân nữa. Cổ phiếu này cực kỳ cô đặc, và mỗi lần đánh của nó chỉ có trần liên tiếp mà thôi. Đánh cực hay, cực bốc. Cơ cấu lệnh, khớp lệnh, cách khớp cực kỳ dễ hiểu, rất an tâm. Em nghe tin thì có vào. Ăn đậm các cụ ạ. Nhưng xui thay, mà em cũng đếch hiểu ông anh này có bị bịnh gì không nữa, sống ảo lắm, muốn thể hiện anh hùng, dạng như câu like câu view ấy, bằng cách đi ... khuyên ng khác vào (để câu). Nhỏ lẻ nó biết nó vào xem, lái cho cả lũ đi viện luôn. Mà lần này là lần thứ 2 rồi. Lần 1 em kẹp rồi cắt bớt lỗ rồi. Em chán đời quá :((. Em mấy lần khuyên ảnh là biết thì im lặng mà vào hàng cùng lái mà ăn tiền, thế có sướng không, nhưng ảnh chứng nào tật ấy. Đã mua cp thì ai cũng muốn có lời, muốn giá lên, chứ ôm vài ba tháng sao chịu nổi. Khi cổ lên giá thì ai muốn đầu tư thì đầu tư, ai muốn lướt thì lướt, chả hay hơn sao. Giờ, tất cả đều tiêu tan.
Và hôm nay em lỗ đậm quá :(( chắc mai cắt thôi.
Nghe như ông anh tintin86 bên F319 ý cụ. Nếu đúng thánh đấy thì cực đen, lên con nào con ý bị lái đập bẹp ruột. Em cũng dính 1 em đang ngon thì có đồng chí ấy đu theo phải cutloss ngay:))

duyen khoi

Xe tăng
Lâu mới thấy cụ chủ, cụ còn giữ tinh thần chiến đấu vậy là tốt.
1 kẻ từng ôm VCG từ 150k về 20k không bán thì VEF thế này ăn thua gì với em hả cụ. Nhưng may nhờ PP dòng tiền của cụ hunt nên em trích 10% cash mà giờ to gần bằng 90% cash của VEF rồi nên vẫn vui phơi phới;))

KafeDel

Xe tăng
1 kẻ từng ôm VCG từ 150k về 20k không bán thì VEF thế này ăn thua gì với em hả cụ. Nhưng may nhờ PP dòng tiền của cụ hunt nên em trích 10% cash mà giờ to gần bằng 90% cash của VEF rồi nên vẫn vui phơi phới;))
Ai bảo cụ cứ im ỉm ăn 1 mình cơ :))