Thảo luận Cập nhật bản đồ mới nhất cho Grand i10

nhattien298

Xe đạp
Trên trang navitel nếu bác pro tiếng anh thì lên đó mò. Nó có đầy đủ các loại phiên bản. Dành cho đầu có thẻ nhớ và đầu không có thẻ nhớ luôn nhé.

nhattien298

Xe đạp
Nghe đồn hệ santa là hệ quốc tế. Nên chắc mấy cái thứ yêu đó thì trên trang navitel quốc tế có đầy đủ đó ông

lx125

Xe tải
Trên trang navitel nếu bác pro tiếng anh thì lên đó mò. Nó có đầy đủ các loại phiên bản. Dành cho đầu có thẻ nhớ và đầu không có thẻ nhớ luôn nhé.
Lấy về chạy lên được, nhưng phím cứng trên xe không sử dụng được Bác ơi.

lx125

Xe tải
Em cũng thử lấy bản chạy bộ nhớ ngoài(thẻ nhớ) thì khi cắm vào máy tính thì phần mềm nó nhận chạy ok luôn,còn bộ nhớ trong thì chịu luôn.

nhattien298

Xe đạp
Em cũng thử lấy bản chạy bộ nhớ ngoài(thẻ nhớ) thì khi cắm vào máy tính thì phần mềm nó nhận chạy ok luôn,còn bộ nhớ trong thì chịu luôn.
Thế thì bác mò nhiều hơn e rồi. Chán thì quất cái màn android bự bự như của testla về cho nó sướng bác ạ. Hehe

lx125

Xe tải
Thế thì bác mò nhiều hơn e rồi. Chán thì quất cái màn android bự bự như của testla về cho nó sướng bác ạ. Hehe
Thích thì cài trên đầu avn thôi Bác,chứ em jb con iphone cắm vào đầu avn thì cũng là bản đồ mới nhất rồi.Thay đầu androi lại mớ tiền mà dùng mỗi cái bản đồ thì cũng phí.

nhattien298

Xe đạp
Thích thì cài trên đầu avn thôi Bác,chứ em jb con iphone cắm vào đầu avn thì cũng là bản đồ mới nhất rồi.Thay đầu androi lại mớ tiền mà dùng mỗi cái bản đồ thì cũng phí.
Chính xác là chỉ cần mỗi cán bản đồ. Mấy cái xem phim, Youtube thì chỉ làm phân tâm thêm. Chúc bác vọc thành công nhé. Cứ từ từ mò. Bất quá thì mang ra tiệm cho mấy thánh nó ghi ctrinh lại cho. Nghe đâu có mấy thánh update bản đồ mà. Mỗi lần lấy vài xị bác ạ

Calapxap

Xe đạp
làm như ông thì có ngày vứt cả cái màn đấy đi. người ta chỉ yêu cầu tháo thẻ nghe nhạc. cắm usb vào đấy rồi nó tự nhận và ấn chọn ok hay đồng ý thôi nhé
EM CÓ CÁI MÀN HÌNH I10 MÀ NO CỨ HAY BI LỖI, MẤT CẢ HÌNH LẦN TIỀNG, CỤ CHỈ EM ĐỊA CHỈ NÀO SỬA CHỮA ĐƯỢC, HÀ NỘI HOẶC HẢI PHÒNG, QUẢNG NINH, EM MỜI CỤ RƯỢU TỎI!

la.marguerites

Xe hơi
Website
kengcara.vn
Cái này ra hãng họ cập nhật có phải cạy đầu ra ko các bác nhỉ ? Thằng ku em ở quê đnag đi i10 mà nó k rành mấy vụ này, như xe em cắm USB vào là nó tự update

Pencom

Xe tải
Mang ra hãng, free và nhanh nữa. Khỏi mò

RR Evoque

Xe tăng
EM CÓ CÁI MÀN HÌNH I10 MÀ NO CỨ HAY BI LỖI, MẤT CẢ HÌNH LẦN TIỀNG, CỤ CHỈ EM ĐỊA CHỈ NÀO SỬA CHỮA ĐƯỢC, HÀ NỘI HOẶC HẢI PHÒNG, QUẢNG NINH, EM MỜI CỤ RƯỢU TỎI!
Cụ ở HN thì qua Hạnh dvd ô tô ở đoạn Bưởi, gần khu chợ Vĩnh Phúc.

traitimlolam

Xe máy
CỤ chủ cho em xin cả cái folder map sau khi cụ update được ko ạ?

tantuvoxu

Xe đạp
E vào hãng. Nó yêu cầu rút usb và cắm của nó vào. Nó làm như e tả trên. Xin copy noa k chịu ;)

trieuvanbvtvld

Đi bộ
Buồn ghê các cụ ạ!
Em bóc trinh luôn con đầu AVN i10 seden 2019 để update theo bác chủ.
Kết quả là đầu của em Không có thẻ nhớ :( thử các kiểu để kết nối với laptop update qua cái Navigator Update Center mà không nhận, cả USB 2 đầu cũng không nhận đầu AVN.
Em thử copy luôn cả folder MAP ra USB cắm vào laptop nó cũng không nhận luôn.
Vẫn phải ở lại bản cũ, theo dõi các thông tin từ nhiều nguồn thì muốn mới toe cứ phải lên 9.13 thủ công và die phím cứng.
Chán thế chứ lại :~

The.Blues.141

Xe đạp
các bác cho em hỏi 1 chút, xe em là bản HB 2020 đầu AVN theo xe nó bị cắt mất Android auto, giờ em mua đầu của bản SD lắp vào thì có đc không các bác nhỉ?

trieuvanbvtvld

Đi bộ
các bác cho em hỏi 1 chút, xe em là bản HB 2020 đầu AVN theo xe nó bị cắt mất Android auto, giờ em mua đầu của bản SD lắp vào thì có đc không các bác nhỉ?
ủa bác thử kích hoạt android auto chưa? thường thì nó ẩn đó. Nhấn giữ setup 3-5 giây, nó hiện ra cái info, nhấp góc trái bên trên 1 lần, góc phải bên trên 1 lần, chính giữa mép trên 5 lần, nhập mật khẩu 6100 rồi OK, chọn connectivity, tích android auto là kích ẩn được và sẽ nhận android auto.
Trường hợp mà làm thế không được thì chắc là nó cắt luôn Android Auto, và lúc đó thì để im đó đi :V mua đầu AVN khác làm gì, khi nào đủ lúa lên hẳn đầu android cho rồi :)

The.Blues.141

Xe đạp
ủa bác thử kích hoạt android auto chưa? thường thì nó ẩn đó. Nhấn giữ setup 3-5 giây, nó hiện ra cái info, nhấp góc trái bên trên 1 lần, góc phải bên trên 1 lần, chính giữa mép trên 5 lần, nhập mật khẩu 6100 rồi OK, chọn connectivity, tích android auto là kích ẩn được và sẽ nhận android auto.
Trường hợp mà làm thế không được thì chắc là nó cắt luôn Android Auto, và lúc đó thì để im đó đi :V mua đầu AVN khác làm gì, khi nào đủ lúa lên hẳn đầu android cho rồi :)
em thử rồi bác ạ, i10 2020 thì bản HB nó cắt mất Android Auto, chỉ để CarPlay thôi, nhưng bản sedan thì lại có đủ, thế mới lạ

tantuvoxu

Xe đạp
Buồn ghê các cụ ạ!
Em bóc trinh luôn con đầu AVN i10 seden 2019 để update theo bác chủ.
Kết quả là đầu của em Không có thẻ nhớ :( thử các kiểu để kết nối với laptop update qua cái Navigator Update Center mà không nhận, cả USB 2 đầu cũng không nhận đầu AVN.
Em thử copy luôn cả folder MAP ra USB cắm vào laptop nó cũng không nhận luôn.
Vẫn phải ở lại bản cũ, theo dõi các thông tin từ nhiều nguồn thì muốn mới toe cứ phải lên 9.13 thủ công và die phím cứng.
Chán thế chứ lại :~
Xin hỏi cụ là màn hình avn (tức navi) của i10 thì thằng nào k có thẻ nhớ? Và tất cả các bản đồ đều phải nhét vài thê sd nhé cụ!(vd dân mạng bán thẻ dẫn đường lậu như vietmap hay google... đều là thẻ sd á nhé)
Và mình đã thấy hãng nó úp rất đơn giản là:
Rút usb nghe nhạc ra. Mở màn lên. Báo k có usb mà chỉ phát radio. Cắm úab tích hợp sẵng bản đồ của cty vào. Nó auto hiện lên nút cập nhật. Ấn theo hướng dẫn = tiến việt. Úp xong tắt màn. Đổi usb lại là xong nhé

nó dễ hơn cả trăm lần so với ciệc úp loát trực tiếp qua wifi cam hành trình vietmap nhé

traitimlolam

Xe máy
Xin hỏi cụ là màn hình avn (tức navi) của i10 thì thằng nào k có thẻ nhớ? Và tất cả các bản đồ đều phải nhét vài thê sd nhé cụ!(vd dân mạng bán thẻ dẫn đường lậu như vietmap hay google... đều là thẻ sd á nhé)
Và mình đã thấy hãng nó úp rất đơn giản là:
Rút usb nghe nhạc ra. Mở màn lên. Báo k có usb mà chỉ phát radio. Cắm úab tích hợp sẵng bản đồ của cty vào. Nó auto hiện lên nút cập nhật. Ấn theo hướng dẫn = tiến việt. Úp xong tắt màn. Đổi usb lại là xong nhé

nó dễ hơn cả trăm lần so với ciệc úp loát trực tiếp qua wifi cam hành trình vietmap nhé
i10 có 2 bản, có bản có thẻ nhớ, có bản bộ nhớ trong, cụ tìm hiểu kỹ thêm đi nhé!

Được gửi từ iPhone - Otofun

tantuvoxu

Xe đạp
Em thay đầu androi rồi, cài vietmap S1, nhưng giờ ko cập nhật đc, có cụ nào có bản update của Vietmap S1 cho em xin với!
Lên phây bút gõ vietmap nó sẽ ra trang của cty ra. Sms vs họ và chờ họ hướng dẫn. Tui sms liên tục và đã làm mới lại cái bản đồ cho cam hành trình vid lúc trước reser thẻ lẫn bộ nhớ. Nó đi đai hết. Từ thằng vietmap drive p1 k có gì. T úp lên gần như drive p2 rồi(thiếu mỗi cái cảnh báo làn đường như p2- như iphone 6 và 6S nó có khoản cách chút xíu vậy)
Tui cập nhật luôn việc xem trực tuyến cũng như xem lại hành trình

ngày hôm qua đi ntn luôn