[Funland] Cập nhật các vị trí Bất Động Sản đang giảm giá

bonongcoc

Xe buýt
Liền kề ở khu Tân Tây Đô tình hình thế nào các cụ? Có giảm nhiều ko?

bonongcoc

Xe buýt
3 đồng 5 có mua đc đất 50m2 quanh kv mỹ đình mà ô tô vào đc ko hả cc? Cụ nào có thì ib e với
Em nghĩ khó vì cách đây 4 năm em đã bán 3ty4 nhà em ở trong ngõ ô tô morning vào được, ngõ nằm trên đường Lê Đức Thọ. Cũng 50m.
Hoặc cụ nhích ra khu Nhân Mỹ, Phú Đô, diện tích nhỏ hơn chút có thể đc.

thanhlonghtc

Xe hơi
Dương Nội có chung cư nào giảm giá không các cụ

mrland1234

Xe tải
Giá vẫn có vẻ căng lắm. Toàn các cụ chào cutloss. Mà thực tế có cut mịa đâu. Chỉ cut mồm thôi.

sparkler

Xe tải
E hóng theo

Teen

Xe điện
Đúng cụ ạ, khi đã có gia đình thì không thể bắt gia đình cùng chịu cái all in của mình được. Mà dù mình all in thắng lần 1 nhưng quen men say chiến thắng thì sẽ có all in lần 2 và lần 2 sẽ trắng tay thảm hơn, nhục hơn.
Nên hãy đầu tư buôn bán trong số vốn của mình để nếu có rủi ro xay ra, chấp nhận chôn vốn ở đó lâu năm và đi chơi game khác.
Làm gì thì làm đầu có nhẹ mới nghĩ được nhiều việc.
Nhân cái chuyển cụ kể chuyển nhà về vùng ven em cũng góp vui bằng chính chuyện nhà em.
Nhà em ở trên phố cổ, cho thuê cả nhà rồi về vùng Hoàng Văn Thái - NTSo mua nhà liền kề ở. Ngôi nhà em mua cũng thuộc diện khá bảnh, ước mơ của nhiều người: nhà ngõ lớn ô tô vào nhà, tất nhiên ngõ vừa đủ 1 xe thoải mái thôi. Mặt tiền rộng, cao 5 tầng. Khu quân đội ai cũng khen hàng xóm chuẩn thế này thế nọ ... nức nở đủ lời.
Đến lúc mình về ở cũng đếch tải được, cả cái ngõ anh em đang đi xe về thoải mái thì ông tổ trưởng cho một ông cắt tóc đi Dream về ngồi chình ình ở đầu ngõ và bải đó là đồng đội, hỗ trợ nhau. Thế là cái ngõ hàng ngày mình đi đang không phải nhờ ai thì giờ mỗi lần đi về còn phải thò cổ ra nói em nhờ anh và lắm khi nó đang có khách nó còn bơ luôn, giả điếc không nghe thấy và không dọn ghế cho mình đánh xe vào.
Buổi sáng thì hai ba nhà nuôi chó, tổng 6 con chạy nhắng ra ngõ tiểu tiện đại tiện khắp nơi, thỉnh thoảng có hôm đặc biệt tặng cửa nhà mình vài cục mứt ...
Rồi còn vài vấn đề lằng nhằng khác, vậy em ở vài năm thấy bất tiện nên lượn lên Royal ở cho nghiêm túc,đỡ mệt đầu với những chuyện lẻ tẻ.
Vậy nên chuyển đến ở khu nào trong dân sinh hoàn toàn là vấn đề hên xui đúng như bác chủ thớt chia sẻ.
Cụ chuẩn luôn. Em chẳng dám nâng cao quan điểm, chỉ đơn giản lối sống ko phù hợp vs vh làng xã. Ngay cả ae họ hàng, sáng sáng ngồi nhà em chơi cả buổi, gửi xe tận chiều mới về, ăn cơm bưng ra tận cửa. Em là em chịu, ko dám chơi vs mấy món đất quê, ngoại thành các kiểu :)

phamkynam

Xe buýt
Em đang quan tâm liền kề văn phú, văn la Hà Đông hoặc ecopat. Có cụ nào rành các khu vực ấy cho ít thông tin về giá cả với ạ.

porsche18

Xe tải
Liền kề Gamuda st4 giờ giá thế nào ạ

newmtc

Xe tăng
Lideco ra sao rồi các cụ? Năm ngoái giá tăng cũng kha khá.
Làm quả Barie ra vào cái sang chảnh hơn giá ngoi lên được tí, trước toàn nghiện ra vào thường xuyên! Mảnh này mà Vin làm thì lại ngon!

Dr Thanh Bùi

Xe container
lãi suất ngân hàng gửi tiết kiệm chỉ còn 4,25%
thời điểm này các bác đầu tư bds được
rẻ thì có ở trên dự án cẩm đình chỗ cầu phùng
Sunshine Group đang thi công làm khu resort rộng 250 ha trên đó
Lãi suất ngắn hạn cụ ạ , lãi suất trên 6 tháng vẫn cao cụ ạ

mrland1234

Xe tải
E xem ls chỉ trên một năm mới cao.Dưới 1 năm vẫn thấp tè