[Funland] Cập nhật các vị trí Bất Động Sản đang giảm giá

long.spc

Xe container
Cụ nào trên này đầu tư vào Vườn Sen từ Sơn chắc giờ đắng lắm

Jiren198

Xe điện
Duy nhất em được biết là có 1 giao dịch từ khi mở bán, phải cắt lỗ 470tr
Văn hoá BN hơi khách nên đầu tư phải hiểu sâu k là toang
Công nhận đắng thật...đầu tư vùng ăn theo hạ tầng công nghiệp khó nhai lắm..nhất là nó tăng nhiều lần rồi....

long.spc

Xe container
Công nhận đắng thật...đầu tư vùng ăn theo hạ tầng công nghiệp khó nhai lắm..nhất là nó tăng nhiều lần rồi....
Nó nhiều rất nhiều vấn đề ví dụ như:
Thích ăn xổi (lướt cọc)
Chốt lô lúc mở bán (bị cuốn)
Không tìm hiểu dự án, địa phương
Và làm việc với sale Hà Nội (cái này ko phải là em chê gì nhưng bán xong chả ai ở Hnoi về mà làm thị trường, thoát hàng cho khách nên toang hết)
Nếu tiền kiếm dễ đem đầu tư thì ko nói nhưng coi bđs là một khoản đầu tư thì e vẫn luôn muốn mời khách hàng đến trực tiếp, đi một vòng cảm nhận nơi mình đầu tư lúc ấy chưa muộn, vất vả tí còn hơn vừa cõng ngân hàng vừa nhìn tài sản nằm đấy.

needaname

Xe máy
ah dân đập nhau vs BQT ah; phí dv 19k5; tính tiền cả những cái ko dc thu theo hđ đã ký vd tiền thay nước bể bơi;
THM làm ăn lởm lắm cụ ah;
sao dân ko kiện các cụ nhỉ. cho nó biết chứ. bọn con buôn cho làm bđs thì dân ăn lol rồi

Hanna210

Xe đạp
sao dân ko kiện các cụ nhỉ. cho nó biết chứ. bọn con buôn cho làm bđs thì dân ăn lol rồi
Chắc cụ không biết cái vụ dân đấu tranh rầm rộ lúc trước lúc bàn giao nhà. Nhưng ko hiểu sao sau 1 đêm mọi đầu não chủ chốt của dân kiện đều bay sạch, chắc THM lại tống cho mớ lợi ích riêng nào đó. Em đã vào đây nhiều lần cá nhân em thấy cũng ko đến nỗi tệ quá, tuy nhiên giá hơi chát so với thiết kế lởm như này.

needaname

Xe máy
Chắc cụ không biết cái vụ dân đấu tranh rầm rộ lúc trước lúc bàn giao nhà. Nhưng ko hiểu sao sau 1 đêm mọi đầu não chủ chốt của dân kiện đều bay sạch, chắc THM lại tống cho mớ lợi ích riêng nào đó. Em đã vào đây nhiều lần cá nhân em thấy cũng ko đến nỗi tệ quá, tuy nhiên giá hơi chát so với thiết kế lởm như này.
em có theo dõi, tuy nhiên ko rõ thôi cụ. bên này toàn đi xe hịn căng băng rôn.
bọn cđt ở việt nam, thì thường kết hợp với dân xh để xử lý khi dân đen căng băng rôn. đm, những trò này nó lại dành cho khách hàng của nó.
còn quản lý và luật thì chán ko muốn nói, xây trái phép, vi phạm thiết kế, rồi cuối cùng, dân là người hưởng, và con cháu sau này lĩnh.
còn các bố thì no cmnr.

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn
Em cắm cọc để hóng ạ

TsarPutin

Xe tăng
em vừa giúp một số hộ tìm luật sư kiện đấu lại rồi cụ
THM nó bẩn đến mức, hộ nào đấu tranh, dự họp hôm đó thì giảm phí dv cho (chả khác Sầm Sơn bán dừa)
còn hộ nào ko đi nó kiên quyết áp 19k5;

needaname

Xe máy
THM nó bẩn đến mức, hộ nào đấu tranh, dự họp hôm đó thì giảm phí dv cho (chả khác Sầm Sơn bán dừa)
vâng, có nhưng người như cụ thì bà con được nhờ.
luật ở ta bọn nó nhờn, còn quan thì ko muốn đụng vô. dân sự kệ chúng mày.
dân ta thì hiền, muốn yên bình, nhưng càng thế chúng nó càng làm láo.
vừa rồi có vụ nào cắt điện nước lúc hn đang 40độ đó cụ, cc ở nguyễn tuân,mà e ko nhớ dự án nào.
chừng nào dân còn cầm đằng chuôi, thì còn khổ.

TsarPutin

Xe tăng
vâng, có nhưng người như cụ thì bà con được nhờ.
luật ở ta bọn nó nhờn, còn quan thì ko muốn đụng vô. dân sự kệ chúng mày.
dân ta thì hiền, muốn yên bình, nhưng càng thế chúng nó càng làm láo.
vừa rồi có vụ nào cắt điện nước lúc hn đang 40độ đó cụ, cc ở nguyễn tuân,mà e ko nhớ dự án nào.
chừng nào dân còn cầm đằng chuôi, thì còn khổ.
thống nhất complex thì phải cụ ah; cụ để ý đi đường giờ nhiều tòa chung cư treo băng rôn đỏ
mới nhất a Sunshine cũng dính 2 tòa treo và biểu tình và city và riverside

Father Bon

Xe hơi
Em lót dép hóng cao kiến của cccm

tieunhupha

Xe điện
Hôm trước em đọc được bài báo khen ngợi cụ Đỗ bố thằng THM này rồi còn thòng là nó nhiều tiền nên cầu toàn làm gì cũng phải đẹp, chưa đẹp như ý thì đập đi làm lại chứ quyết ko cho hàng đểu ra thị trường. Trong khi thực tế thằng này củi được cái chiếm đất đẹp rồi để ko chứ có xây được toà nào ra hồn đâu. Sau thuê được V đứng ra xây và đứng tên thì bán được nhưng vẫn quen thói làm ăn bố láo xây cái hành lang đi hàng 1 lại còn gọi xhđ đàn áp dân kiện hoặc mua chuộc đội đi kiện. Nói chung là xấu mặt dòng họ.