Thảo luận Cập nhật giá SH2017

Trạng thái
Thớt đang đóng

naviestore

Xe tải
Các cụ nộp phí trước bạ hết bao nhiêu ạ? Em đang ở chỗ chi cục thuế, nhờ cò làm từ A đến Z. Cò bảo đưa 4tr250 tiền phí trước bạ (tiền công tính riêng ạ), xe em 125 CBS, thì có chính xác ko các cụ nhỉ? Sao ở nhà em tính là chưa đến 4tr mà @@
nộp thuế cần j cò vậy, đợi đến lượt vào làm thôi, thuế 68x5% cứ vậy mà nộp

nguyentramy87

Xe đạp
nộp thuế cần j cò vậy, đợi đến lượt vào làm thôi, thuế 68x5% cứ vậy mà nộp
Cả cà khung rồi đăng ký xe luôn cụ ạ. Tí em chỉ việc vào chọn biển thôi (em lấy số đẹp ạ).
68x5% thì chỉ phải nộp trước bạ có 3tr4 thôi á cụ? @@
Thế thì em bị mất tiền ngu gần 1tr cơ ạ :(
Tiền công tất tật báo em 200 mà :(

Phan Chi Thanh

Đi bộ
Cụ fai đọc kỹ chứ, em mua giá đó đã bao gồm biển số ở quê em!
Xin lỗi cụ ,em đọc thấy cụ review phát tiến ở ngã tư hàng xanh bình thạnh nên em mới hỏi kỹ lại vì em hôm qua mới lại hỏi, mà quê cụ ở đâu thế

Chỉnh sửa cuối:

exit82

Xe điện
Cả cà khung rồi đăng ký xe luôn cụ ạ. Tí em chỉ việc vào chọn biển thôi (em lấy số đẹp ạ).
68x5% thì chỉ phải nộp trước bạ có 3tr4 thôi á cụ? @@
Thế thì em bị mất tiền ngu gần 1tr cơ ạ :(
Tiền công tất tật báo em 200 mà :(
Nộp thuế thì sao phải nhờ cò, 125 cbs chỉ mất 5% giá đề xuất là 3400k thôi mợ, tí ra lấy biển 4trieu nữa , nếu chưa mua bảo hiểm thì thêm 80k nữa là chấm hết, chúc mợ may mắn :)

Bobby09120

Xe tải
Tổng lăn bánh của em là gần 80 củ , sh125 cbs mua 71.8 hồng hạnh head hanoi

duccanh1987

Xe đạp
Các cụ nộp phí trước bạ hết bao nhiêu ạ? Em đang ở chỗ chi cục thuế, nhờ cò làm từ A đến Z. Cò bảo đưa 4tr250 tiền phí trước bạ (tiền công tính riêng ạ), xe em 125 CBS, thì có chính xác ko các cụ nhỉ? Sao ở nhà em tính là chưa đến 4tr mà @@
Cô gái xinh đẹp ơi ? Vụ chọn biểncos không ? Cập nhật tình hình ntn rồi . Hôm nay mình đi ko cho mua biển dù người quen làm công an đăng kí . Phải ấn ngẫu nhiên số xấu vãi chưởng . Buồn từ sáng .

Sent from my iPhone using Tapatalk

ngocquybk

Xe điện
Không phải chỉ riêng bạn đâu. Mình có vài lời về Head Đức Trí 83 Trường Chinh như này ạ .
8h30 phút sáng ngày 27/7 mình có gọi điện cho anh quản lis của hàng sdt : +84 97 2817672 với nội dung bên anh còn Sh 150 Trắng Abs không ? Và được nhận câu trả lời là còn mấy cái em qua xem đi . Khi đó mình đang ở quê Thái Bình . Mình có gọi điện cho cậu em trai ở Nhổn phi qua đó xem . 9h30 cậu em gọi điện báo rằng đã nói chuyện với nhân viên kinh doanh và người ta báo là 99 triệu cho TẤT CẢ CÁC MÀU. 1 lát sau anh quản lí đến và check lại lại bảo rằng em ơi cửa hàng anh còn duy nhất con màu trắng vì màu này nó đắt hơn nên riêng con đó là 99.5 triệu . Cậu em lại gọi điện và mình bảo ok lấy . Và lúc đó mình đã ôm tiền bắt ô tô lên Hà Nội để lấy xe.
Cậu em có đề xuất đặt cọc và xin chuyển xe xuống vì anh quản lí bảo xe đang để trong kho . Cậu em mình không mang tiền theo người nên xin đặt cọc xe là 1 đến 2 triệu và chờ 3 tiếng sau mình mang tiền đến và lấy xe luôn . Nhưng anh quản lí nhất khoát ko chịu bảo rằng em phải đặt khoảng 10 triệu mới chuyển xe xuống . Em không đặt nhanh một ngày có bao mấy chục người đặt cọc mà xe thì có chục cái bán hết ngay .
Nói một thôi và bên đó nhất Quyết ko cho em đặt cọc .
Cậu em khá bức xúc khi gọi điện cho em . Thiết nghĩ xe có phải như mớ rau ngoài chợ đâu mà làm khó dễ . Theo giả định của em hôm đó bản màu trắng bên Đức Trí hết hàng nên lấy từ head khác nên mới tự ý đội giá nên thế . Chứ xe sẵn trong kho thì khó dễ nỗi gì mà không chuyển xuống .
Quá bức xúc em quyết định cho cậu em sang Kuong Ngân ở 50 A Trần Nhân Tông và được báo giá là 99 Triệu cho tất cả các phiên bản . Em kinh doanh còn cho cậu em em danh thiếp và dặn anh lấy xe cứ gặp em em còn xin sếp giảm rẻ cho anh một chút . Ok . 1 h chiều mình có mặt ở Head Kuong Ngân em kinh doanh dẫn lên kho trên tầng 3 mình lấy đèn soi 5 em nhưng em nào cũng rạn một chút củ Lap . Mấy em bản 125 thì Lap lại đẹp . Vì mình không ưng em nào nên em ý cho một cậu kĩ thuật dẫn mình sang kho bên Kuong Ngân phố Huế . Ôi phải có đến 3 chục em Abs trắng 150 tha hồ chọn . Mình đã chọn đc 1 em và nhân viên kĩ thuật đã vận chuyển về Head Trần Nhân Tông cho mình . Khi vừa về đến em kinh doanh bên Tnt chạy ra anh ơi anh chọn được xe chưa ạ . Vừa nãy ô tô bên em lại chuyển xuống em 150 mới tinh còn nguyên linon và đai đang để góc vỉa hè kìa anh ra xem đi . Anh nói em mới để ý con này lap đẹp không hề rạn . Anh thích lấy con nào em lấy cho con ý . Hay anh lấy con này đi vì mới về vừa xuống ô tô cho thích . Mình bảo thế đc ko ? Của hàng bên kia vừa chuyển con kia sang cho mình chưa kể lại phải chuyển kho người ta có làm khó dễ bạn không ? Không sao anh ạ đều là kho của nhà em ấy ạ . Vì các bạn ý nhiệt tình nên mình lấy lun cũng không bảo bạn ý xin sếp bớt cho mình nữa . Tiện thể em bù thêm đôi triệu để lên Sport cho em ý ngay ở Hãng . Vành , lốc máy , thụt, tay xách ...
Đôi điều mình muốn nói ra ở đây , dù đối với người khác số tiền để mua xe chả đáng bao , nhưng đối với mình đó là số tiền khá lớn , mình bỏ tiền ra mua nên dù có đắt hơn chút mình vẫn ok . Quan trọng thái độ bán hàng cửa các bạn như nào . Khi giao xe Head Kuong Ngân bàn giao và hướng dẫn sử dụng rất chuyên nghiệp và tận tình . Trước mình đã làm về ngành dịch vụ và huóng dẫn khách hàng rồi nên mình hiểu . Mình đánh giá cao về các bạn bán hàng và kĩ thuật bên Head Kuong Ngân 50 A Trần Nhân Tông .
Một lần nữa nói KHÔNG với Head Đức Trí 83 TRƯỜNG CHINH
Xin lỗi nếu đôi lời của mình đã động chạm đến ai đó ...

View attachment 539715 View attachment 539717

Mua xe mà mang bực vào người. Head Đức Trí làm ăn như vậy là không được. Khách hàng là thượng đế nhưng ở đây k coi trọng khách hàng.

ngocquybk

Xe điện
Em đang ngồi ở Đức Trí Trường Chinh đây các cụ ạ. 7h tối qua phải đến tận nơi khảo giá 125 CBS thì được báo 72,8 vì nhất quyết ko chịu báo giá qua điện thoại. Thế nào mà giờ là 10 rưỡi ngày hôm sau, em cầm tiền sang múc về thì đã báo lại với em là 73,2 rồi, còn bảo là giá thay đổi theo ngày. Cảm giác bị lừa sao sao ấy >.<
Em sẽ back list thằng head này. Làm ăn như vậy k đc.

Suri15

Xe tăng
Cứ Head nào phục vụ tốt thì múc. Nghe thiên hạ đồn có 1 Head chỗ Ngụy Như Kon Tum, 1 head chỗ Cầu Tó giá bán rẻ hơn. Anh em tham khảo xem sao

lau chua lai xe

Xe máy
Cái cửa hàng Trí trí gì đó đưa một bác môi giới vào làm hàng kiểu này e mất hết khách và uy tín gây dựng bấy lâu nay. Cứ xem cách viết bài lủng cà lủng củng, hành văn không có nổi lấy dấu chấm, dấu phẩy, thêm nữa các cụ đến tận nơi mua xe về phản ảnh độ vênh giữa cái sự nói và làm của cửa hàng là đủ thấy thế nào rồi.

Cô gái xinh đẹp ơi ? Vụ chọn biểncos không ? Cập nhật tình hình ntn rồi . Hôm nay mình đi ko cho mua biển dù người quen làm công an đăng kí . Phải ấn ngẫu nhiên số xấu vãi chưởng . Buồn từ sáng .

cụ có biết là giờ bấm biển trên bộ nó quản lý k ? chủ yếu canh cái đầu đẹp chứ đi't thì hên xui thôi cụ à

Cứ Head nào phục vụ tốt thì múc. Nghe thiên hạ đồn có 1 Head chỗ Ngụy Như Kon Tum, 1 head chỗ Cầu Tó giá bán rẻ hơn. Anh em tham khảo xem sao
giá chủ yếu là báo xong lại loanh quanh thôi cụ ơi , công nhận rằng các head lớn lâu năm như kn vv đảm bảo ... nhưng gom chung lại thì các cụ cũng hiểu rồi đấy . Chủ yếu là đến , có xe giá đẹp chất lượng thì xúc.Cháu cũng đồng tình rằng khách hàng là thượng đế , nó mà khinh khỉnh quá thì cháu cũng khiếu.Nghe các cụ bảo một cái Head giấu tên ở phố Huế rẻ cháu cũng đã qua, đầu tiên vào cũng lịch sự lắm , lúc sau báo giá có xe đúng mầu abs xong cháu nc trả giá thì xồn xồn lên .Nói chung làm gì vẫn phải cần cái đầu thôi ... ngày mua xe là ngày đẹp trời coi như các cụ thăm quan thủ đô , không mua đi chỗ khác thôi ...
còn cái việc cháu có đăng lên đây thì là kinh nghiệm cháu đã trải qua và chia sẻ giúp các cụ chứ coi như giúp nhau thôi vì cháu cũng từng lên đây tham khảo trước khi mua xe...

Chỉnh sửa cuối:

duccanh1987

Xe đạp
cụ có biết là giờ bấm biển trên bộ nó quản lý k ? chủ yếu canh cái đầu đẹp chứ đi't thì hên xui thôi cụ à
Vâng bác . Chấp nhận mất tiền mua mà cũng không được , chỉ khi bấm biển anh ý có dặn bấm thật lâu không nhả tay để tránh 49 ,53 . Sh hay được 49 53 lắm . Hôm em đi mua xe . Có con wave mua trả góp được cửa hàng đăng kí cho bấm ngẫu nhiên được biển Hà Nội 55555 . Đúng là thằng ăn ko hết kẻ lần ko ra.

Vâng bác . Chấp nhận mất tiền mua mà cũng không được , chỉ khi bấm biển anh ý có dặn bấm thật lâu không nhả tay để tránh 49 ,53 . Sh hay được 49 53 lắm . Hôm em đi mua xe . Có con wave mua trả góp được cửa hàng đăng kí cho bấm ngẫu nhiên được biển Hà Nội 55555 . Đúng là thằng ăn ko hết kẻ lần ko ra.

tận thu bác ơi , thuế cũng đóng đinh trên quy định bảng kê cục bộ hết mà , cái này thì em đồng tình với nhà nước cơ mà có một vấn đề là ờ , biết dân mình rất kị cái biển xấu mà các anh không loại luôn các biển "tử tận" , cái này thì chỉ cần lập trình loại bỏ sẵn trong cơ sở dữ liệu cực dễ mà một thằng l.trình quèn cũng làm được , các biển còn lại nói thật vẫn cấp đủ hết cho hơn 90 triệu con dân đất việt hiện nay

duccanh1987

Xe đạp
tận thu bác ơi , thuế cũng đóng đinh trên quy định bảng kê cục bộ hết mà , cái này thì em đồng tình với nhà nước cơ mà có một vấn đề là ờ , biết dân mình rất kị cái biển xấu mà các anh không loại luôn các biển "tử tận" , cái này thì chỉ cần lập trình loại bỏ sẵn trong cơ sở dữ liệu cực dễ mà một thằng l.trình quèn cũng làm được , các biển còn lại nói thật vẫn cấp đủ hết cho hơn 90 triệu con dân đất việt hiện nay
Bác nói phải ạ . Làm như vậy ai ai cũng vui vẻ hết , bỏ tiền ra mua xe cũng chỉ có cái mong ước nhỏ nhoi là được cái số nhìn được chút hôm nay em cũng chơi ngay nhất thất tử 24174 . Buồn mãi .

Bác nói phải ạ . Làm như vậy ai ai cũng vui vẻ hết , bỏ tiền ra mua xe cũng chỉ có cái mong ước nhỏ nhoi là được cái số nhìn được chút hôm nay em cũng chơi ngay nhất thất tử 24174 . Buồn mãi .

thôi mời bác một ly cho vui đời :V

Suri15

Xe tăng

Biển của cụ tính nút thì cũng dc 8 nút. Sao phải buồn :))

Suri15

Xe tăng
Mình mua được xe cũng là cái duyên, mình mua 150abs 86tr chưa đăng ký, các cụ tin được không :)) ( xe mới nhé)
Nhưng nhìn chung nhân viên của Head Honda là " không thể chấp nhận được", khả năng tư vấn, đàm phán và phục vụ khách hàng không qua 1 trường lớp nào. Họ đang chỉ quen bán cái khách hàng cần chứ không có khả năng bán cái mà họ có, đó là lí do vì sao xe nào hot thì cứ hot, xe nào ế thì vẫn cứ ế. Nói chuyện với khách hàng thì cau có như cờ hó cắn ma.

Trạng thái
Thớt đang đóng