Captiva: vì sao hết thời?

polizia

Xe container
Em xem trên FB của mấy sales thì con Cap 2015 đang giảm giá xuống 829tr, full option, hỗ trợ lắp cửa gió hàng ghế thứ 3.
Ngon quá là ngon.
Nhà em.đang đi Cap 2007, nếu có hìu chắc đổi lên con này quá.

GrandSedona

Xe tải
Em xem trên FB của mấy sales thì con Cap 2015 đang giảm giá xuống 829tr, full option, hỗ trợ lắp cửa gió hàng ghế thứ 3.
Ngon quá là ngon.
em mong cụ ủng hộ em chút chỉ tiêu :D

supersonic

Xe tải
Ngon quá là ngon.
Em cũng muốn y như cụ. Nhưng service cần tốt hơn, đồ cần rẻ hơn, biết lắng nghe người dùng để chỉnh sửa hơn.

polizia

Xe container
Em cũng muốn y như cụ. Nhưng service cần tốt hơn, đồ cần rẻ hơn, biết lắng nghe người dùng để chỉnh sửa hơn.
Phải công nhận làg GMVN ko chịu lắng nghe khách hàng cho lắm.
Rất nhiều người kêu ca là ko có cửa gió điều hòa hàng ghế sau, suốt từng ấy năm hãng ko bận tâm tới điều này cho tới tận bây giờ chuẩn bị ngừng sản xuất đưa mẫu khác vào thay thế thì thấy các sâu mới quảng cáo là hãng có thể lắp cửa gió.
Mặc dù xe 7 chỗ rất ít khi đi đủ 7 người, xe Cap nếu đi quen và biết chỉnh gió thì vẫn mát tuy nhiên hãng phải biết là tâm lý của dân mình 1 khi đã thích có cửa gió cho hàng ghế sau thì có nghĩa là họ sẽ cứ vin vào chỗ đó để chê xe, lẽ ra hãng phải khắc phục ngay điểm này.
Nếu ngay từ đầu hãng lắng nghe thì doanh số đã ko tệ thế này.

connguab

Xe hơi
lô hàng mới đã có cửa gió phía sau
các sale nói thế
k biết có bác nào đã kiểm chứng chưa
vào xác thực cho a e 4r biết với
có hình chụp thực tế càng tốt

có bác nào đó trong 4r nói lô hàng mới nội thất có màu be rất đẹp, k biết thông tin này có that k :)

connguab

Xe hơi
lô hàng mới đã có cửa gió phía sau nghe các bác sale nói thế
k biết có bác nào kiểm chứng chưa vào xác thực cho a e 4r biết với

và có bác nào đó trong 4r nói lô hàng mới nội thất có màu be rất đẹp, k biết thông tin này có thật k ta ????

Taihoatu

Xe lăn
CAP quá đẹp trong tầm tiền
Thế mà chẳng thấy con CAP mới nào chạy ngoài đường HN, VỚi tầm tiền ấy người tiêu dùng đổ xô sang IN, Sorento rồì.
Mà nói thật muốn trải nghiệm CAP mua hẳn con CAP cũ khoảng 400 trải nghiệm, Tội gì phải bỏ ra gần tỏi

auto_master2004

Xe máy
Thế mà chẳng thấy con CAP mới nào chạy ngoài đường HN, VỚi tầm tiền ấy người tiêu dùng đổ xô sang IN, Sorento rồì.
Mà nói thật muốn trải nghiệm CAP mua hẳn con CAP cũ khoảng 400 trải nghiệm, Tội gì phải bỏ ra gần tỏi
em là em nói xe cũ thôi cụ

polizia

Xe container
lô hàng mới đã có cửa gió phía sau nghe các bác sale nói thế
k biết có bác nào kiểm chứng chưa vào xác thực cho a e 4r biết với

và có bác nào đó trong 4r nói lô hàng mới nội thất có màu be rất đẹp, k biết thông tin này có thật k ta ????
Lô 2015 vẫn ko lắp sẵn cửa gió phía sau cụ à, mà chỉ là option lắp thêm do hãng nhập dàn lạnh nguyên bản bên Thái về và lắp giống Captiva bên Thái.
Em thấy sâu bên OS chụp ảnh và quảng cáo là 29tr đã bao gồm VAT, quá chát.
Thà hãng lắp ngay từ khi xuất xưởng và cộng luôn vào giá bán xe thì hay hơn là lắp rời kiểu này.
Khi mua xe mọi người thường cố thương thảo để bớt đồng nào hay đồng đấy, giờ tự dưng mất 30 chai lắp dàn lạnh nữa thì ít người bỏ tiền ra lắm.

connguab

Xe hơi
Lô 2015 vẫn ko lắp sẵn cửa gió phía sau cụ à, mà chỉ là option lắp thêm do hãng nhập dàn lạnh nguyên bản bên Thái về và lắp giống Captiva bên Thái.
Thà hãng lắp ngay từ khi xuất xưởng và cộng luôn vào giá bán xe thì hay hơn là lắp rời kiểu này.
Khi mua xe mọi người thường cố thương thảo để bớt đồng nào hay đồng đấy, giờ tự dưng mất 30 chai lắp dàn lạnh nữa thì ít người bỏ tiền ra lắm.
còn vụ nói lô hàng mới nội thất có màu be rất đẹp, k biết thông tin này có thật k vậy bác ????

thegioitieudung

Xe máy
Không có gì là hết thời, chỉ là các cụ chạy theo xu thế, e nó chẳng thua kém gì với các ẻm trong phân khúc giá cả :))
e kính mời các cụ qua bên em thâm khảo xe ạ !

Lacet_ti

Xe container
THế quái nào Vn lại báo giá 40 chai cho dàn lạnh 2, mà cửa gió chỉ có 1 bên, kiểu chế cháo chứ ko phải thiết kế mới - Buồn
Nên hãng nó mới ko + tiền vào - vì nó chắc cũng muốn người mua nguyên bản, ko chế cửa gió ( sau này BD, sửa chữa rất mệt)
SR nào em ko biết, nhưng GM ở Hà Đông chưa thấy xe có dàn lạnh 2 :)

Strbyenite

Xe hơi
Ngon quá là ngon.
Giá ngon nhỉ bác. Tầm tầm máy 2.4 chắc chả có mấy con giá dưới tỷ.

lovecop

Xe tải
Nhân chủ đề này e cũng xin góp ý với đại lý của hãng thế này(đại lý nào thì các cụ tự hiểu): cái giàn điều hòa hàng ghế sau nếu k lắp thì k sao chứ lắp với giá 22triệu lại còn bày đặt hỗ trợ 10% thì nói thật chính các cụ đang tự bóp chết niềm tin người tiêu dùng dành cho các cụ thêm thôi. Kiểu làm ăn hỗ trợ thì ít mà thịt thì nhiều k bền đâu ợ. Trừ khi các cụ tính phằn xong lứa thì e thua.

connguab

Xe hơi
mình cứ nghĩ lô hàng mới sẽ lắp dàn lạnh thứ 2 sẵn cho khách luôn
làm như vậy mới mong kéo lại KH, tạo niềm tin cho KH
mình cũng đã ký hợp đồng 1 e, chuẩn bị rước về dinh
mà nghe xong thất vọng vô cùng luôn
buồn...chán...nản
toàn tập

Huynhlong77

Xe tải
Mua mới thì chát chả có gì để so sánh với e khác nhưng mà cũ thì e cũng thấy hợp ví hơn 3 loét chẳng có em gầm cao háng rộng nào bằng, tìm được e chất, chủ trước giữ gìn chăm sóc thì ngon chán