[SNOF] Car game : Không lái xe khi nhắn tin

Được sự phân công của BTC về việc nhận đăng ký thành viên tham gia game này, e làm cái thông báo này để các cụ các mợ đăng ký .

Game dành riêng cho xe hạng C như :Toyota Altis, Honda City, Ford Focus …Xe do thành viên tự chuẩn bị và đăng ký . Các xe không đúng quy định BTC sẽ có quyền từ chối.

Luật Chơi :
Ban tổ chức sẽ chuẩn bị một sa hình có hình chữ “&” xếp bằng cọc tiêu . Người tham gia sẽ có hai lượt đi: 1 lượt không nhắn tin khi lái xe và một lượt vừa đi vừa nhắn tin.
Số đội chơi :20 lượt người tham gia.
Thành viên thi bằng xe hạng Có thể là Camry hoặc Altit - Có bằng lái tối thiểu 2 năm - Đăng kí trước trên Box sinh nhật OF9
Tất cả các xe tham gia chơi phải mở cửa kính để trọng tài quan sát.
Thời gian cho một lượt chơi là 1 phút 15 giây.

- Có ba nội dung tin nhắn để trong phong bì cho tài xế chọn ngẫu nghiên.
Nội dung tin nhắn để trên mặt đồng hồ cho tài xế xem và nhắn tin, sau đó gửi về số điện thoại của người giám sát ngồi trên xe và một số của BTC.
*Nội quy : Người chơi sẽ bị loại khi xe chạm cọc, nhắn sai nội dung tin nhắn, dừng xe quá 3 giây để nhắn tin, copy paste nội dung tin nhắn, sử dụng voice, siris, google talk...., buông hai tay khỏi vô lăng để nhắn tin, vượt quá thời gian qui định.

Lưu ý :Các thành viên phải xuất trình giấy phép lái xe của mình khi tham gia chơi. Ban tổ chức có quyền từ chối những người tham gia khi cảm thấy không phù hợp để đảm bảo tính an toàn ( Vd : Có vẻ đang say rượu, hoặc uống hơi nhiều ,.....)

Sau đây là sa hình:

Giải thưởng : Sẽ được công bố sau :)):))

Hình ảnh test game:
#1. Game đầu tiền là "KHÔNG NHẮN TIN KHI ĐANG LÁI XE"

Các cụ, mợ sẽ được lái thử 1 vòng trong sa hình một cách bình thường, sau đó, sẽ lái 1 vòng khi vừa lái xe và nhắn tin theo nội dung của BTC đưa ra trong thời gian nhất định, Ofer nào mà có thể hoàn thành được bài thi trong thời gian quy định, nhắn tin với đầy đủ cú pháp không sai chính tả, và không được chạm bất kỳ cọc tiêu nào sẽ nhận được phần thưởng rất hấp dẫn của BTC. Tuy nhiên, chúng em đã test thử game này vô số lần và kết quả số cọc tiêu đổ cũng như nội dung tin nhắn các cụ có thể thấy :D,
Mời các Cụ, Mợ đăng ký nhanh ạ!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Cún Mít

Xe điện
Mỗi club có giới hạn số người ko cụ? Xe gì bị hạn chế nữa ạ? Tuc, k3, bản tải okie hết chứ ạ?

Mỗi club có giới hạn số người ko cụ? Xe gì bị hạn chế nữa ạ? Tuc, k3, bản tải okie hết chứ ạ?
Nếu chư hiểu hết thế nào là xe hạng C thì đừng cmt mợ ạ!

trieulong52000

Đi bộ
Cho em hỏi thế tỷ dụ mà ko có xe hoặc xe ko đúng chuẩn thì có thể dùng xe của btc đc ko ạ.

shinichi2105

Xe buýt
em hỏi câu hơi thiếu i ốt tí là , chạy xe số sàn hay số tự động ạ ?

Otophe

Xe đạp
Đề nghị BTC nên cử giám sát là nữ trên xe cho anh em tập trung hơn khi lái xe ạ :D Em xin hết :P

hero24631

Xe buýt
em hỏi câu hơi thiếu i ốt tí là , chạy xe số sàn hay số tự động ạ ?
Theo em hiểu là được vì ở trên không phân biệt loại này. Nhưng nhắn tin bằng một tay thì cũng hơi khó, không biết là dùng điện thoại của mình hayn của BTC? Như điện thoại của em 5.1 inch cầm đã bị phân tán rồi

htlongbien

Xe điện
K hiểu thì cụ trả lời vế 1 đâu có sao. BTC giải thích là bt mà. Sao cụ fai nói vậy???
Cụ thớt đang đến ngày; lại vừa lái xe vừa trả nhời còm men nên cụ thông cảm!
Cụ đọc lại gúc gồ xem thế nào là xe hạng C; còn bán tải là hạng xang chọng rồi nên đến anh Lác còn phải rỏ rãi hóng kia kìa!

Đề nghị BTC nên cử giám sát là nữ trên xe cho anh em tập trung hơn khi lái xe ạ :D Em xin hết :P
Tất nhiên là giám sát nữ rồi cụ . Lại còn ko được mặc quần nhé. :)):)):))

( vì mặc váy mà)

Theo em hiểu là được vì ở trên không phân biệt loại này. Nhưng nhắn tin bằng một tay thì cũng hơi khó, không biết là dùng điện thoại của mình hayn của BTC? Như điện thoại của em 5.1 inch cầm đã bị phân tán rồi
Thì các cụ hàng ngày dùng quen thế nào cứ để các cụ quen thôi :)

Cún Mít

Xe điện
Cụ thớt đang đến ngày; lại vừa lái xe vừa trả nhời còm men nên cụ thông cảm!
Cụ đọc lại gúc gồ xem thế nào là xe hạng C; còn bán tải là hạng xang chọng rồi nên đến anh Lác còn phải rỏ rãi hóng kia kìa!
E chả hỏi nữa. E hỏi 2 vế. 1 vế là e k đọc kỹ là hạng C. Còn vế kia e đki 20 slot vại =))

quanghuy74

Xe hơi
Em đăng kí 02 ký slot cho Kia & Friends trò chơi vừa lái xe vừa nhắn tin ạ