[CCCĐ] Cát Bà - Lần trở lại sau 10 năm!

hailuatn

Xe container
Gian hàng em đang chờ Mod kiểm duyệt, xong cụ nhớ mở hàng cho em cho hên đấy :))
Không liên quan đến bài viết của cụ Dê, em vào gian hàng của cụ mới để ý đến dòng sản phẩm vòng tay này chợt nhớ có thời gian người TQ họ mua gỗ sưa giá rất đắt. Chắc về họ cũng dùng một phần để làm những sản phẩm này phải không ạ?

tvdung

Xe điện
Không liên quan đến bài viết của cụ Dê, em vào gian hàng của cụ mới để ý đến dòng sản phẩm vòng tay này chợt nhớ có thời gian người TQ họ mua gỗ sưa giá rất đắt. Chắc về họ cũng dùng một phần để làm những sản phẩm này phải không ạ?
Giờ giá gỗ Sưa vẫn cao, chỉ không hot như dạo trước thôi ợ
TQ nhập gỗ này về ngoài việc làm các đồ phong thủy, còn có nhiều mục đích khác, báo chí viết nhiều nhưng vẫn là bí ẩn cụ ạ :))

nguyenlamcatba

Xe buýt
Em đang tổ chức cho ae trong phòng đi CB ngày 9-10/6. muốn đăng ký 9 phòng (giá thấp thôi ạ, em thấy giá ngon ở Hùng Mạnh nhưng phòng chỉ còn 6 nên ko đủ cho đoàn em), định đăng ký trên Trivago nhưng lằng nhằng quá, bọn em ko có masster card với các loại card cần và đủ như Trivago yêu cầu nên em nhờ cccm kinh doanh KS ở CB báo giá cho em giá tốt với (E đi CB nhiều rồi, chỉ là chẳng nhớ số những ks mình đã ở ).Nhớ mãi cụ mợ Sinh chủ KS Nam Dương bọn em đi năm 2014 nhưng chẳng còn số...
Mợ sinh ra Quan Lạn rồi nhé.

Kientho3s

Xe tải
Lâu lắm rồi e chưa quay lại cát bà tưởng cầu thông rồi xe nhiểu nghĩ phà phải mở rọing chứ nhỉ, tắc này cũng oải

dmdviet

Xe cút kít
Hay thế nào cụ phải kể mọi người mới biết chứ? :P Chắc là toàn khu hoang sơ?
Em sợ có vẽ lão ấy cũng không dám chạy đâu. Cụ cứ nhìn cái bộ râu trong avatar thì biết, nó quặp thế cơ mà :D.
Đâu phải vẽ đường :D
Gian hàng em đang chờ Mod kiểm duyệt, xong cụ nhớ mở hàng cho em cho hên đấy :))
Mời mấy cụ nghe chuyến đi vừa rồi cho vui :D, dừng bước giang hồ :))

lx125_black

Xe container
Có mấy vấn đề ở thớt này khi e đọc đến page 20:
- Ảnh cụ dmdviet chụp đẹp, nhiều sáng nét căng
- Gần như tất cả các bài còm trong thớt đều có rượu - các cụ buôn rượu lậu ở đây à?
- Đảo đẹp, nhưng làm ăn manh mún, cái giao cho ông nờ nờ làm thì như lờ.

newland2909

Xe tải
Ngày 01 tháng 4 năm 2009 tuyến phà Tuần Châu ( TP Hạ Long ) - Gia Luận ( Cát Bà ) chính thức được đưa vào hoạt động. Luồng Tuần Châu - Gia Luận với chiều dài 8,07 km. Cũng nhiều năm nên nhìn phà một số bộ phận cũng không được mới cho lắm

Số hiệu và nội quy vẫn rõ ràng

Nhìn quả xích cụ chụp mà ớn quá, chả biết để làm gì????

newland2909

Xe tải
Sao cụ không đi hết cao tốc rồi rẽ trái là ra phà Đình Vũ nhỉ, em nghĩ là nhanh hơn đi lối Quảng Ninh.
Lần trước Công ty em cũng đi vậy em thấy nhanh phết, nhưng chắc lần đó cũng do bên Hoàng Long căn được đúng giờ tàu đón :)