[Funland] Cát Linh Hà Đông trước tháng 10!!!!

Euro2CityStar

Xe lăn
Nó đã làm xong đé o đâu mà tt, quyết còi thì nó lừa lừa làm xong. Hoặc giao hàng cho nó xong nó đé o tt nhé.

Giờ ra bệnh viện bẩu tao đ éo đóng tiền phẫu thuật trước khi mổ thành công , xem nó có làm cho không , đ éo ký giấy miễn trách nhiệm thôi nó đã đ éo phẫu thuật cho rồi , chưa cần biết sau mổ mày sống hay chết .

Trở lại đường sắt , nó đã mua hàng và tập kết đúng bản vẽ dọc tuyến , chầy bửa *** thanh toán .

dtrung

Xe điện
Vụ này em ước đơn giản thôi:

- Tất cả các đồng chí liên quan, đớp từ 2-3 tỏi j đó đổ lên đem ra bắn bỏ
- Những đồng chí thuộc bộ phận lãnh đạo (có cước sắc quyết định), từ trên xuống dưới, bắn cả nhà, tịch biên toàn bộ gia sản
- Riêng X (chủ mưu), tru di tam tộc, công chúa, rể mỹ cho đi hết, tịch biên cả toàn bộ gia sản.

Muốn truy ai liên quan thì chắc đơn giản thôi. Có 1 Park Chung-Hee như a Hàn thì là làm đc. VN ăn lắm đẻ nhiều, cũng chả sợ hết cán bộ làm việc. Chỉ tiếc là kể cả làm được như thế, thì cũng chả thể tua lại đc những j X và bộ sậu đã phá nát tương lai của dân tộc này.

Mà đó vẫn chỉ là mơ thôi ạ! :)
Ai bảo với cụ là X chủ mưu. A Thăng đệ cứng anh X chửi nhà thầu đi tù đấy thây.

sakai_yo

Xe lăn
Em chả tin đâu ạ, bao nhiêu mốc đưa ra rồi có hy vọng gì đâu. Giờ em trông mong tuyến trên cao Nhốn - ĐH GTVT nó thông cho đường Cầu giấy nhà em đỡ đông thôi.

assanovic

Xe tải
Ai bảo với cụ là X chủ mưu. A Thăng đệ cứng anh X chửi nhà thầu đi tù đấy thây.
A Xi giáng xuất thân cán bộ đoàn hội, hót còn hơn cả phường chèo, a ấy chửi nhà thầu thì cũng giống X phát biểu đông hải là của VN thôi phỏng ạ. Những gì các a ấy làm ở gầm bàn mới ...

assanovic

Xe tải
Có ghê vậy ko cụ, đọc xong em thấy như chúng mắc vào đại tội phản quốc. Chúng cố tính làm cho dân tộc này đi lùi hàng chục năm
Cụ cứ ngẫm thử xem có đúng ko ạ :). Nói đại tội phản quốc là vẫn còn hơi nhẹ, đi lùi hàng chục năm là vẫn còn hơi ít ạ.

Go on

Xe điện
Lại có mục tiêu mới cho Cát Linh_ Hà Đông, không hiểu sao chỉ thấy quan nhà mình lên tiếng khi nào chạy mà không thấy bọn tổng thầu lên tiếng khi nào nhỉ.
Bây h nó thậm chí *** thèm sang VN để chạy tàu (lí do Covit chỉ là cái cớ), kiểu này dễ đàm phán mày muốn tao sang trả tiền tao sớm....còn khi nào chạy tao vẫn im lặng.

Anh Tàu này thực ra sẽ chơi rất đẹp, chỉ cần Vn làm ngơ cho nó ở TS và HS là tàu chạy ngay ấy mà ^:)^

coquay

Xe container
Cụ cứ ngẫm thử xem có đúng ko ạ :). Nói đại tội phản quốc là vẫn còn hơi nhẹ, đi lùi hàng chục năm là vẫn còn hơi ít ạ.
E thấy đúng mà chúng đớp rít cật lực, chúng ăn ko chừa thứ gì kể cả cư t , ăn cả phần của nhừng người nghèo khó nhất xã hội.

Cavaho

Xe tăng
Cái Cát Linh nài nhiều thàng bi bô nài nọ ngài nài tháng nài chạy giờ lật lại báo không khác gì lấy cứt bôi vào mồm rồi đấy..... niệu nần nài có khác.

tomtomchát

Xe container
Cái Cát Linh nài nhiều thàng bi bô nài nọ ngài nài tháng nài chạy giờ lật lại báo không khác gì lấy cứt bôi vào mồm rồi đấy..... niệu nần nài có khác.
Gì chứ cứ.t làng e đầy nhá!!
Vửa bôi đầy đình làng e đấy thây!

Cavaho

Xe tăng
Gì chứ cứ.t làng e đầy nhá!!
Vửa bôi đầy đình làng e đấy thây!
À mấy con Ngọ phởn động ỉa đái không đúng chủ trương đường lối gì cả... yên tâm nà có bọn tuần đinh dọn xạch xẽ nắm rồi.

Duynguyen89

Xe máy
Tin mật chuẩn là đúng tháng 10 các cụ nhé. Dàn xếp ổn thoả rồi.
Quan trọng là tháng 10 năm nào ạ. Em có thằng em họ cũng là nhân sự tham gia vận hành tuyến này sau này. Cả nhà bao lần hí hửng tưởng sắp được đi làm, bị dừng hợp đồng lao động từ năm ngoái tới giờ phải chạy grab.

uahktam

Xe tải
CP cứ đưa ra cái hợp đồng để mọi người xem và tư vấn cách xử lý bên nhà thầu cho hợp lý. Mỗi người cứ cho $1, chắc đủ đóng học phí tiền ngu.

Amityfantasy

Xe hơi
Anh Tàu này thực ra sẽ chơi rất đẹp, chỉ cần Vn làm ngơ cho nó ở TS và HS là tàu chạy ngay ấy mà ^:)^
thế thì khác j bán nước hả bác =.=!
cái đấy tội nhân thiên cổ đấy ... chết cũng ko yên đâu ... lưu danh sử sách đấy

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đường này ko vướng mắc cháu đồ cũng đông khách như BRT. Dân mình ngại đi bộ + phương tiện công cộng.
Cây thì đốn hết rồi. 10h-15h như những ngày cao điểm nắng nóng vừa qua, cụ ra đường đi bộ giúp em.