[CÂU CHUYỆN] Quá Giang Một Nhà Xe

HI_CLASS

Xe điện

ý bác nói hàng bãi là hàng cùi bắp đó hả ? phải rồi MLE xài hàng bãi nhưng nó vẫn chở khách về tới nơi tới chốn..mấy năm qua.=((
Hiểu e nói gì chưa hả bác? Ý em nói là hàng bãi của MLE là hàng vừa rồi nó thanh lý, còn ngày trước nó mua về như nào thì e k biết.

thienphu198

Xe đạp
xin lỗi vì hiểu lầm bác nhé.mấy xe nó mua về đợt đầu 2007 là hàng đặt theo yêu cầu.lượt bỏ bớt những thứ ko cần thiết..cho nó...rẻ tiền một chút.tại vì nhập xe bầy sợ ko đủ tiền.kkeeke

hoaanh2210

Xe điện
xin lỗi vì hiểu lầm bác nhé.mấy xe nó mua về đợt đầu 2007 là hàng đặt theo yêu cầu.lượt bỏ bớt những thứ ko cần thiết..cho nó...rẻ tiền một chút.tại vì nhập xe bầy sợ ko đủ tiền.kkeeke
bác thiên phú còn làm cho bưởi ko..hôm e lên bến miền tây chả biết bác đi xe nào cả

[HT]langtungheo

Xe hơi
các bác cho em hỏi,giường nằm thì HOME là êm nhất đúng không nhỉ

Lái máy ủi

Xe buýt

ý bác nói hàng bãi là hàng cùi bắp đó hả ? phải rồi MLE xài hàng bãi nhưng nó vẫn chở khách về tới nơi tới chốn..mấy năm qua.=((
xin thưa dàn Lux của MLE là hàng hyundai 3 cục nhập từ hàn xẻng do bác thaco ráp, đời 2007 giá em nó là 3ty4, bên hyundai campodia báo giá Lux 120k USD/em <:-P

tình hình hiện tại MLE đã bán gần hết số lượng xe express giá dao động từ 1ty6 đến >2ty tùy vào giá trị hiện tại sau khi khấu hao hao mòn:D

Tin cũ nè:
Phó Chủ tịch Tập đoàn Hyundai đến thăm Tập đoàn Mai Linh
14:59 22/02/2009(GMT + 7)

Sáng 21.02.2009, Ông Han Young Choi - Phó Chủ tịch Tập đoàn Hyundai (Hàn Quốc) đã đến thăm văn phòng Tập đoàn Mai Linh tại Tp.HCM. Ông Hồ Huy – Chủ tịch Tập đoàn Mai Linh cùng ban lãnh đạo MLG đã tiếp thân mật ông Han Young Choi.

Ông Han Young Choi và ông Hồ Huy

Tại buổi gặp, hai bên đã bày tỏ mong muốn hợp tác lâu dài. Hiện nay, Mai Linh đã và đang sử dụng gần 100 xe Universe Express Noble do Hyundai sản xuất. ông Trát Thái Hoàng Vũ – TGĐ công ty cổ phần dịch vụ thương mại MTC (trực thuộc tập đoàn Mai Linh) cho biết: "Giai đoạn một (2009 – 2010) Mai Linh sẽ nhập tiếp 500 xe Hyundai để phân bổ cho các công ty thành viên của tập đoàn Mai Linh và thị trường trong nước. Tập đoàn Hyundai cũng đã có kế hoạch hỗ trợ Mai Linh về phương tiện để phục vụ Sea Games 25 tại Lào được tổ chức vào cuối năm nay. Giai đoạn hai, hai Tập đoàn sẽ đẩy mạnh việc liên doanh lắp ráp xe bus tại nhà máy Mai Linh Tây Ninh, hỗ trợ xưởng sửa chữa, bảo hành ủy quyền của Hyundai cho Mai Linh tại Việt Nam. Ông Han Young Choi đánh giá cao hoạt động vận tải của Mai Linh tại Việt Nam và tin tưởng vào sự phát triển cũng như định hướng trở thành Tập đoàn vận tải lớn trong khu vực. Ông Han Young Choi cũng chuyển đề nghị của Chủ tịch Tập đoàn Hyundai về việc mời ban lãnh đạo Tập đoàn Mai Linh tham dự triển lãm ô tô do Hyundai tổ chức tại Soul - Hàn Quốc từ ngày 02 đến 12.04.2009.

Ông Hồ Huy - Chủ tịch Tập đoàn Mai Linh cám ơn những tình cảm của Tập đoàn Hyundai dành cho Tập đoàn Mai Linh và bày tỏ mong muốn hợp tác đào tạo thợ cơ khí lành nghề cung cấp lao động cho Hyundai Hàn Quốc cũng như thị trường trong và ngoài nước.

Chỉnh sửa cuối:

HI_CLASS

Xe điện
Bác Ủi nhắc tới MLE, em còn chú này của MLE chưa bán và vẫn chạy tour

Lái máy ủi

Xe buýt
Bác Ủi nhắc tới MLE, em còn chú này của MLE chưa bán và vẫn chạy tour
xe này của ML Tourism, xe này chạy tour và hợp đồng nên chất lượng còn rất tốt,dàn xe này ko bán,chỉ thanh lý dàn expressb-)

hoaanh2210

Xe điện

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
[HT]langtungheo;11856198 nói:
à gấu em nè bác(khoe tí).hê hê

gấu cụ xinh thía ;))
[HT]langtungheo;11856222 nói:
univer nói 3 tỏi 4 mà bác,uni mà nhập nguyên chiếc thì đắt lắm
thì e thấy e này không bằng uni mà giá cụ đưa cao gần bằng uni nên e tưởng thế, có 1 lần trên e DN số 6 mua một lô uni ngồi sướng lắm, e kết nhất opt nguyên bản của nó có bộ lọc không khí bác tài bật tý xe hết sạch mùi xú trong xe, tiếc là được thời gian không quản lý đc thanh lý đi đâu hết nghe bẩu cho Tấn Tài của Thái Bình nhưng Tấn Tài lên e ko chạy mà toàn chơi hàng giường Thaco 45c :(, giờ e chọn đi toàn uni nhưng đều không thấy chức năng này

[HT]langtungheo

Xe hơi
gấu cụ xinh thía ;))

thì e thấy e này không bằng uni mà giá cụ đưa cao gần bằng uni nên e tưởng thế, có 1 lần trên e DN số 6 mua một lô uni ngồi sướng lắm, e kết nhất opt nguyên bản của nó có bộ lọc không khí bác tài bật tý xe hết sạch mùi xú trong xe, tiếc là được thời gian không quản lý đc thanh lý đi đâu hết nghe bẩu cho Tấn Tài của Thái Bình nhưng Tấn Tài lên e ko chạy mà toàn chơi hàng giường Thaco 45c :(, giờ e chọn đi toàn uni nhưng đều không thấy chức năng này
nói về ngồi thì uni không có đối,nhưng uni không có nằm bạn ạ.còn nói về nằm thì Home lại vô địch,cực êm..