Thảo luận Câu lạc bộ OUTLANDER

Longsat

Xe đạp
Xin giá khó quá! Sale HCM em xin giá ạ

DNH

Xe máy
Em cưỡi con VIOS còi đến nay cũng đã được 10 năm nên đang có nhu cầu đổi xe mới 7 chỗ. Ban đầu cũng đã chim ưng con Xpander rồi nhưng thấy bảo Suzuki có Ertiga mới sắp ra nên cố chờ để xem thế nào. Thứ bày 29/6 Ertiga ra mắt thì chủ nhật hí hửng đưa vợ cả đi xem và chạy thử xe. Trên đường đi có qua showroom của Mitsubishi nên tiện rẽ vào với mục đích chỉ cho vợ cả thấy hình dáng con Xpander nó thế nào để tiện bề so sánh với Ertiga...
Showroom Mitsubishi kia làm ăn quá vớ vẩn khi đi bày con Outlander ngay bên cạnh em Xpander xinh xắn... Vợ cả nhà em vào xem Xpander là phụ còn ngắm Outlander là chính.
Thấy Mitsubishi làm ăn có vẻ thiếu chuyên nghiệp nên em chào luôn rồi dẫn vợ cả chạy ngay sang xem và lái thử Ertiga. Lái thử xong em bồ kết luôn vì sau 10 năm chạy VIOS số sàn mãi rồi nên khi ngồi lên con Ertiga số tự động kia thì chẳng biết chê nó ở cái gì nữa...
Nhìn sang định hỏi ý vợ cả thì bả lạnh lùng phán "Đi con này thì thà cứ để VIOS mà đi còn hơn..."
Em chưng hửng hỏi "thế thích Xpander hơn hả?"
Vợ cả chốt "Thích con bên cạnh ấy..."
Thế là hơn 10 ngày sau em đã được cưỡi lên cô vợ hai, da trắng bóc như da Ngọc Trinh...
Cảm giác sướng, phê thì đừng hỏi...

dungblhk

Xe buýt
Tôi mua outlander 2018 bản tiêu chuân đã đi đc 15000, kĩ năng ổn mà không hiểu lí do gì dạo này ăn xăng quá trung bình 10l/100km,( đã bảo dưỡng 15000)các cụ cho xin ý kiến
Cụ chạy cao tốc hay phố. E lên cao tốc 2.4 ăn khoảng 7l, còn phố thì miễn bàn đi

Longsat

Xe đạp
em cũng xin giá out 2.0 pre MienNam nhe bác sale ơi

Phakimodautom

[Tịch thu bằng lái]
Em cưỡi con VIOS còi đến nay cũng đã được 10 năm nên đang có nhu cầu đổi xe mới 7 chỗ. Ban đầu cũng đã chim ưng con Xpander rồi nhưng thấy bảo Suzuki có Ertiga mới sắp ra nên cố chờ để xem thế nào. Thứ bày 29/6 Ertiga ra mắt thì chủ nhật hí hửng đưa vợ cả đi xem và chạy thử xe. Trên đường đi có qua showroom của Mitsubishi nên tiện rẽ vào với mục đích chỉ cho vợ cả thấy hình dáng con Xpander nó thế nào để tiện bề so sánh với Ertiga...
Showroom Mitsubishi kia làm ăn quá vớ vẩn khi đi bày con Outlander ngay bên cạnh em Xpander xinh xắn... Vợ cả nhà em vào xem Xpander là phụ còn ngắm Outlander là chính.
Thấy Mitsubishi làm ăn có vẻ thiếu chuyên nghiệp nên em chào luôn rồi dẫn vợ cả chạy ngay sang xem và lái thử Ertiga. Lái thử xong em bồ kết luôn vì sau 10 năm chạy VIOS số sàn mãi rồi nên khi ngồi lên con Ertiga số tự động kia thì chẳng biết chê nó ở cái gì nữa...
Nhìn sang định hỏi ý vợ cả thì bả lạnh lùng phán "Đi con này thì thà cứ để VIOS mà đi còn hơn..."
Em chưng hửng hỏi "thế thích Xpander hơn hả?"
Vợ cả chốt "Thích con bên cạnh ấy..."
Thế là hơn 10 ngày sau em đã được cưỡi lên cô vợ hai, da trắng bóc như da Ngọc Trinh...
Cảm giác sướng, phê thì đừng hỏi...
Chúc mừng cụ lấy đc 2 con vợ khôn :))

ngafiesta

Xe đạp
Nội thất của Out VN có độ đc như bản của nước ngoài k các cụ nhỉ?

Nhiều cụ chạy Out còn độ full các nút hơn cả bản nước ngoài cụ nhé
Nội thất của Out VN có độ đc như bản của nước ngoài k các cụ nhỉ?

Ở Việt nam trong hội Outlander nhiều cụ độ không kém gì bản nước ngoài có khi còn đầy đủ hơn.

XTrailDiezen

Xe hơi
Cụ nào có outlander 2.0cvt màu trắng, chán thì để lại e. E đang tìm e này.

hanoipho83

Xe tải
Cụ nào lấy đc std dưới 770 ko nhỉ, cháu đợi cuối tháng chốt ở Hn nhé

tqppmpc

Xe buýt
Mit Cầu Diễn giá khá tốt, AE sale nhiệt tình, mình vừa lấy xong

wacwac

Xe buýt
Các cụ cho hỏi hội xe này trên FB là ở chỗ nào cho em join tìm hiểu ưu / nhược với ạ. Em đang lăn tăn giữa 5+2 và 7 nên cần tìm hiểu ưu nhược điểm của từng dòng rồi chọn ạ. Con Out này em nhìn thấy điểm đầu tiên là khoảng sáng gầm xe có 190mm thôi, đang đi con 200mm lên lăn tăn

Em tìm được 1 group thì toàn là bán hàng phụ kiện chứ chả chia sẻ kinh nghiệm vận hành xe gì cả.