[Funland] Cầu thủ u17 Hà Nội đấm rách mặt u17 Hebei Fortunes

Cái này là sai lòi ra rồi lắm ông bênh vớ vẩn , trên sân bóng có luật có trọng tài , nên có các vấn đề gì thì trọng tài sẽ xử lý các ông cứ đổ là khựa với ức chế . Bóng đá ko liên quan đến chính trị làm ơn đừng lôi vào , còn mấy ông còn trẻ chơi thì kiểu còn nông nổi khó kiềm chế chắc phải 1 thời gian nữa mới có thể có kinh nghiệm và bản lĩnh để tránh những kiểu này được .
Em ưng còm của cụ

KLQ nhưng các cháu nhà mình nhỏ con hơn cầu thủ đội bạn
Vài thế hệ nữa không biết có cải thiện được tầm vóc hay không!

LuckyCar

Xe container
Việc nào ra việc đấy, thể thao ra thể thao, không nên động tay chân, húc đầu như anh Đan của Pháp là được rồi.

duongbinh07

Xe điện
Cháu nó còn nhỏ nên nông nổi, các bác các chú cứ uốn nắn dần
Người Việt Nam và ngay cả các cháu U 17 tức là mới 15-16
có khuynh hướng giải quyết mâu thuẫn hay bức xúc bằng bạo lực : bột phát / hoặc nhẹ hơn thì "chửi"

cái này có khác với văn minh 1 tý

Em cũng rút được bài học từ tình huống này, cho bản thân và con em.

Teen

Xe điện
Oánh dằn mặt, chờ chú lên U cao hơn là gặp lại anh :))

tranxuan

Xe buýt
HLV là Văn Biển nên e chả hy vọng nên cơm cháo gì, lúc đá bóng thì ông Văn Biển là cầu thủ kém tư duy nhất.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Đấm chết cụ chúng nó đi, éo gì phải khóc thuê cho khựa?
Đấm là đúng. Đá bóng phải bảo vệ nhau như thế. Chết mịa mấy cháu khựa, tí tuổi đã đá láo.
Anh em trên sân bảo vệ nhau là bình thường, các cháu nó đoàn kết đấy ạ.
Cứ cổ vụ cho sự vô văn hóa thế này thì VN vẫn tiếp tục được coi là xứ mọi rợ, là vùng trũng của thế giới.

Mà cũng có oan đâu, ofer già đầu còn nghĩ ngắn thế thì trách gì thằng trẻ trâu 17 tuổi.

Xử sự thế này là ngu, quá ngu. Đáng lẽ thằng khựa chơi xấu sẽ làm xấu mặt quốc gia nó và bị mọi người chửi thì giờ ngược lại, ai cũng chửi VN. Đấm nó được 1 quả thì chết nhục.

bebibo

Xe tải
Em lúc ở trên sân nhiều khi thấy đồng đội mình bị đối thủ nó đá láo cũng nóng mũi bỏ mẹ, các cháu nó mới 16-17 nên bốc đồng là bth, từ từ rồi uốn nắn. Có j mà các cụ mạt sát cháu ghê thế.

Main_GSM

Xe tăng
Cứ cổ vụ cho sự vô văn hóa thế này thì VN vẫn tiếp tục được coi là xứ mọi rợ, là vùng trũng của thế giới.

Mà cũng có oan đâu, ofer già đầu còn nghĩ ngắn thế thì trách gì thằng trẻ trâu 17 tuổi.

Xử sự thế này là ngu, quá ngu. Đáng lẽ thằng khựa chơi xấu sẽ làm xấu mặt quốc gia nó và bị mọi người chửi thì giờ ngược lại, ai cũng chửi VN. Đấm nó được 1 quả thì chết nhục.
Cụ ở trên sân bóng mới biết ạ, đôi khi trên sân bóng cũng phải " cảnh cáo" đội bạn, biết bảo vệ mình và đồng đội cụ ạ. Em ko cổ súy hành vi trả đũa mang tính bạo lực nhưng với các cháu 17 tuổi đầu thì có thể hiểu được ạ, chả lẽ nó "đạp " gẫy chân lúc đó mới phản ứng ạ??

hoasuu88

Xe tăng
Cái này là sai lòi ra rồi lắm ông bênh vớ vẩn , trên sân bóng có luật có trọng tài , nên có các vấn đề gì thì trọng tài sẽ xử lý các ông cứ đổ là khựa với ức chế . Bóng đá ko liên quan đến chính trị làm ơn đừng lôi vào , còn mấy ông còn trẻ chơi thì kiểu còn nông nổi khó kiềm chế chắc phải 1 thời gian nữa mới có thể có kinh nghiệm và bản lĩnh để tránh những kiểu này được .
định mệnh gặp quế ngọc hải cháu nó cho gẫy chân thì đến gặp trọng tài ăn vạ à?

hoasuu88

Xe tăng
Cụ ở trên sân bóng mới biết ạ, đôi khi trên sân bóng cũng phải " cảnh cáo" đội bạn, biết bảo vệ mình và đồng đội cụ ạ. Em ko cổ súy hành vi trả đũa mang tính bạo lực nhưng với các cháu 17 tuổi đầu thì có thể hiểu được ạ, chả lẽ nó "đạp " gẫy chân lúc đó mới phản ứng ạ??
đến messi còn phản ứng, chơi xấu lại ramos để bảo vệ cho suares! các cụ chỉ anh hùng bàn phím là nhanh

Main_GSM

Xe tăng

nhchaiduong

Xe tải
17 tuổi mới tí tuổi, đừng vùi dập nó như bọn lều báo đương làm, nó sai thì phải bảo nó để nó sửa sai.

Light way

[Tịch thu bằng lái]
Bọn tàu quay thiếu đấy. Quả vung tay sượt mặt chỉ bị thẻ vàng và đội bạn không sao. Trong tài đang loay hoay thẻ vàng lại có ông phi vào đấm, lúc ấy mới có thẻ đỏ.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
đến messi còn phản ứng, chơi xấu lại ramos để bảo vệ cho suares! các cụ chỉ anh hùng bàn phím là nhanh
Chơi xấu, chơi tiểu xảo mà trọng tài không bắt được, đối thủ đau và sợ mà mình vẫn không sao thì tốt, đằng này vung tay đánh nguội là quá thô, quá ngu.

Main_GSM

Xe tăng
Chơi xấu, chơi tiểu xảo mà trọng tài không bắt được, đối thủ đau và sợ mà mình vẫn không sao thì tốt, đằng này vung tay đánh nguội là quá thô, quá ngu.
Nói thì dễ lắm :)), cứ phải tình huống trên sân mới biết được . . . , các cháu nó còn ít tuổi có phải như các cụ U 40 đâu ?? mà tiểu với chả xảo :)

VoCan

Xe điện
Thế trọng tài làm cái gì , đấm nó được quả rồi thì sao , sướng tay không , sau đó thì sao

VoCan

Xe điện
Cứ bảo sao giờ lắm trẻ trâu , toàn từ già trâu dậy mà ra

Sài Gòn Chợ Lớn

[Tịch thu bằng lái]

đc lên báo thái, fox sporrts, goal châu á, báo indo, nhật, báo trung... quá vinh hạnh ccc nhỉ