Cay đắng gọi cứu hộ oto mạnh sơn 1156 đường láng

zerogravitation

Xe buýt
Ngày nào cũng đi làm & đi về qua trước cái ga ra này. Lúc nào cg thấy đông. Chứng tỏ chụp giật lửa đảo cũng ăn nên làm ra phết nhỉ. Lắm lúc tự hỏi hay mình chọn nhầm cách sống.

Cơ mà nghĩ lại, đời cha ăn mặn đời con khát nước. Nó ăn dc của mỗi chủ xe dăm triệu thì con nó, cháu nó sẽ đốt của nó hàng trăm.

oto16ahn

Xe điện
Sợ gara này thật quá nhiều phốt mà cụ vẫn dính đc . chia sót với cụ !

HoaiNam6789

Xe buýt
Ngày nào cũng đi làm & đi về qua trước cái ga ra này. Lúc nào cg thấy đông. Chứng tỏ chụp giật lửa đảo cũng ăn nên làm ra phết nhỉ. Lắm lúc tự hỏi hay mình chọn nhầm cách sống.

Cơ mà nghĩ lại, đời cha ăn mặn đời con khát nước. Nó ăn dc của mỗi chủ xe dăm triệu thì con nó, cháu nó sẽ đốt của nó hàng trăm.
Cháu dự cụ lên đổi nghề sang làm thầy bói đi

Đông PK

Xe máy
Em nhớ tên và địa chỉ rồi!!1>:/>:/>:/

Lancercui

Xe tải
Đầu tiên là xin được chia buồn với cụ. Cụ chủ đúng là gà mờ và cũng là một chủ xe rất thiếu quan tâm đến chính chiếc xe của mình. THUẬN MUA VỪA BÁN giờ sao trách người ta được vì trước khi làm gara đã hỏi ý kiến cụ rồi cơ mà. Còn tiền công thì cụ cũng chẳng hỏi trước nên cũng không thể kêu họ lấy đắt được. Còn với em thì khi đưa xe vào gara là đứng kèm để mắt liên tục, nếu cảm thấy cần là tiền tươi bồi dưỡng riêng trước khi làm cho anh em thợ nó phấn khởi và tăng trách nhiệm hơn, bất đắc dĩ mới để qua đêm.

tindt

Xe tăng
Cụ đen rồi, tuy nhiên vẫn còn may là gỡ kịp

hongminhphat

Xe điện

cogang

Xe tăng
thông tin đầy rẫy trên mạng, nếu đã seach rồi mà vẫn gọi thì thôi chấp nhận vì đôi khi người nó thế cụ ạ, như bị lú vậy.

Dungtranthe

Xe đạp
Nay thực sự là một ngày quá nghiệt ngã với em !
Trả là thế này, kính các cụ ở trên diễn đàn soi xét,
Nay em đang đi xe đến cầu thăng long xe bị chết máy, theo kinh nghiệm ngu muội không biết gì của em là đỗ xuống kiểm tra nước làm mát, vì thấy máy khá nóng, ! em chờ 1h thì đổ thêm ít nước lọc bổ xung, và chờ làm mát máy thì nổ, nhưng xe không nổ được, em cũng đã gọi hãng GM mỹ đình để được tư vấn và bên đó vẫn bảo cố gắng chờ thêm mát máy thì thử nổ !! Nhưng đang vội tính em thế nào lại lên mạng tìm cứu hộ, quỷ sui thế nào em tìm dc ra số 096 1666 118, em call hỏi anh làm bên cứu hộ đúng không? ok, nó chắm sóc em rất nhiệt tình, ban đầu em cứ nghĩ là nó chỉ là cứu hộ thì cho mình về hãng GM mỹ đình, nhưng nó lại bảo anh yên tâm, cứ kéo xe về chỗ em, bên em xem nhanh cho, lúc đó ngồi trên xe nghĩ nào lại gật đầu , thì trong đầu cứ nghĩ bệnh này chắc cũng ko cần vô hãng, cũng dc,!! Về nó kiểm tra, nó bảo phải tháo mặt máy ra mà em cứ tưởng cái mặt máy là cái mặt trên chưa turbin đơn giản thôi, ai ngờ tháo hết nửa phần máy trên, tháo xong lại bảo ở thân máy dưới !! bảo phải dỡ cả máy ra, híc và bảo phải sửa mấy ngày mới xong, thế mà bảo 1 lúc xong.. EM buồn quá đành về nhưng về nhà lòng ko an tâm khi nhìn thấy 1 đổi choắt con tháo cái xe em ra, toàn 15. 20 tuổi thì lấy đâu ra kinh nghiệm mà sửa, tiện là dân công nghệ thông tin tìm luôn xem nó có uy tín không? thì ôi zời phốt nổ bao nhiêu vố !! em nóng gian mặt nhờ ae dưới này lên kéo xe về, lên đó kéo xe về nó thăn của em 1tr tiền xe kéo và ban đầu có đòi 5 triệu tiền tháo máy xe, em xin xỏ mãi nó lấy 3tr( xe không sửa chữa gì, chỉ tháo máy làm 3 củ,). Em ko muốn đôi co nó lên thanh toán tiền ra về, cái tiền em ko tiếc gì nhưng cái em không an tâm đó là đội ngũ kỹ thuật non choẹt đó sửa cái xe của em !! em kéo về gara gần nhà làm , Thực sự em là em cũng quá tin lời nó, và thực sự là người đi xe bảo sửa tí ok mà đang vội thì cũng liều gật đầu thôi, nhưng sau em ko dám vào đây nữa thật, !! Qua em muốn chửi thề 1 câu vào mặt nó quá nhưng mà nghĩ nó ko đáng để em làm mất nhân cách của bản thân, vẫn nhẹ nhàng chịu mất tiền và mang xe về. Các bác bảo em hiền, hay ngu muội cũng ko sao, nhưng để chửi nhau với nó thì em xin thua ạ, nó mất dậy có tiếng rồi !!
Thank cụ đã cho em và mọi người một thông tin quý giá.

TungDUBAI

Xe tải
kính bác 1 ly rượu chia buồn và đẩy lên để anh em nhà mình nhìn thấy mặt mũi địa chỉ của chúng nó.

phuongtv_76

Xe container
A gara này có duyên với of ghê quá. Thế mà cũng lừa đc mấy a of mới ghê

mr.hungpolice

Xe tải
Lên là lên! Chia buồn với cụ chủ ạ

Hung Soa

Xe tải
hi, gara này quá nổi tiếng OF về mảng chuyên gia phá máy, cụ chủ ko tham khảo à! Trước có cụ xe mondeo bị như cụ hic. Gara này chuyên có bài bệnh gì cũng tháo tung hết máy ra đã, nhiều phốt lắm rồi
Sao làm ăn như thế mà nhiều người kể cả em giờ mới biết

oojimioo

Xe tăng
Lại phốt cũ

Định Simba

Xe buýt
Để em cho lên trên nào, cái nhà Mạnh Sơn này vẫn sống được thì đúng là lạ.