[Funland] Cây lá đỏ trời âu

LaziCat

Xe container
E chơi trên diễn đàn Vnphoto trước, sau mới tham gia Otofun sau này :P
Cụ có thể đọc cuối trang 55 trong topic e gửi cụ đó rồi cụ sẽ hiểu :P
E gửi cụ topic trong Vnphoto nè :
Àh quên, để biết chuyện gì xảy ra thì cụ đọc trang 12 trước nhé :P
Em hứa sẽ đọc kỹ từng trang :P

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Hồi bên em làm dự án trang bị thư viện cho 1 trường Đh ở HN, gói thầu thiết bị máy tính đề xuất máy pc thường 10tr/bộ mà các thầy không ok.
Phải nghĩ nát óc và tham khảo khắp nơi mới đề xuất được loại pc mà ở VN không có, phải nhập về giá gần 30tr/bộ thì các thầy cười tươi như hoa.
Đâu xa...mấy vụ cặp và áo comple cho các đại biểu đi họp vừa rồi đó, cả mớ tiền

minhrau13

Xe hơi
Trên Lạng Sơn e thấy cây sau sau đến mùa thay lá cũng rất đẹp . mà e thấy lá cũng tương tự như lá phong , khi xuân về cây đâm chồi nảy lộc lại càng đẹp nhìn từ xa nổi bật trên tán rừng luôn , búp non của cây chấm mẻ chưng giờ thành món đặc trưng của LS đấy ạ , e chụp một cây nhỏ gần nhà lá cũng đỏ nhưng ko biết cách up lên , hi hi

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em thấy Bàng Đài Loan quá đẹp luôn, nhiều tán, lá dày nhỏ xanh ít rụng... nhìn bọn Bàng đài loan đang lên đẹp quá các cụ ạ, em ước trong nhà em có giếng trời rồi có 1 cây cao tầm 6m đường kính 20cm

f320

[Tịch thu bằng lái]
Cần gì phải lên Cao Bằng, cụ về Hải Dương, Quảng Ninh...nó mọc trong rừng đầy. Em từng đánh 5 cây sau sau từ trong rừng về nhà cách rừng 5km mà nó còn chả sống được kia kìa.

Vấn đề là Cao Bằng vẫn gần HN lắm, chênh lệch cũng ko nhiều. Giống cây Sau Sau này thích hợp với VN để có màu đỏ nên trồng sẽ dễ sống và VN hơn là phong Tây

datnt1107

Xe điện

Cao Bằng, Lạng Sơn có cây sau sau, lá đỏ đẹp không kém cây phong, sao không mang về Hà Nội mà trồng nhỉ?
Cây nhập khẩu mới có tiền đút túi. Giờ lá ko đỏ tiền còn chưa kịp tiêu hết cơ.

minhrau13

Xe hơi

cây sau sau lá đỏ e chụp gần nhà đay ạ , cây này nhỏ

G811

[Tịch thu bằng lái]
Em không ưa gì anh Chung con, nhưng vụ phong lá đỏ em tin là anh ấy mong muốn mang lại vẻ đẹp mới lạ cho Hà Nội thật. Cũng phải có người mạnh dạn thử nghiệm và quyết cái mới, sai thì chấp nhận sửa hoặc loại trừ hẳn thôi.
Còn tất nhiên cây nào thì các anh ấy cũng múc % thôi.

Mẹ thiên nhiên đã thử nghiệm hàng tỷ năm từ khi trái đất hình thành đấy còn gì bác, và nó được đưa vào sách giáo khoa để truyền dạy còn gì?

Bác biết rồi, nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại.

Chỉ khi bác được tin những gì khoa học đã chứng minh & được lựa chọn những gì lý trí mách bảo thì cái đẹp....cái mới....lúc ý mới được sinh ra để niềm tin nó rung động trong con tim bác ạ. ;))

Cá nhân em thì thực sự là em thích thổ đu nhà bác đẹp dư trong phim Avata & hiện đại dư phim Starwar.....mong bác thông cảm để em quyết và thử nghiệm một cái nhá. Sai thì sửa không thì đáp cmnd thôi :P