[Funland] Cây xanh Hà nội đã thành củi

khanhtb

Xe điện
Thêm vụ nữa,không biết lí do cụ thể ntn ah

rongnho

Xe tăng
Cái hệ thống này nó thế, bị bắt là khổ rồi. Bao nhiêu năm ăn học, cống hiến.

anhtuan85

Xe buýt
Nói chung là đen thôi đỏ quên đi. Nếu sếp ko ngã ngựa thì đã ko đi theo dây. Các gói duy tu, bảo dưỡng luôn là miếng bánh thơm ngon nhất. Lý do là đánh giá hiệu quả của dự án rất khó, giá trị thì cứ đều đặn định kỳ cứ thế mà thu tiền.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Dân thì biết vụ này thất thoát mà giờ may quá mới đc phanh phui ra

ManT

Xe đạp
1 triệu cây thu lợi có 30 tỷ á
Chênh lên có hơn 1 usd/ cây???
:D sao các anh phá giá thế này
Trước khi công bố thông tin, các a âý cũng nhức đầu mệt óc để cân chỉnh số liệu sao cho người đọc không bị tiền đình mà cụ :D

ManT

Xe đạp
Đọc cái tin lại nhớ đến mấy cái cây lởm khởm bàng đài loan với lại bàng lá nhỏ. Miẹ khu nhà em có con đg mới, lão CC chỉ đạo trồng cmn loại cây này, vì nhập khẩu nên giá chắc lên 9 tầng mây, xong mấy thằng nhà báo ngậm tiền lao vào viết nhảm. Cứ có trận mưa nào mà có gió là cây gẫy cành, giòn như cành khế. Trong khi đó sấu vừa đẹp vừa được trồng bao đời thì éo trồng. Riêng bọn này em cầu cả lò chúng nó tù mọt gông, ăn không chừa 1 cái gì của nhân dân.
Năm ngoái, khi chủ tiệm bị đưa đi, có cụ D nâu vào tâng công cho chủ tiệm, mà công lớn nhất chính là 1 triệu cây xanh . Chả biết là tâng công hay vạch tội nữa :(

manhanoi

Xe tăng
Không biết vụ lôi nhà thầu thu gom rác từ Vĩnh Yên về có sao không nhỉ ?

“Không chênh lên lấy gì mà nuôi hệ thông” - Chí Trung chia sẻ trong Gặp nhau cuối năm :D

D nâu

Xe điện
Năm ngoái, khi chủ tiệm bị đưa đi, có cụ D nâu vào tâng công cho chủ tiệm, mà công lớn nhất chính là 1 triệu cây xanh . Chả biết là tâng công hay vạch tội nữa :(
Em đã viết rất nhiều trong thớt của chủ tịch cụ tìm mà đọc nhé. Quan điểm của em vẫn thương tiếc những người có tâm có tài như ông Nguyễn Bá Thanh, và Ông Nguyễn Đức Chung. Còn làm việc ai chả có cái sai, sai nhỏ, nhưng rút king nghiệm và việc lớn hoàn thành đấy mới là người có tâm có đức. Cụ mở mắt to ra mà nhìn đường phố Hà Nội đi cụ có thấy khác cách đây 7-8 năm không ? Hiện tại Hà Nội nắng nóng nhưng không ô nhiễm, cây xanh tầng tầng lớp lớp hoa nở rực rỡ. Dù CT có bị làm sao nhưng những di sản mà ống ấy làm để lại người dân thủ Đô như em luôn biết ơn và kính trọng. Mà tốt nhất các cụ đừng có lôi em lên đôi co mấy việc đã qua này vốn nó như một vết dao đâm hãy đẻ yên cho vết thương nó lành lại.

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
không hiểu mấy đứa còn đứng ra bảo vệ nữa ko biết,
Ko biết dạo này mợ D nâu còn đi bảo vệ chủ tịch ko nhỉ
Này cái vụ sách giáo khoa là chuyện hệ trọng của 01 nền giáo dục của một đất nước còn đem ra dùng để hạ nhau thì có cái gì mà không làm được. Ối giời cụ đừng có đưa mấy cái chúng em không nhìn thấy loè em làm gì?. Chúng em nhìn thấy cái Đường sắt Cát Linh Hà Đông không chạy được cứ nghiệm thu cho nhà thầu Trung Quốc được giải ngân tiền đủ. Ngoài ra giải ngân cả tiền và đội quản lý vận hành cũng nhà thầu Trung Quốc sang để lĩnh lương hàng tháng em đọc 100- 1000 nhân viên thì phải mà tàu thiết kế 90km/h mà chạy 30 km/h cũng có chạy khai thác được đâu. 03 năm sau hết bảo hành. Lại một đống tiền Trùng Tu. Chẳng mấy chốc mà lên cả ngàn tỉ. Đúng kiểu con nghiện giữa lòng Hà Nội. Các cụ đừng lôi em ra để tranh cái làm gì? Em không giống các cụ đâu. Đừng đâm thêm vào vết thương nữa. Hãy để nó lành lại.

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam_xda

Xe buýt
Trước e có làm việc liên quan tới bên này, ô anh đi cùng cũng akay lắm ko làm gì đc, vào xin van bản chấp thuận thì nhân viên chưa giờ nghỉ ngồi gọt hqua chén ko ngại mồm, văn bản e cứ để đó mà về !

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Yên tâm sẽ sớm thành còn ma tù thôi. Không chống đc đâu. Lệch nhiều quá.

pandahn

Xe điện
Thế là C con lại ra toà thêm dăm mười năm nữa nhỉ

ManT

Xe đạp
Em đã viết rất nhiều trong thớt của chủ tịch cụ tìm mà đọc nhé. Quan điểm của em vẫn thương tiếc những người có tâm có tài như ông Nguyễn Bá Thanh, và Ông Nguyễn Đức Chung. Còn làm việc ai chả có cái sai, sai nhỏ, nhưng rút king nghiệm và việc lớn hoàn thành đấy mới là người có tâm có đức. Cụ mở mắt to ra mà nhìn đường phố Hà Nội đi cụ có thấy khác cách đây 7-8 năm không ? Hiện tại Hà Nội nắng nóng nhưng không ô nhiễm, cây xanh tầng tầng lớp lớp hoa nở rực rỡ. Dù CT có bị làm sao nhưng những di sản mà ống ấy làm để lại người dân thủ Đô như em luôn biết ơn và kính trọng. Mà tốt nhất các cụ đừng có lôi em lên đôi co mấy việc đã qua này vốn nó như một vết dao đâm hãy đẻ yên cho vết thương nó lành lại.
Nếu mà e có khơi gợi lại vết thương lòng của cụ vs cựu chủ tiệm thì e xin lỗi, e sẽ ko nhắc chuyện đó vs mợ nữa. Nhưng vs e thì chả thương tiếc gì lão chủ tiệm đó đâu ạ. E thật

D nâu

Xe điện
Nếu mà e có khơi gợi lại vết thương lòng của cụ vs cựu chủ tiệm thì e xin lỗi, e sẽ ko nhắc chuyện đó vs mợ nữa. Nhưng vs e thì chả thương tiếc gì lão chủ tiệm đó đâu ạ. E thật
Mỗi người một tâm hồn một suy nghĩ. Không ai giống ai. Chuyện cũng dễ hiểu mà.

dungvan129

Xe máy
Bọn nó đi oto nên sống chết mặc bay,không biết cái nắng mùa hè thủ đô khi không có cây xanh nên chúng nó ăn không biết no các cụ ạ.Chứ mùa hè em đi lên phố lấy đồ,nắng to đầu.