[Đã bán] CC em bán nhà Tam Hiệp Thanh Trì

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
3,000 VNĐ
Diện tích
55㎡

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Sang tuần em cũng sẽ cho lên cái nhà Thanh Trì cùng với mợ, đúng hoàn cảnh khách chuyên gia TQ thuê 3 năm giờ về nước, mai em xuống nhận nhà rồi tính toán cho lên đường để lấy xiền ăn Tết chứ không thì chết đói , nhà iem thì ở chỗ trung đoàn 664 Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì....
Vâng cụ đưa luôn vào đây cho mn thêm lựa chọn ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Mũi tên bạc

Xe container
Cụ cho em xin mức giá khu này mà cụ định giá là bán cho người bình thường rồi em xin trao đổi tiếp ạ.
Mợ xem giá đất thôn Tứ Kỳ - phường Hoàng Liệt bao nhiêu thì mợ định giá rẻ hơn thôi trong khi thôn này một bước ra hồ Linh Đàm!

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Mợ xem giá đất thôn Tứ Kỳ - phường Hoàng Liệt bao nhiêu thì mợ định giá rẻ hơn thôi trong khi thôn này một bước ra hồ Linh Đàm!
Tứ Kỳ cách em tầm 2km, có giá Tứ Kỳ. Em không thạo giá khu đó. Cụ thấy khu đó có mảnh gì hay tiềm năng thì cụ đưa luôn lên đây cho anh em lựa, em bán sau cũng được em có quan trọng gì đâu.
Hai địa điểm khác nhau, hai mức giá cũng có thể giống, có thể vênh nhau, em đang muốn hỏi cụ thể nơi em bán cụ định giá nào, căn cứ vào đâu mà bảo giá đó chờ gà?

Em đăng 55 đã nhiều người trả 52 rồi em chưa bán vì đất xinh xinh em cũng ko vội chờ gặp người mua ở cho cả hai bên cùng thuận lợi.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Giá hàng xóm em trả, họ ở gần đó chắc không nắm được giá ?, nhà họ cũng đầy đất ra mua để đầu tư đấy cụ.

Còn đây là khách trả qua em môi giới. E đấy đăng 58 cơ cụ ạ.

Nói phải có căn cứ, không phải nói khơi khơi là tỏ ra mình có hiểu biết.
Khu này cụ ko thích, giá đó cụ ko ưng thì không có nghĩa là nó không có giá trị thật như vậy!!!. Cá nhân em ở Thanh Trì lâu năm, em đã đi nhiều nơi khác em cũng thấy rộng đẹp hơn Thanh Trì, cũng đã mua chỗ nọ chỗ kia nhưng chỗ mình giá thế nào em bán thế cụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
MG đăng đây, nhà em 2 tầng lên 3 tầng luôn. Giá 55 lên 58. Nhưng các em ấy nhiều khách có nhu cầu nên em cũng muốn nhờ cho nhanh, tuy nhiên nếu em gặp khách có nhu cầu ở thì thuận cho cả hai bên.

Chỉnh sửa cuối:

Mũi tên bạc

Xe container
MG đăng đây, nhà em 2 tầng lên 3 tầng luôn. Giá 55 lên 58. Nhưng các em ấy nhiều khách có nhu cầu nên em cũng muốn nhờ cho nhanh, tuy nhiên nếu em gặp khách có nhu cầu ở thì thuận cho cả hai bên.
Trên tinh thần của offer thì mợ bán được giá càng cao em mừng cho mợ. 3 tháng trở lại đây em không tìm mua đất khu vực này nhưng em không rõ. Lúc trước em quan tâm thì mợ có tin một miếng đất trong thôn Tứ Kỳ rao bán 50r mà mãi không bán được nhưng tất nhiên diện tích nó 80m. Mợ có thể bán giá cao tốt cho mợ nhưng nhiều người mua thì họ cứ cho mua là được. Ngay cái nhà HH của ông Thản hầu hết chỉ mua loanh quanh 14-15tr/m nhưng có vị em biết mua đến 18tr/m. Người mua 18tr/m đó thì thiên hạ cũng như em quen gọi là gà!

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Trên tinh thần của offer thì mợ bán được giá càng cao em mừng cho mợ. 3 tháng trở lại đây em không tìm mua đất khu vực này nhưng em không rõ. Lúc trước em quan tâm thì mợ có tin một miếng đất trong thôn Tứ Kỳ rao bán 50r mà mãi không bán được nhưng tất nhiên diện tích nó 80m. Mợ có thể bán giá cao tốt cho mợ nhưng nhiều người mua thì họ cứ cho mua là được. Ngay cái nhà HH của ông Thản hầu hết chỉ mua loanh quanh 14-15tr/m nhưng có vị em biết mua đến 18tr/m. Người mua 18tr/m đó thì thiên hạ cũng như em quen gọi là gà!
Em không cần cụ mừng cho em theo cách này.
Em bán được đất em vui và khách mua được giá hợp lý không qua MG khách vui là đủ.
Ba tháng trước giá nó khác, nay giá khác. Vị trí đường xá, ngõ nghách khác nhau thì giá cũng khác nhau sẽ là đương nhiên.
Cảm ơn cụ đã quan tâm ạ.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Vâng cụ đưa luôn vào đây cho mn thêm lựa chọn ạ.
Vâng, cứ từng bước một, nhà em thì 71,4m, phân lô quân đội nên đường như nhau trước sau, 5 tầng có gara be bé rồi :) giá thì chưa biết ntn để đăng :)

Chỉnh sửa cuối:

Light

Xe tăng
Em vào ùn thớt hộ mợ chủ lên

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
cái ngõ bé tí, xa tít khỉ ho cò cáy thanh trì nhìn như quê, ko thấy hạ tầng đâu mà 55tr với 100tr
ngáo giá
chúc sớm tìm đc gà =))
Thưa cụ có ai từng nói với cụ là cụ rất vô duyên không ạ? Nếu chưa ai nói thì để nay em nói nhé.
Còn về giá cả, nhà em ở gần đây. Sáng mai em nghỉ buổi sáng mời cụ về đây theo định vị trang 1, em đợi cụ. Xong, em đưa cụ đi một vòng quanh Tam Hiệp, Tứ Hiệp, Ngũ Hiệp để tham khảo giá. Hoặc đi quanh làng em hỏi từng vị trí. Hơn ai hết dân ở đây sẽ báo giá cho cụ biết đất nhà họ đang ở khoảng bao nhiêu, hàng xóm vừa giao dịch giá nào. Rồi lúc đó cụ hãy phát biểu.
Em không dám hứa trước là sau buổi sáng mai cụ sẽ hết vô duyên vì nhiều khi nó là do bẩm sinh, là do bản chất. Nhưng cụ sẽ tăng hiểu biết lên nhiều về khu vực mà cụ vừa tìm hiểu. Em không so khu này với địa phương khác vì đúng là có chỗ nọ chỗ kia tiềm năng hơn, chất lượng sống tốt hơn và giá cũng tốt. Mầ em nói mặt bằng giá khu em là như vậy. Nếu sau buổi sáng mai cụ thấy những gì em nói sai với những cmt em đã viết mấy hôm nay lúc đó cụ nói gì cũng được.
Kính cụ!

Chỉnh sửa cuối:

ATNH

Xe buýt
Mợ chấp làm gì cụ kia, cụ ấy chắc đang đi tìm mua nhà đất mà giá tăng nhanh quá nên đang lập nhiều thớt và comment khóc lóc khắp nơi đây này =)):))

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Mợ chấp làm gì cụ kia, cụ ấy chắc đang đi tìm mua nhà đất mà giá tăng nhanh quá nên đang lập nhiều thớt và comment khóc lóc khắp nơi đây này =)):))
Không, em phải chấp chứ. Đi với bụt mặc áo cà sa đi với mấy con ma thì không thể hiền được. Đất nhà em, em chỉ đăng trong này để mong gặp người cần, không thì cũng là sự chia sẻ thông tin với mọi người. Em có thể đăng một số nơi ví dụ như BĐS Thanh Trì hay nhóm, hội tương tự nhưng khi em có ý định bán nhiều sale đến xin đăng nên em thôi không đăng nữa để cho họ bán cho họ có tí công. Nhiểu sale họ còn tính ăn vênh dầy em không đồng ý.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Cụ vuxuantienqnk có chốt được sáng mai xuống quê em chơi không em nghỉ buổi chợ ở nhà đợi. Em hứa sẽ nhẹ nhàng thôi tính em nó nhẹ nhàng, em vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, khách mua vàng em chưa ai chê trách em vấn đề gì về giao tiếp lẫn ứng xử nên cụ yên tâm em không nói to đâu.

Thưa cụ có ai từng nói với cụ là cụ rất vô duyên không ạ? Nếu chưa ai nói thì để nay em nói nhé.
Còn về giá cả, nhà em ở gần đây. Sáng mai em nghỉ buổi sáng mời cụ về đây theo định vị trang 1, em đợi cụ. Xong, em đưa cụ đi một vòng quanh Tam Hiệp, Tứ Hiệp, Ngũ Hiệp để tham khảo giá. Hoặc đi quanh làng em hỏi từng vị trí. Hơn ai hết dân ở đây sẽ báo giá cho cụ biết đất nhà họ đang ở khoảng bao nhiêu, hàng xóm vừa giao dịch giá nào. Rồi lúc đó cụ hãy phát biểu.
Em không dám hứa trước là sau buổi sáng mai cụ sẽ hết vô duyên vì nhiều khi nó là do bẩm sinh, là do bản chất. Nhưng cụ sẽ tăng hiểu biết lên nhiều về khu vực mà cụ vừa tìm hiểu. Em không so khu này với địa phương khác vì đúng là có chỗ nọ chỗ kia tiềm năng hơn, chất lượng sống tốt hơn và giá cũng tốt. Mầ em nói mặt bằng giá khu em là như vậy. Nếu sau buổi sáng mai cụ thấy những gì em nói sai với những cmt em đã viết mấy hôm nay lúc đó cụ nói gì cũng được.
Kính cụ!
Em thấy mợ chấp làm gì, mợ chấp thì mợ bằng cụ ấy à :D

minghoanh

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cụ vuxuantienqnk có chốt được sáng mai xuống quê em chơi không em nghỉ buổi chợ ở nhà đợi. Em hứa sẽ nhẹ nhàng thôi tính em nó nhẹ nhàng, em vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, khách mua vàng em chưa ai chê trách em vấn đề gì về giao tiếp lẫn ứng xử nên cụ yên tâm em không nói to đâu.
Đến nhà mợ e bị ngợp,về e bị tâm tư mãi k hết ạ =))

Trạng thái
Thớt đang đóng