Ccccm có ai hóng Vinhomes Imperia tại đất Cảng Hải Phòng?

Toannq1985

Xe hơi
Em tham gia diễn đàn một thời gian, toàn đi chém gió là chính. Bây giờ có việc trọng đại nên mạn phép đăng đàn hỏi thăm ý kiến các cụ.

Các anh Vin đã đổ bộ vào đất cảng, quê gốc nhà em với khu Vinhomes Imperia. Xem bản phối cảnh và phân khu thì cũng hợp nhãn em, em chưa có kế hoạch gì cụ thể nhưng đại để là ở cũng được mà cho thuê cũng xong… Nên nhà em đang suy nghĩ xem có nên mua ở đây không. Có 1 thông tin làm em thâý xoắn nữa là họ cũng đang cải tạo cầu thượng lý nên đường đi lối lại có vẻ sáng, còn tòa tháp thì sẽ là cái hút,làm thương hiệu cho chính ông Vin nhưng nói chung căn nhà m mua nó cũng có giá trị hơn lên (các cụ thông cảm em hơi đếm cua trong lỗ)

Trên OF mình các cụ đi nhiều, biết nhiều mong các cụ chỉ ra cho em con đường sáng, cám ơn các cụ!!!o:-)

P.s Cu nhà em đang bẩu là họ 1/4 này nó có cái lễ ra mắt nghe đồn làm ở nhà hát lớn, có nên đi không các cụ?

audis4

Xe hơi
Em đi :D hẹn gặp cụ tối 1/4

audis4

Xe hơi
Mà cụ đã có vé chưa :D

Kakibui84

Xe tải
Dạo này em thấy nó nã trên giờ vàng VTV, có gì hot ko hở các cụ các mợ :D

audis4

Xe hơi
Nói chung là em duyệt, thiết kế cũng ổn ổn, được cái gần trung tâm, nhiều tiện ích, giá thì hơi cao so với khu bên cạnh (cái khu 97 bạch đằng ấy). Em mà không vướng thằng skylake trên này thì cũng dành toàn tiền để mua cho ông bà thân sinh. À còn cái nữa là lãi vay ngân hàng chả được 0% như bọn khác, nhưng cũng tạm coi là ưu đãi 8-9% gì đó.

Toannq1985

Xe hơi
Dạo này em thấy nó nã trên giờ vàng VTV, có gì hot ko hở các cụ các mợ :D
Cũng vì cái quảng cáo đấy đấy, vấp đĩa toàn giờ hot nên từ đấy em mới biết
Mà nói đi cũng nói lại, bảo sao giờ vàng lại là giờ vàng :))

Toannq1985

Xe hơi
Nói chung là em duyệt, thiết kế cũng ổn ổn, được cái gần trung tâm, nhiều tiện ích, giá thì hơi cao so với khu bên cạnh (cái khu 97 bạch đằng ấy). Em mà không vướng thằng skylake trên này thì cũng dành toàn tiền để mua cho ông bà thân sinh. À còn cái nữa là lãi vay ngân hàng chả được 0% như bọn khác, nhưng cũng tạm coi là ưu đãi 8-9% gì đó.
Em nghĩ là thời khôn của khó, chả tự dưng mà thằng khác lại có các thể loại ưu đãi thế, nói chung em hơi cảnh giác, cho nên cái giá trị thật mình nhận đuơcj mới quan trọng cụ nhỉ

audis4

Xe hơi
Em nghĩ là thời khôn của khó, chả tự dưng mà thằng khác lại có các thể loại ưu đãi thế, nói chung em hơi cảnh giác, cho nên cái giá trị thật mình nhận đuơcj mới quan trọng cụ nhỉ
Chuẩn rồi cụ :D hehe thôi em đi đón f1 cái :D rồi cho nó về với ông bà nội ngủ ngày mai em với gấu đi chơi mảnh :D khổ đi xem ca nhạc thôi mà gấu nhà em cứ làm loạn hết cả lên

windy apple

Đi bộ
Em tham gia diễn đàn một thời gian, toàn đi chém gió là chính. Bây giờ có việc trọng đại nên mạn phép đăng đàn hỏi thăm ý kiến các cụ.

Các anh Vin đã đổ bộ vào đất cảng, quê gốc nhà em với khu Vinhomes Imperia. Xem bản phối cảnh và phân khu thì cũng hợp nhãn em, em chưa có kế hoạch gì cụ thể nhưng đại để là ở cũng được mà cho thuê cũng xong… Nên nhà em đang suy nghĩ xem có nên mua ở đây không. Có 1 thông tin làm em thâý xoắn nữa là họ cũng đang cải tạo cầu thượng lý nên đường đi lối lại có vẻ sáng, còn tòa tháp thì sẽ là cái hút,làm thương hiệu cho chính ông Vin nhưng nói chung căn nhà m mua nó cũng có giá trị hơn lên (các cụ thông cảm em hơi đếm cua trong lỗ)

Trên OF mình các cụ đi nhiều, biết nhiều mong các cụ chỉ ra cho em con đường sáng, cám ơn các cụ!!!o:-)

P.s Cu nhà em đang bẩu là họ 1/4 này nó có cái lễ ra mắt nghe đồn làm ở nhà hát lớn, có nên đi không các cụ?

Cụ có bảng giá chưa up cho em ngắm cái, nhà em cũng đang chán Thủ đô tính về lại quê nhà đây. Nếu ổn em xui ông bà già bán nhà bán đất đi tìm đường sáng với bác

Toannq1985

Xe hơi
Cụ có bảng giá chưa up cho em ngắm cái, nhà em cũng đang chán Thủ đô tính về lại quê nhà đây. Nếu ổn em xui ông bà già bán nhà bán đất đi tìm đường sáng với bác
Trên này thiếu gì người sẽ dây thép cho mợ, em cũng đang xem thế nào

Trangxeko

Đi bộ
Em chào các cụ. Bên em đang phân phối dự án bên Vinhomes Imperia.. Có đọc qua các cmt thì em thấy các cụ đang có những vấn đề liên quan đến đầu tư. Em xin phân tích cho các cụ tham khảo một số vấn đề ạ.

Thứ nhất về việc đầu tư lướt sóng: Các dự án nào cũng thế thôi các cụ muốn lướt sóng thì phải mua khi dự án mới mở bán. Còn khoảng sau 4 - 5 tháng thì dự án cũng tăng giá vài lần nên việc lướt sóng là rất khó khi mua vào khoảng thời gian này.

Thứ hai về việc đầu tư cho thuê: đây là phương án đầu tư lâu dài. Trong tình hình lãi suất ngân hàng không tăng như hiện nay, giá vàng giá đô giá yên thì bấp bênh, tiền Việt tỷ lệ lạm phát cao thì đầu tư bất động sản cho thuê là Phương án hợp lý.

Lacetti CDX 2.0

Xe máy
Khu này 1500 căn các cụ cứ củ từ mà chọn :)):)):)):)) .....hấp tấp dính bẫy giá cao đó nhé

DungDaLat

Đi bộ
Bên Vinhomés đang làm sự kiện ra mắt tại Hải Phòng, em xin phép update gửi cccm ít ảnh về sự kiện xem cho vui, chuyện mua nhà hay không tính sau hehe

Hiện đang đón khách rồi ợ

Các bác bên cảnh sát an ninh cũng đang điều tiết giao thông, sự kiện to mà đường xá quy củ phết

Em sẽ tiếp tục cập nhật cho các cụ mợ

DungDaLat

Đi bộ
Thêm hàng hot chO các cụ mợ đây:

Sân khấu và chỗ ngồi của em đây ợ
đến sớm bạt ngàn ghế đố biết em chọn chỗ nào:

Cụ mợ nào vào nhận ảnh này, nhìn cụ hớn hở quá :))

Chỉnh sửa cuối:

DungDaLat

Đi bộ
Cái kết hoành tráng quá,thật bõ thứ 7 hôm nay của nhà em =D>=D>=D>=D>=D>

moonsmiley

Xe đạp
Cái kết hoành tráng quá,thật bõ thứ 7 hôm nay của nhà em =D=D=D=D=D
Cảm ơn cụ vì ảnh quá xuất sắc <3 bác Vin làm anh em Hp mở mày mở mặt quá, em đi xem mà thấy tim rộn ràng náo nức quá huhu

ChilinhVu

Xe đạp
Hóng! Thấy tiện ích còn nhiều hơn các dự án khác của Vin nhưng giá lại rẻ hơn nhiều nên cũng thắc mắc không biết chất lượng thế nào? Bán thế thì có lãi ko nhỉ?

audis4

Xe hơi
Em cũng quan tâm một căn liền kề hướng nam ở đây