Cccm cho em hỏi phòng địa chỉ khám thai ivf tốt ,bác sĩ giỏi khu vực Long biên.Gia lâm ạ

sieunhan_me

Xe tải
Cccm thông thái có biết địa chỉ nào có kinh nghiệm trong việc khám và theo dõi thai ivf khu vực long biên ,gia lâm, thì chỉ giúp em với ạ.
Xưa em ở bên Hà nội thì có rất nhiều phòng khám uy tín ,nhưng sang bên khu này thì e k thấy.Google cũng k ra.
Bởi cơ địa em hạn chế đi lại nên e muốn tìm ở bên này đi lại cho gần .
Cccm biết chỉ giúp em với nhé .Em xin cảm ơn ạ

minhtuan_te

Xe tăng
Khám ivf em nghĩ phòng khám bác sỹ tư thì ko có đâu, còn bệnh viện thì có Tâm Anh , đa khoa quốc Tế Bắc hà ở Nguyễn Văn Cừ là có uy tín, giá cũng chát

sieunhan_me

Xe tải
Khám ivf em nghĩ phòng khám bác sỹ tư thì ko có đâu, còn bệnh viện thì có Tâm Anh , đa khoa quốc Tế Bắc hà ở Nguyễn Văn Cừ là có uy tín, giá cũng chát
E cám ơn cụ ạ.e chắc sẽ vào tâm anh .vì viện ấy cũng nổi tiếng ivf ạ

minhtuan_te

Xe tăng
E cám ơn cụ ạ.e chắc sẽ vào tâm anh .vì viện ấy cũng nổi tiếng ivf ạ
Nhưng cũng tương đối đắt đấy cụ ạ, em nghĩ phảie đắt gấp 3 so với viện khác. Em thì đang định đi làm iui ở viện phụ sản tw, sang tuần sau vợ em đi khám và nghe tư vấn.

sieunhan_me

Xe tải
Nhưng cũng tương đối đắt đấy cụ ạ, em nghĩ phảie đắt gấp 3 so với viện khác. Em thì đang định đi làm iui ở viện phụ sản tw, sang tuần sau vợ em đi khám và nghe tư vấn.
Làm iui e nghĩ cụ đi mấy viện như bưu điện hay nam học có phải hay không .lên sản tw lâu lắm.thủ tục rườm rà.E truoc làm ở bưu điện. Thủ tục ivf phút mốt là xong .

sieunhan_me

Xe tải
Bên ý đắt nhưng có tiếng là tốt cụ ạ.nên tính mạng và sự an toàn cho hai mẹ con là quan trọng. Bao nhiêu em cũng cố đc mien là yên tâm.