[Funland] Cccm hâm mộ ai trên quán Cà phê này? 8-> 8->

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Sinh hoạt trên cộng đồng mạng, hẳn ai cũng có những Idol của riêng mình..QCF OF cũng ko ngoại lệ.
Thường thì người ta hay hâm mộ những người nổi tiếng...hoặc vì kiến thức xuất chúng hoặc vì khả năng phủ sóng, tương tác cộng đồng hoặc vì những điều phi thường khác mà người bình thường khó làm được. Ngoài ra thì sự hâm mộ cũng dành cho những nhân vật có tài hoạt náo viên, hoặc từ những nhân vật có quan điểm trái chiều, bảo thủ...
Em thì hay hâm mộ những Ofer nữ cá tính trên Forum được coi là của đàn ông này, luôn một mình một đường chẳng bao giờ chịu ai, lý lẽ ngập mình sẵn sàng cân cả team ...ví dụ Bảo Bảo , Bông Xương Rồng , k_ngan124 ...và một vài mợ nữa mà em ko dám nhắc tên X_XX_X
Tiếp theo là em hâm mộ những người làm cho các mợ cá tính trên ngưỡng mộ, hẳn là họ có những gì đó ko đơn đơn giản để chinh phục được những con người bảo thủ đến cực đoan...
- Mợ Bông và Mợ K_ngan 124 thì lâu không hiện thân (hoặc đầu thai thành hình ảnh khác thì em chịu) nhưng em vẫn nhớ mang máng có 1 vài người trên QCF này làm cho các mợ í hâm mộ.
- Bảo Bảo thì quá nổi tiếng cao ngạo trên thế giới mạng xưa nay rồi, người để cho BB hâm mộ rất là ít nhé...trừ những nhân vật kiểu như Lãng Anh, Nguyễn/Phạm Thị Thảo, Zai 1 , Zai hiện tại ...thì may thay là QCF nhà mình cũng có 3 bác được điểm tên :D

Cccm hâm mộ ai trên QCF OF này? vì lẽ gì? 8->8->
Koan mụ nài đầu năm ít người chết hay sao mà rảnh gứm ;));));))

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF

OiOiOi

Xe hơi
hâm mộ tất cả các đầu bếp trong thớt 'món ngon mỗi ngày' ạ :x

Ba Ngơ

Xích lô
Trên OF cũng như quán cà phê từ khai sinh lập địa đến giờ em thấy vẫn chưa ai qua được tứ đại đanh đá OF về khoản múa bàn phím trên này là: Kinh Pín, Sinh Viên Nghèo, Phê Dâm, Liệt Vòi, sau này thì nhiều, nhưng sàn sàn như nhau không vượt trội ;))

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Chệ Ngô Nghê cũng đanh đá bỏ xừ :P
Trên OF cũng như quán cà phê từ khai sinh lập địa đến giờ em thấy vẫn chưa ai qua được tứ đại đanh đá OF về khoản múa bàn phím trên này là: Kinh Pín, Sinh Viên Nghèo, Phê Dâm, Liệt Vòi, sau này thì nhiều, nhưng sàn sàn như nhau không vượt trội ;))

khong_co_xe

Xe tăng
Đếu mệ chửi xéo đờn bà :))

Châu Tứ TN

Xe điện
Em hâm mộ cả mớ cụ mợ trên OF này, cũng có Chang trong đó, mỗi tội lúc có lúc không :D

Ti ta ti toe

Xe hơi
Cháu mộ nhất cụ PAIN, QUANG 1970 và THÍCH ĐỦ THỨ. Đây là 3 người làm cho mợ TRĂNG SEN ngửa mặt lên trời và ..... nhổ nước bọt.;;) ;;) ;))

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Hơi đau nòng cơ mà đúng.
Như em đây chạ biết uống rượu, may mới lấy đc vợ.
Nhưng lên đây kiếm rượu và ngắm gái :((
Rót em chén chệ ơi
Em chẳng hâm mộ ai, ngưỡng mộ kiến thức thì có còn tính cách thì mạng ảo phông bạt lắm, ai chả bầu trời tư cách, gặp ngoài đời mới biết.
Mà em nghiệm ra, những người dành nhiều thời gian chém gió trên 4rum (trừ trường hợp tìm kiếm khách hàng, đối tác, hỏi thông tin,...) thường ngoài đời khá cô đơn, có thể có nhiều bạn bè, mối quan hệ đấy nhưng thực sự vẫn rất trống trải, hoặc gia đình không hạnh phúc lắm, nếu hạnh phúc vui vẻ thì thời gian cho cuộc sống thực còn chả đủ nữa là lên đây :)

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Sinh hoạt trên cộng đồng mạng, hẳn ai cũng có những Idol của riêng mình..QCF OF cũng ko ngoại lệ.
Thường thì người ta hay hâm mộ những người
nổi tiếng...hoặc vì kiến thức xuất chúng hoặc vì khả năng phủ sóng, tương tác cộng đồng hoặc vì những điều phi thường khác mà người bình thường khó làm được. Ngoài ra thì sự hâm mộ cũng dành cho những nhân vật có tài hoạt náo viên, hoặc từ những nhân vật có quan điểm trái chiều, bảo thủ...
Em thì hay hâm mộ những Ofer nữ cá tính trên Forum được coi là của đàn ông này, luôn một mình một đường chẳng bao giờ chịu ai, lý lẽ ngập mình sẵn sàng cân cả team ...ví dụ Bảo Bảo , Bông Xương Rồng , k_ngan124 ...và một vài mợ nữa mà em ko dám nhắc tên X_XX_X
Tiếp theo là em hâm mộ những người làm cho các mợ cá tính trên ngưỡng mộ, hẳn là họ có những gì đó ko đơn đơn giản để chinh phục được những con người bảo thủ đến cực đoan...
- Mợ Bông và Mợ K_ngan 124 thì lâu không hiện thân (hoặc đầu thai thành hình ảnh khác thì em chịu) nhưng em vẫn nhớ mang máng có 1 vài người trên QCF này làm cho các mợ í hâm mộ.
- Bảo Bảo thì quá nổi tiếng cao ngạo trên thế giới mạng xưa nay rồi, người để cho BB hâm mộ rất là ít nhé...trừ những nhân vật kiểu như Lãng Anh, Nguyễn/Phạm Thị Thảo, Zai 1 , Zai hiện tại ...thì may thay là QCF nhà mình cũng có 3 bác được điểm tên :D

Cccm hâm mộ ai trên QCF OF này? vì lẽ gì? 8->8->
Ai cũng biết em với tính cách lập trường trung lập không Chính không Tà.

Không phụ thuộc vào cờ đỏ và không bị cờ vàng lôi kéo.

Chính vì thế cái danh Thánh Cô mới được cả hai phe mọi người cùng gọi.

Nhưng em nói và hành động cũng xuất phát từ Tâm của mình những suy nghĩ tốt cho sự phát triển xã hội.

Nhiều người biết vụ việc

Anh Đỗ Minh kiện em vì em xúc phạm đến Bố của anh ấy.

Cho em quay lại time đó em vẫn chửi Ông ta Nguyên TGĐ Agribank Đỗ Tất Ngọc vì những gì ông ta gây ra cho xã hội.

Cả 2 phe ( Chính - Tà ) tất cả những người bạn hiểu em đều không ngạc nhiên vì hành động đó.

Thánh cô không chửi không còn phải là tính cách của Thánh Cô và ông ta đáng bị chửi.

Cũng vì vụ việc đó mà em nhận 1 tráp kiện của Đỗ Minh - Con rể chúa đảo Tuần Châu.

Đơn kiện đó đã đến cơ quan em và bỗng dưng mất tích.

Đỗ Minh đã không thể tin là Anh ta không kiện được em.

Em và Anh ta cũng không hiểu sao đơn kiện đến trước cửa mà không đến được tay em.

Ai là người đứng đằng sau làm bốc hơi đơn kiện đó ?

Với 1 người giàu có và ngạo mạn như Minh chuyện đó là bất thường.

Cách đây 2 năm em biết Người làm bốc hơi đơn kiện của Đỗ Minh.

Đó là một người đàn ông luôn âm thầm bên em từ lúc nào em không rõ.

Một người rất lo lắng cho em với tính cách Trời chẳng sợ - Đất chẳng sợ - chẳng sợ kẻ nhiều tiền và người có quyền.

Không Chính - Không Tà sẽ vì tính cách của mình mà bị thiệt hại.

Một người đàn ông đứng âm thầm sau mình lo lắng cho mình.

Mình không thể người đó phải lo lắng và tổn thương đúng không ạ ?

Em nói vậy để các Cụ - Mợ hiểu

Em cũng mong rằng nếu các Cụ có yêu quý hay yêu thương và lo lắng cho một người phụ nữ nào.

Thì nhớ có 1 người đàn ông bí mật sau lưng em như vậy nhé.

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Giờ này ngủ đi Mợ, giấc ngủ tốt cho phụ nữ, cái tiêu đề thớt chả ăn nhập mấy với cái nội dụng trên cả, vả lại người phụ nữ đoan chính ko nên cứ hơi tý là chửi khắp cõi thế, kỳ lắm

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Giờ này ngủ đi Mợ, giấc ngủ tốt cho phụ nữ, cái tiêu đề thớt chả ăn nhập mấy với cái nội dụng trên cả, vả lại người phụ nữ đoan chính ko nên cứ hơi tý là chửi khắp cõi thế, kỳ
lắm
Em đang nói về một người đàn ông mà hành động và tình cảm dành cho em hơn cả là tình yêu nam nữ.

Các Cụ hiểu được phải biết trân trọng nhé.

PeonyNguyen

Xe buýt
Tự sướng một phát rồi ngủ ngon đi mợ. Chả cần zai nào đứng sau lưng, chỉ một tờ chứng nhận tâm thần là kim bài miễn mọi tráp kiện rồi. Cái đấy người thân mình cũng tự lo được chứ zai tinh hoa nào lo

Ai cũng biết em với tính cách lập trường trung lập không Chính không Tà.

Không phụ thuộc vào cờ đỏ và không bị cờ vàng lôi kéo.

Chính vì thế cái danh Thánh Cô mới được cả hai phe mọi người cùng gọi.

Nhưng em nói và hành động cũng xuất phát từ Tâm của mình những suy nghĩ tốt cho sự phát triển xã hội.

Nhiều người biết vụ việc

Anh Đỗ Minh kiện em vì em xúc phạm đến Bố của anh ấy.

Cho em quay lại time đó em vẫn chửi Ông ta Nguyên TGĐ Agribank Đỗ Tất Ngọc vì những gì ông ta gây ra cho xã hội.

Cả 2 phe ( Chính - Tà ) tất cả những người bạn hiểu em đều không ngạc nhiên vì hành động đó.

Thánh cô không chửi không còn phải là tính cách của Thánh Cô và ông ta đáng bị chửi.

Cũng vì vụ việc đó mà em nhận 1 tráp kiện của Đỗ Minh - Con rể chúa đảo Tuần Châu.

Đơn kiện đó đã đến cơ quan em và bỗng dưng mất tích.

Đỗ Minh đã không thể tin là Anh ta không kiện được em.

Em và Anh ta cũng không hiểu sao đơn kiện đến trước cửa mà không đến được tay em.

Ai là người đứng đằng sau làm bốc hơi đơn kiện đó ?

Với 1 người giàu có và ngạo mạn như Minh chuyện đó là bất thường.

Cách đây 2 năm em biết Người làm bốc hơi đơn kiện của Đỗ Minh.

Đó là một người đàn ông luôn âm thầm bên em từ lúc nào em không rõ.

Một người rất lo lắng cho em với tính cách Trời chẳng sợ - Đất chẳng sợ - chẳng sợ kẻ nhiều tiền và người có quyền.

Không Chính - Không Tà sẽ vì tính cách của mình mà bị thiệt hại.

Một người đàn ông đứng âm thầm sau mình lo lắng cho mình.

Mình không thể người đó phải lo lắng và tổn thương đúng không ạ ?

Em nói vậy để các Cụ - Mợ hiểu

Em cũng mong rằng nếu các Cụ có yêu quý hay yêu thương và lo lắng cho một người phụ nữ nào.

Thì nhớ có 1 người đàn ông bí mật sau lưng em như vậy nhé.

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Em đang nói về một người đàn ông mà hành động và tình cảm dành cho em nó hơn cả là tình yêu nam nữ.

Các Cụ hiểu được phải biết trân trọng nhé.
vâng, nhưng như vậy Mợ lập riêng 1 thớt, E sẽ vào đọc và lắng nghe tập trung hơn, chứ cái nội dung Mợ đưa vào thớt này của lão Trang chả ăn nhập gì, chủ đề nào thì mình nói về chủ đề đó nó sẽ hay hơn ạ