[Funland] CCCM tin bùa ngải có thật không ?

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Dạo này Tàu ít làm phim kiếm hiệp, cổ trang, nên dạo này toàn lên mạng kiếm clip về bùa, ngải, phép thuật của Năm Hậu, chưởng ì xèo như tề thiên đại thánh...

ducchunghao

Xe đạp
E thích các món này. E đánh dấu theo dõi!

Nangtiencodon

Xe tăng
Cầu Lường, Quang Thịnh, Lạng Giang, Bắc Giang
Bùa cầu duyên á=)), dễ ợt. Muốn bỏ bùa anh nào, đưa ảnh, ngày tháng năm sinh lịch âm của giai đó. Và máu tươi của mợ, đem đây e làm cho.
Nhưng e không hứa sẽ giải được bùa khi mợ chán anh ý đâu nhá. Nó ám đến hết đời mợ luôn.
Nói nghe ghê vậy. Bùa của em là cầu công danh và tránh tà ma.

Xe Tăng 390

Xe tăng
cái vấn đề này thì cũng ghê đấy ko đùa được đâu, cccm đừng có coi thường.

CherryOne

Xe điện
Nói nghe ghê vậy. Bùa của em là cầu công danh và tránh tà ma.
=)) e không được ăn lộc làm 2 loại mợ muốn xin, bùa cầu tình duyên thì e có thể nghiên cứu hộ. Vì e thờ ma quỷ, mợ lại sợ ma, vậy là lệch sóng rồi.
e chỉ khuyên mợ, nếu xin 2 vấn đề mợ cần, đầu năm xin cuối năm trả lễ gấp 10-20 lần ( nếu xin ở đền, chùa, miếu, mạo...), xin ở thầy bói nếu xong hoặc được việc thì làm mâm lễ tạ xôi + gà, lễ chay + mặn, tiền thì tuỳ tâm.
Đời có vay có trả, nợ là không được đâu.

Tueminh2626

Xe điện
Có một anh Phật tử VN đã sang Thái Lan và trúng bùa Thái Lan, sau đó khi thoát bùa đã kể lại tường tận, có nhắc đến cả đội bóng Leicester vì sao vô địch chơi như lên đồng ý. Tuy nhiên dùng bùa chú đi ngược lại quy luật Nhân Quả là con dao hai lưỡi, cái chết khó hiểu thảm khốc của Tỷ phú Vichai là bằng chứng

nghienruou

Xe điện
Toàn nghe đồn chứ đã có ai mắt thấy tay sờ đâu mà tin hả cụ?

fanmu1234

Tháo bánh
Có một anh Phật tử VN đã sang Thái Lan và trúng bùa Thái Lan, sau đó khi thoát bùa đã kể lại tường tận, có nhắc đến cả đội bóng Leicester vì sao vô địch chơi như lên đồng ý. Tuy nhiên dùng bùa chú đi ngược lại quy luật Nhân Quả là con dao hai lưỡi, cái chết khó hiểu thảm khốc của Tỷ phú Vichai là bằng chứng

Nghe vô lý quá

Có bùa này thì Thái Lan chơi world cup 2018 rồi chứ đâu có thua sml ở vòng loại cuối cùng =))=))=))

juve99

Xe cút kít
Nghe vô lý quá

Có bùa này thì Thái Lan chơi world cup 2018 rồi chứ đâu có thua sml ở vòng loại cuối cùng =))=))=))
Đại loại như cụ phải có 7 thành công lực, nhờ hỗ trợ của bùa lên 8-10, chứ có 3 thì lên ngay sao dc 10

juve99

Xe cút kít
Vâng, thế nhờ pháp sư làm bùa để Thái Lan kiếm cup AFF chắc hợp lý hơn :D:D:D
Trước e đi làm đường, mấy cu phá đá mìn người Hoà Bình nó bảo, cần loại bùa nào nó mang xuống cho, loại 6-12 tháng...các kiểu, nhưng bỏ bùa cũng phải có nghề và tiếp cận dc vs yếu nhân, hình như làm bùa chủ yếu mấy ô thày mo trên vùng cao và cũng k dễ để có được, chắc phải do duyên nữa :(

bang2018

Xe máy
E từng ăn ngủ trong buôn hơn 1 năm, thấy gì đâu, người đồng bào người ta thật thà lắm, bùa với chả ngãi

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Trước e đi làm đường, mấy cu phá đá mìn người Hoà Bình nó bảo, cần loại bùa nào nó mang xuống cho, loại 6-12 tháng...các kiểu, nhưng bỏ bùa cũng phải có nghề và tiếp cận dc vs yếu nhân, hình như làm bùa chủ yếu mấy ô thày mo trên vùng cao và cũng k dễ để có được, chắc phải do duyên nữa :(
Cty e 2 chú dính bùa HB đấy cụ... e còn chả tin nhưng đó là chuyện k giải thích đc

juve99

Xe cút kít
Cty e 2 chú dính bùa HB đấy cụ... e còn chả tin nhưng đó là chuyện k giải thích đc
Hình như miền bắc có Hoà Bình là có tiếng nhất về bùa, sát nhà e cg có ô bị dính, xuất phát cũng do yêu đương trên HB, mấy chục năm k khỏi. E nghĩ bùa nó là thuốc gây ảnh hưởng đến thần kinh, được các thày mo trên bản chế ra từ các loại cây rừng, tuỳ theo bài thuốc và sức đề kháng của từng người mà mức độ nặng nhẹ khi bị dính khác nhau, nhưng chắc chắn vẫn phải bị lừa ăn uống mới dính, chứ k có chuyện dán dính niệm chú nọ kia :)), kiểu như bị trúng độc và thường chỉ ng làm ra bùa đó mới có thuốc giải hiệu nghiệm nhất

Dunga_otf

Xe buýt
Bùa cầu duyên á=)), dễ ợt. Muốn bỏ bùa anh nào, đưa ảnh, ngày tháng năm sinh lịch âm của giai đó. Và máu tươi của mợ, đem đây e làm cho.
Nhưng e không hứa sẽ giải được bùa khi mợ chán anh ý đâu nhá. Nó ám đến hết đời mợ luôn.
Bỏ bùa anh Putin hay anh Trump giùm em được ko ạ, hay lại chém? Nếu giai có vợ rồi ko đc thì bỏ bùa hoàng tử nước nào giàu giàu như Anh, UAE... giúp em, 1 em trả hẳn 1000 chứ 10 với 20 chả bõ em trả hehe.

CherryOne

Xe điện
Bỏ bùa anh Putin hay anh Trump giùm em được ko ạ, hay lại chém? Nếu giai có vợ rồi ko đc thì bỏ bùa hoàng tử nước nào giàu giàu như Anh, UAE... giúp em, 1 em trả hẳn 1000 chứ 10 với 20 chả bõ em trả hehe.
:-bd cụ có yêu người ta và thật sự muốn lấy không? Quan trọng là cụ gặp người ta rồi, có tình cảm thật rồi thì có thể làm được.
Nếu đã động chạm vào cơ thể nhau thì càng tốt, ko nhất thiết phải quan hệ tình dục.=))
Nếu cụ bỏ bùa vu vơ lung tung thì cái bùa nó phản chủ, toàn bộ hậu quả cụ sẽ gánh hết.
Cụ muốn thử không? Bùa nó rất thích đổi bằng mạng người đấy, có thể nó ko ám cụ, nó ám sang người khác cùng huyết thống gần với cụ.
Tiền em không cần nhá, e làm giúp thôi.

cãi cùn

Xe tải
theo quan điểm của em nghĩ là có. nhưng ai chưa gặp nên họ có thể tin là không cũng được. em nghĩ ngải không phải ai cũng có thể bỏ bùa được và không phải bỏ ai cũng bị trúng. ngõ nhà em trước năm 2000 có vụ ck lên vùng núi công tác. thỉnh thoảng được về nhà nhưng không bao giờ được ở quá 3 hôm. cứ ở quá 3 hôm là kiểu điên đập phá đồ đạc. đi làm được tầm 3 năm thì hè về choi được mấy hôm xong giết cả nhà nửa đêm rồi tự tự. mà chiều mới đưa vợ con đi chơi xong. mà chết còn chặt 1 tay mình ra rồi mới tự tự. vụ đấy còn lên báo nhưng khi lên thì không còn đúng nữa. nếu mà vụ đấy xảy ra thời gian này chắc báo sẽ lại hướng tới đập đá hoặc nghiện hút.dân hàng xóm quanh đấy mới biết thôi. cũng như gọi hồn thôi. nh người vẫn tin vì số lượng gặp nó nhiều và phổ biến hơn. chứ ngải rất ít gặp nên chả ai tin là đúng.