Century of 12-May: Hà Nội - Sao Đỏ -Bắc Ninh, không đi sẽ rất thiệt

Xuân thì

Xe buýt
Hôm trước cụ có nói đạp với em ổn, em cũng không có cá nên đạp cùng cụ là rất hợp lý đấy.

Hôm nay em vừa lấy cái balo, hôm qua đã mua tool, săm, baga phụ. Chả nhẽ cụ lại không đi?

:)
Đùa thôi cụ, e đang thu xếp việc T7 đã thì mới chiến được. Vẫn dập dòm thôi, chiều mai mới biết chắc chắn hay ko. E rất muốn hành quân cùng cụ và muốn ngắm lưng mợ Sói mà.

Sói nhỏ

Chã!
Cá của em cũng chưa về, nên em đi giày chạy bộ thui ah :D

buituananh_as

Xe điện
em chơi với nhá..but vẫn chỉ là nửa viên gạch cái đã ( vì nhà ngoại có mấy người nằm viện..sợ có gì..phải chăm sóc thì lại mất đi ngay )
các cụ chốt lại 1 điểm tập chung thôi cho vui và hào hứng..hay cứ cổng đền QT như mọi khi nhỉ (b)
Danh sách thành viên tham gia:
1. Giao Thông
2. Sói nhỏ
3. Blackfish
4. Mua dem
5.buituananh_as

Chỉnh sửa cuối:

Sói nhỏ

Chã!
Em vừa update thông tin thời tiết ngaỳ mai: trời nhiều mây, có mưa, nhiệt độ từ 25 đến 31 độ :D :D :D
Như vậy là các cụ không phải lo trời quá nắng, rồi lại sợ đen da nữa nhé :D :D :D, như hiện tại bây giờ là 9h20' rồi mà em vẫn chưa thấy tia nắng nào :D :D :D
Em hy vọng chuyến century này sẽ có đủ cả thiên thời - địa lợi - nhân hòa.
Các cụ tiếp tục đăng ký tham gia đi ah @};-@};-@};-

Xuân thì

Xe buýt
Em vừa update thông tin thời tiết ngaỳ mai: trời nhiều mây, có mưa, nhiệt độ từ 25 đến 31 độ :D :D :D
Như vậy là các cụ không phải lo trời quá nắng, rồi lại sợ đen da nữa nhé :D :D :D, như hiện tại bây giờ là 9h20' rồi mà em vẫn chưa thấy tia nắng nào :D :D :D
Chiều nay húp 2 trứng gà, và phải ngoan để xin Viza. Thèm quá...

xe_cang_hai

Xe tăng
mợ sói còn chả sợ đen da, mấy cụ nhà mình có vẻ công tử quá :))

Sói nhỏ

Chã!
Không phải là khác, mà là rất khác :))
Em vừa nhận mật thư của cụ Khôi, tối nay em sẽ mang xế độp qua cho cụ ấy lắp pedal và hướng dẫn sử dụng giầy cá :D :D sau chuyến century này nếu em chưa bị ngã em sẽ viết cảm nhận khi sử dụng giày cá hầu các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

xe_cang_hai

Xe tăng
Em vừa nhận mật thư của cụ Khôi, tối nay em sẽ mang xế độp qua cho cụ ấy lắp pedal và hướng dẫn sử dụng giầy cá :D :D sau chuyến century này nếu em chưa bị ngã em em sẽ viết cảm nhận khi sử dụng giày cá hầu các cụ.
mật thư mà nói cho cả diễn đàn biết à :)), khôi phệ giờ còn chưa biết dùng cá hướng dẫn mợ sói sao được =))

Sói nhỏ

Chã!
mật thư mà nói cho cả diễn đàn biết à :)), khôi phệ giờ còn chưa biết dùng cá hướng dẫn mợ sói sao được =))
Hihi, cụ quen ném đá trên diễn đàn rồi, chứ có quen giao lưu với mọi người đâu mà dám khẳng định cụ KP chưa biết dùng cá :D :D em cứ tin cụ KP hơn cụ, vì ít ra em cũng thấy cụ KP đi giày cá rồi, còn em chưa bao giờ gặp cụ, mong chi được gặp cụ để xin tư vấn :P :P :P

xe_cang_hai

Xe tăng
Hihi, cụ quen ném đá trên diễn đàn rồi, chứ có quen giao lưu với mọi người đâu mà dám khẳng định cụ KP chưa biết dùng cá :D :D em cứ tin cụ KP hơn cụ, vì ít ra em cũng thấy cụ KP đi giày cá rồi, còn em chưa bao giờ gặp cụ, mong chi được gặp cụ để xin tư vấn :P :P :P
hỏi anh Hùng mốc trên này là biết, gặp KP ngã cá mấy lần rồi :))

Sói nhỏ

Chã!
hỏi anh Hùng mốc trên này là biết, gặp KP ngã cá mấy lần rồi :))
Cụ nghe qua anh Mod ah :)) :)) :)) hay chính cụ nhìn thấy ;) ;) ;) ????
Khổ thân cụ quá, toàn phải nghe qua tai người khác và nhìn qua con mắt của người khác [-X^:)^

BoLackFit

Xe hơi
Mợ Sói chưa biết thủ pháp tà môn của con mụ XCH này rồi, tránh xa tránh xa. Đi Century ló chỉ đem có 90k thôi nhưng mà điểm tâm sáng là 2 bát phở đùi + 2 trứng vịt lộn, ca fe bò húc không tính .Có các cụ chạy century Tam Đảo hôm rồi làm chứng không lại bảo em đổ oan cho người có tội .

benq

Xe điện
Mợ Sói chưa biết thủ pháp tà môn của con mụ XCH này rồi, tránh xa tránh xa. Đi Century ló chỉ đem có 90k thôi nhưng mà điểm tâm sáng là 2 bát phở đùi + 2 trứng vịt lộn, ca fe bò húc không tính .Có các cụ chạy century Tam Đảo hôm rồi làm chứng không lại bảo em đổ oan cho người có tội .
Cụ bóc mẽ XCH thế này :D lần sau đồng chí ấy lại :"> không dám xuất hiện nữa thì mất xôm :))

muadem

Xe cút kít
T7 em có đám Hỷ ở cq, vậy nên lỡ cung lạc đường này òy :(