[Funland] Cha và con gái

mamtom7981

Xe buýt
Em ghét nhất cái câu con gái là người tình kiếp trước, nó xúc phạm ghê ghớm tình cảm cha con,
Không hiểu làm sao cái 3 xu rẻ tiền đó lại được đổ là các cụ ngày xưa bảo thế.

Yeudieuthucnu

Xe tải
Nặng - Nhẹ, chắc vai người đàn ông đó đều gánh đủ cả ạ. Chỉ có điều, có những thứ không thể thốt lên được bằng lời, mà chỉ có dùng hành động để trao gửi. Dễ gì mà bày tỏ yêu con như những người mẹ?! Thầm kín và sâu lắng là điều em cảm nhận được sau từng ấy năm là con gái...
Sợ nhất, mai này, trở về nơi ấy, ngoảnh ngược xuôi, không thấy bóng dáng người đàn ông đó đâu cả...Nhìn quanh, chỉ là một không gian im lìm - không hồi đáp...
Em đồng cảm với mợ. em sợ nhất cái ngày ấy sẽ đến đấy....

zep.le

Xe buýt
e có 2 thằng cu nên không biết cảm giác có con gái nó ntn, gạ vợ e đẻ thêm đứa nữa nhưng mấy thằng thầy bói với bác sỹ bảo lại ra giai nên vợ e sợ

ngage8

Xe tăng
Nhà e đi siêu âm tháng thứ 4 bảo là vịt giời, tháng thứ 6 thì lại thành giặc. Nhà e 2 ae trai nên mong có mụn con gái, cuối cùng thành 2 giai.

Chuột bạch

Xe container
Oimeoi , con gái mệt kiểu con gái

Nuôi lớn rồi vịt bay đi lây chồng :D có khi còn phải tặng nhà tình thương

Race Dead

Xe điện
Nhìn ảnh cụ em lại có chút hơi chạnh lòng . Em lấy vợ muộn , năm nay con gái em tuổi 14 nhưng nó cao 1m7 rồi ( em ko có ý dám khoe ạ ) Đi đâu chơi hoặc dạo phố là nó cứ xoắn xuýt ôm chặt lấy em ngoài đường ý , em toàn đẩy nó ra rồi bảo : con đừng để người ta nhìn thấy khéo lại bảo Bố là thằng già mất nết cặp gái trẻ , hahaha . Mẹ nó và nó nghe thấy thì mắng em xa xả , kêu là Bố khô khan , không tình cảm và bị gàn dở mới có suy nghĩ như thế .
Có lẽ em cần phải thay đổi .

thanhtrung052

Xe tăng
Gái nhà e cũng dính bố thôi rồi.

DurexXL

Tháo bánh
Nhìn ảnh cụ em lại có chút hơi chạnh lòng . Em lấy vợ muộn , năm nay con gái em tuổi 14 nhưng nó cao 1m7 rồi ( em ko có ý dám khoe ạ ) Đi đâu chơi hoặc dạo phố là nó cứ xoắn xuýt ôm chặt lấy em ngoài đường ý , em toàn đẩy nó ra rồi bảo : con đừng để người ta nhìn thấy khéo lại bảo Bố là thằng già mất nết cặp gái trẻ , hahaha . Mẹ nó và nó nghe thấy thì mắng em xa xả , kêu là Bố khô khan , không tình cảm và bị gàn dở mới có suy nghĩ như thế .
Con gái lớn mà quấn quýt với mình cũng thích mà
Em xây dựng mối quan hệ Bố Con là 1 Người Bạn đặc biệt, Tin tưởng và Chia sẻ

3 bố con em cafe, lên Tạ Hiện beer khuya bình thường

Ryan848

Xe container
Em cũng khá giống cụ, là người hơi nguyên tắc và khô khan :-s
May cũng có 1 cô con gái, hi vọng bù đắp khiếm khuyết của bản thân dần. Suốt ngày bị vợ mắng bố ko gần gũi, chiều chuộng con (F1 nhà e mới 5t).

TungBi2407

Xe đạp
em thích con gái cực mà lại tòi ra thằng giặc :(

Doublegreen

Xe tải
Con gái bao giờ cũng yêu bố hơn mẹ thì phải. f1 nhà em biết là mẹ chăm lo cho từng li từng tí nhưng cái gì tốt đẹp nó cũng nghĩ cho bố, thần tượng bố :-/

mamtom7981

Xe buýt
Thật là chia buồn với cụ nào chưa có diễm phúc có được cô con gái.

Cái cảm giác thằng bố nằm/ ngồi mà hai đứa con gái nó hùa nhau lôi thằng con giai ra ngoài để hai đứa nó ngồi dựa hai bên thằng bố nó phê không tả được, mệt chút bảo 2 đứa con gái bóp chân bóp vai cũng thích hơn nhờ thằng cu.

Khi còn bé đi đâu cũng bắt bố dắt tay, tươi cười vui vẻ, phê lắm.

Vanh234

Xe buýt
Mình là con gái út trong gia đình nhiều con gái, sau mình là em trai. Cha là người cưng mình nhất, ngày bé còn cưng hơn cả em trai. Dù đúng, dù sai cha luôn đứng về phía mình.
Ngày còn nhỏ, có thằng hàng xóm bắt nạt em trai. Mình đấm nhau với nó một trận. Sáng hôm ý, mình vẫn còn nhớ mình mặc cái quần đùi màu nâu, chất cotton rất mát. Mình xông vào vật nhau với nó như trâu trọi, trẻ con cả xóm vây xung quanh xem. Thằng hàng xóm kém mình một tuổi, ngày ý mình khoẻ hơn nó, đánh phần thắng trong chốc nát. Gia đình nó mách cha mẹ mình, nhưng ông không mắng chửi, chỉ nói biết bênh em là tốt.
Mình yêu thích môn toán bắt đầu cũng ở cha. Ngày nhỏ,ông hay dậy mình học toán. Ông là dân kĩ thuật thuần tuý, thật thà,tính tình cũng rất rõ ràng 1 là 1, hai là 2. Ngày nhỏ, mình thích xem cha sửa chữa đồ dùng trong nhà. Máy móc mới, ông tự nghiên cứu rồi lắp đặt mà không cần mượn thợ.Ngày mình học c2, Có lần mình lấp ở cửa nghe lỏm được, chị cả nói với cha, cưng chiều mình quá nên ương bướng. Năm 13 tuổi mình bị hạn,ngồi gác chân lên bàn bị ông say đập trai rượu, mảnh thuỷ tinh văng vào cổ chân phải khâu mấy mũi. Suốt thời gia đó, không đi lại được, cha là người chăm sóc mình, đưa đi viện, ăn uống kể cả xi tè :D
Buổi tối trước khi xa nhà lên học Đại Học, ngồi trên sân thượng, hai cha con nói chuyện đến khuya. Mình chả nhớ nội dung là gì nữa, chỉ biết hôm ý trời đầy sao và gió rất mát. Có lần, ngày nhỏ mình đọc trộm quyển sổ nhỏ của cha. Có dòng chữ “ Nhớ những lúc không tiền”. Hồi ý chả nghĩ ngợi nhiều, giờ lớn hiểu hơn cha, người trụ cột gia đình, con còn nhỏ khi đối diện với lúc kinh tế khó khăn :)
Cuối ngày của cha. Chúc mừng ngày của cha!
Trong này, có nhiều anh có con gái. Mong được nghe câu chuyện cha và con gái của các anh. Hi hi
Em cũng có con gái - chả dạy nó học toán được, chỉ bắt nó tập nói để không ngọng N vs L, không được viết sai chính tả R vs D thôi.
Giờ F1 cũng lớn rồi cãi nhem nhẻm suốt, nói mấy câu là mặt lại phụng phịu - chán lắm =))=))=))

Trong máy em có 9600 cái ảnh có mặt con gái, còn chỉ có 6700 cái ảnh có mặt con giai dù con giai lớn hơn 3 tuổi, con gái gần gũi hơn chứ ông anh bảo vào chụp ảnh chung cũng khó :D

16th11

Xe tải
Cụ ơi, không việc gì phải thế. Con cái gần gũi cha mẹ là điều đáng quý nhất.