[Công nghệ] Chắc các bác thích phá kính ô tô sẽ thích "ẻm USB" này?

mabu44

Xe tăng
BÌnh thường lò xo nén lại như vậy có bền ko cụ? Chứ em nghĩ tình trạng nén liên tục nó làm mỏi lò xo nhanh lắm.

saithanhhd

Xe hơi
BÌnh thường lò xo nén lại như vậy có bền ko cụ? Chứ em nghĩ tình trạng nén liên tục nó làm mỏi lò xo nhanh lắm.
lò xo cứng lắm nha cụ , nó đâu co bị nén lúc bình thường đâu cụ, khi nào mình nhấn mới nén vô dãn ra

trangcuoi

Xe hơi
Website
chetrathainguyen.com
http://soha.vn/chiec-usb-nay-khong-chi-de-luu-tru-no-con-mot-tinh-nang-co-the-cuu-mang-song-cua-ban-20170312082031937.htm
Các công cụ khẩn cấp để thoát hiểm bao gồm máy cắt cửa sổ và máy cắt dây an toàn đã phổ biến trên thị trường. Thế nhưng bạn luôn để quên nó cho tới khi có việc không may xảy đến. Chúng tôi thấy rằng nhiều công cụ khẩn cấp luôn bị thất lạc hoặc không nằm trong vòng tay của các tài xế khi có tai nạn xảy ra. Chính vì thế, chúng tôi đã nghiên cứu một loại công cụ có thể tích hợp được nhiều tính năng chỉ trong một sản phẩm nhỏ gọn. Vừa tiện lợi vừa dễ mang theo trên xe hơi của bạn.

LUÔN LUÔN KẾT NỐI LÚC NGUY CẤP

Các công cụ khẩn cấp khác thường được để trong một túi bên hông xe có sử dụng chìa khóa mà chìa khóa lại để một hộp găng tay, hoặc trong thân xe. Nếu tai nạn xảy ra, những công cụ này lại khó lấy nhanh để xử lý cấp thiết

Còn với Stinger – một thiết kế đa năng luôn dễ dàng mang theo, có thể thấy trong tầm mắt và luôn nằm trong tầm tay của bạn sẽ giúp đối phó với mọi tình huống nghiêm trọng và cấp bách

PHÁ VỠ KÍNH NHANH CHÓNG

STINGER được thiết kế để thoát hiểm nhanh chóng khi xảy ra tai nạn. Bộ phận đục làm kính vỡ nhanh giống như 1 cái máy cắt kính chuyên dụng dễ dàng và nhanh chóng để bạn có cơ hội tốt nhất để thoát xe.

LƯỠI DAO CẮT SẮC BÉN

Công cụ thoát hiểm khẩn cấp tích hợp với lưỡi dao cạo giúp cắt dây an toàn nhanh chóng nếu bạn thấy mình không thể tháo nó ra như bình thường. Chúng tôi đã kiểm tra lưỡi dao trên một dây an toàn với sức kéo dây nặng lên tới 5000 lbs (khó cắt đứt) để bạn có thể chắc chắn rằng nó hoạt động nếu bạn đang trong tình trạng khẩn cấp… Và hiệu quả đứt dây là đảm bảo tuyệt đối

2 KHE SẠC USB CẤP TỐC

Điểm mới độc đáo của Stinger là được tích hợp một bộ sạc cổng USB đôi, cắm vào bộ sạc xe hơi của bạn để sạc nhanh . Nó có thiết kế mạch thông minh để bảo vệ chống ngắn mạch, quá nóng, quá dòng và quá tải. Đầu vào của công cụ thoát hiểm khẩn cấp là 12-24V và có đầu ra của 5V, 2.4A.

ĐẢM BẢO HIỆU NĂNG TỐI ƯU

Mỗi Stinger tích hợp USB xuất phát từ dây chuyền sản xuất chuyên nghiệp trải qua hàng loạt các cuộc thử nghiệm để đảm bảo hiệu suất đảm bảo chắc chắn và nhất quán trong quá trình sử dụng.

trông hoành tá tràng quá cụ ạ

bldvn.gold

Đi bộ
rất hay ủn giúp cụ