Chắn bùn trước cho Escape

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hàng theo xe phiên bản mới nhất đấy ạ,Ford mới chỉ đưa ra 10 bộ thí điểm thôi.
Cụ phải nhìn thực tế mới thấy hết được,khớp đúng 3 lỗ ốc đấy ạ.
Hàng này của lão thì chuẩn rồi, đúng là 1 trong 10 chiếc đầu tiên của Ford thí điểm. Hơi to tí thôi nhưng đúng chức năng của nó là chắn bùn! Liked :D

EZdong

Xe điện
Hàng theo xe phiên bản mới nhất đấy ạ,Ford mới chỉ đưa ra 10 bộ thí điểm thôi.
Cụ phải nhìn thực tế mới thấy hết được,khớp đúng 3 lỗ ốc đấy ạ.
Bộ chắn bùn này ngon đấy bác! Nhìn kỹ có chữ LE in chìm đới! Em fun tí!:D

commander

Xe điện
Chắn bùn của em đây,trông hơi thô tí nhưng mềm mại leo vỉa hè thoải mái,đặc biệt chống bẩn bắn lên rất hiệu quả

cụ lấy cái kéo gọt dũa cho nó thanh mảnh hơn tí, chứ ai để thế, cháu thật, phải nói là bố của thô :))

phuongnlh

Xe tải
Em công nhận,nhưng có vẫn hơn không cụ ạ:D
Tóm lại là cụ mua ở đâu, giá bao nhiêu cái tiền để em quyết. Tối hôm qua ra sân bóng, gặp thằng bạn chạy ếch 2.3L XLT 2006, lắp chắn bùn trước trông cũng giống cụ, cũng dài, em đá vào thử thấy cao su cũng mềm, em đá lại cái chắn bùn sau xe em, cũng mềm như vậy. Chỉ có cái nếu cắt cái của cụ X_Xnhỏ hơn tý nữa như thế này thì quá đẹp

Chỉnh sửa cuối:

xe muon

Xe tăng
Tóm lại là cụ mua ở đâu, giá bao nhiêu cái tiền để em quyết. Tối hôm qua ra sân bóng, gặp thằng bạn chạy ếch 2.3L XLT 2006, lắp chắn bùn trước trông cũng giống cụ, cũng dài, em đá vào thử thấy cao su cũng mềm, em đá lại cái chắn bùn sau xe em, cũng mềm như vậy. Chỉ có cái nếu cắt cái của cụ X_Xnhỏ hơn tý nữa như thế này thì quá đẹp

Có đâu mà mua cụ,Ford chỉ SX thử 10 bộ thôi cụ ạ,em được tặng đấy,khối cụ trong hội Ếch đang muốn mua mà có đâu.

Stent

Xe điện
Em ngóng vụ này, nhưng mờ leo lề cái mất mấy trăm k cũng chán nhề :D

laichuanhieu

Xe tăng
Em lắp ở nội thất Nguyên Huy, hình như số 101 Vũ Phạm Hàm có 180K. Nhựa mềm mại không cứng và em sờ thấy nó dày hơn cái chắn bùn sau của FORD, trông được.

tung_ey

Xe tải
Chắn bùn trước có thực sự tác dụng không hả các cụ. Mấy lần em vào bảo dưỡng xe cũng ngó nghiêng nhưng rồi vẫn quyết định không mua vì nó chẳng có tác dụng gì. Đằng nào xe em vài ba ngày em cũng rửa một lần nên hiệu quả của chắn bùn trước chắn tí bùn lúc mưa nhỏ hay đi tốc độ chậm cũng không cao lắm.

Còn bạt che khoang hành lý thì nên mua. Em cũng mua ngay sau vài tháng có xe, cũng mấy năm rồi. Hồi đó em mua ở Ford Ngô Thì Nhậm, trẹo tám hay hơn hai trẹo gì đó lâu quá em ko nhớ nữa.

EZdong

Xe điện
Chắn bùn trước có thực sự tác dụng không hả các cụ. Mấy lần em vào bảo dưỡng xe cũng ngó nghiêng nhưng rồi vẫn quyết định không mua vì nó chẳng có tác dụng gì. Đằng nào xe em vài ba ngày em cũng rửa một lần nên hiệu quả của chắn bùn trước chắn tí bùn lúc mưa nhỏ hay đi tốc độ chậm cũng không cao lắm.

Còn bạt che khoang hành lý thì nên mua. Em cũng mua ngay sau vài tháng có xe, cũng mấy năm rồi. Hồi đó em mua ở Ford Ngô Thì Nhậm, trẹo tám hay hơn hai trẹo gì đó lâu quá em ko nhớ nữa.
Cụ chăm chỉ rửa xe thế thì chưa nên lắp chắn bùn trước cụ ợ!:)):)):))

vinaflame

Xe máy
Chắn bùn trước cho ESC

Kính gửi các cụ đầu xuân hạnh phúc vui vẻ!

Chả là em bức xúc quá các cụ ạ. Mua xe được 2-3 tháng mà thay tới 2-3 lần chắn bùn trước cho em ESC2013. Bực ko để đâu cho hết, ko thay thì hơi tý bẩn xe, thay thì hơi tý là đứt với rách. Các cụ tư vấn cho em với ạ. Đầu xuân xin voka và bánh trưng biếu các bác ạ.~o)[-(

lastmem

Xe buýt
bác ở HN thì ra Ford Thăng Long nhé, 300k/cặp :)

vietcuongdb_27

Xe máy
E mua chắn bùn trước của escape bên thanh binh auto, nhìn hơi thô nhưng hiệu quả và dẻo, bền lắm. Nói chung ổn

whoami

Xe đạp
Kính các cụ! Em cũng đang đi Escape, lúc đầu em lắp 1 đôi chắn bùn trước ở chỗ NguyenHuy cũng ổn, nhưng hơi dài, đi lên vỉa hè thì ko sao nhưng khi xuống thì bị quẹt. Sau đó em ra chỗ cụ Du PhutungFord, được cụ Du tư vấn lắp 1 đôi chắn bùn sau của Ford Laser vào vừa khít và rất đẹp, độ che bùn cũng tốt, đi mưa ít bị bẩn. Em rất ưng ý với nó. Em dùng cũng đc 4 tháng rồi vẫn OK, bền, chả sao cả. Các cụ cứ nghe em, kiếm 1 đôi chắn bùn sau Ford Laser lắp vào là chuẩn luôn đới.

Em ko biết cách pót ảnh, chứ pót đc lên thì các cụ sẽ dễ nghiên cứu & quyết định hơn.

phuongnlh

Xe tải
Đây các cụ, không có gì phải chê từ chắn bùn đến lốp nhóe **==

Jones

Đi bộ
Bác cho hỏi bác mua ở đâu, bao nhiêu thóc với, em đang lùng sục con này.