[VOC] Chân dung các chiến binh, chiến mã đạt giải VOC2011

Môicong6670

Xe đạp
Sau thời gian chờ đợi, tìm kiếm thông tin để biên tập phục vụ các kụ,các mợ. Cuối cùng, ảnh trao giải đã được pọt lên bởi chị Z4. Thay mặt các kụ, các mợ cảm ơn C rất nhiều vì những bức ảnh hiếm hoi này! - Vì lúc trao giải rất muộn, mọi người đã ra về gần hết… Từ đây, hình ảnh các giống, chã đã được “hiện ra” nguyên vẹn…
- Hạng Chuyên nghiệp (từ trái qua phải):Giải Nhì – HuyLinh Auto (Chã – Nguyễn ViếtThăng, Giống – Vũ Đỗ Hiếu), Giải Nhất – Otofun Offroad Team (Chã – Giang – SongHong, Giống – A.Vinh Gay – Gaz69), Giải Ba – ORV Offroad.vn (Giống – A.HùngOffroad – ORV Offroad.vn, Chã – VTA)

Thêm cái này nữa cho rõ “mẹt” Chã – Giang – Song Hong (bên trái)

Và cả ảnh này nữa cho rõ “mẹt” Chã – Nguyễn Viết Thăng – ngoài cùng bên trái (vì đồng chí này hơi “ẩn dật” nên thông tin về đồng chí này hơi hiếm).

- Hạng Bán chuyên nghiệp:Sao không thấy ảnh nhể?

- Hạng Cơ bản (từ trái qua phải): Giải Nhì -Offroad Sài gòn, Giải Nhất – Bơ Vơ Club (Giống– Hải Âu, Chã – Thích Là Bụp), Giải Ba – Tuandang Willys.

- Chủ nhân của các giải phụ (từ trái qua phải): Saigon Team – Giải Tinh thần đồng đội, Vinh - Gaz69 – Otofun Offroad Team – Giải Kỹ năng lái xe địa hình tốt nhất, HùngOffroad – Đội ORV Offroad.vn – Giải Thi đấu ấn tượng nhất.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Sau thông tin về chã, sẽ là những thông tin sâu hơn về các chiến mã. Theo cuộc phỏng vấn "chớp nhoáng" với VĐH - Một trong số những người mà bác Monster-bd ngưỡng mộ, kụ ấy cho biết, xe của kụ ấy gần như nguyên bản (chắc gia đình "hoàn cảnh" - k có tiền "độ"!? He he...), chỉ lắp thêm khóa vi sai, nâng gầm lên 7cm và thay lốp - Hết - Trông cái "mẹt" thế mà lái xe gớm thật. Hic. Nhưng E khác bác Monster-bd, E còn ngưỡng mộ cả sắc đẹp của A.Gay nữa cơ! Ka ka...>:)
Xác nhận thông tin về cuộc phỏng vấn "chớp nhoáng": Chính xác!@};->:)

Chỉnh sửa cuối:

vctv

Xe buýt
Hạng bán chuyên nghiệp - Giải nhất là cụ Nam Vũ, chủ tịch hội Vịt (VIT CLUB) nhà chúng em đây ạ:

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
E phải thực hiện xong các ý tưởng cho cái thớt này, E mới dám nói E là ai!? Hic. Nợ bác câu trả lời này nhá!=P~
E muốn hình ảnh của các bác được "lưu truyền" để cổ vũ tinh thần cho VOC, RFC... những năm sau nữa!? Ka ka...
Bác cứ post xong rồi bọn em nói hộ cho :))

Môicong6670

Xe đạp
@vctv: Nhờ có ảnh post của bác mà bi giờ E mới phân biệt được bác Thích Là Bụp - Chã của Đội Nhất hạng Cơ bản và bác Nam Vũ (nhờ cái quần đùi mà 2 bác í mặc!? He he...>:)). Công nhận là 2 bác giống nhau thiệt - cùng cận và cùng bự bự ngang nhau. Hic...
Các bác cùng chiêm ngưỡng sự khác biệt giữa 2 cái quần đùi nhé! Hé hé...
Giống - Chã của đội Nhất hạng Bán Chuyên nghiệp. Bác Chã tên là gì các bác nhỉ?

Còn đây là bác Thích Là Bụp - Chã của đội Nhất hạng Cơ bản (Nhìn bác Hải Âu đang ngất ngây trong chiến thắng kìa! He he...)

(Ảnh: Z4)

Môicong6670

Xe đạp
Bác nào có điều kiện thì tường thuật lại những "pha gay cấn" (bằng hình ảnh kèm thuyết minh) trong các bài thi của các chiến binh đạt giải cho ae biết zới nhé! Để ae có điều kiện học hỏi, rút kinh nghiệm, năm sau chất lượng giải cao hơn năm trước.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Chã của em là bác An - nick vitomsau (Vịt Om Sấu) ạ.

(Mượn ảnh mợ Z4)

Chỉnh sửa cuối: