[Funland] Chân dung thằng lừa đảo bán khẩu trang nick of là kouongruou đây ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sazi

Xe điện
Em không đọc từ đầu các thớt khác nên chịu không biết thật hư nhưng cụ cứ chuyển trả mọi người là xong mà.
Gần 700 người, biết ai là người OF mà trả. Với lại đang ốm nằm viện, rất nhiều người họ còn biếu thêm tiền thăm hỏi nữa.

lacettihp

Xe tải
Em không đặt cụ nhưng thấy cụ vẫn trả lời vậy nên em nghĩ mọi người cứ tạm an tâm để cụ ấy giải quyết từ từ đi ạ
Nick này 24 mã chuyên tung hứng , nghi nghi

lacettihp

Xe tải
Gần 700 người, biết ai là người OF mà trả. Với lại đang ốm nằm viện, rất nhiều người họ còn biếu thêm tiền thăm hỏi nữa.
Càng nghi , sao biết gần 700 người và lại đang nằm viện ?

NTH2015

Xe hơi
Em cũng từng bị đối tác quen biết lừa rồi, sau nhiều lần làm ăn đến lúc lừa được em là nó biệt vô âm tín, chặn số điện thoại các kiểu chứ chẳng bao giờ mặt dầy có phản hồi như thế này

chievo

Xe tăng
Em nghĩ theo chiều hướng tích cực:
Cụ kouongruou có thể đã đặt cọc khẩu trang tại cơ sở sx. Tuy nhiên do NCC bị công an tóm nên ko còn nguồn. Tiền thì đặt cọc rùi không lấy lại dc. Có thể có phương án cụ lacettihp nói khó với cơ sở sx để họ back lại tiền ko ạ.
Như vậy thì đẹp cho tất cả các bên ạ.

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em đang thống kê để gửi hết các cụ cứ yên tâm ạ
Nếu cụ vì sự cố gì đó mà không giao hàng được cho mọi người thì cũng nên thông báo tình hình một cách trung thực cho mọi người biết.
Còn việc trả lại tiền thì đương nhiên là phải trả rồi, cho nên kể cả có chậm chút vì bất kỳ lý do nào đó thì cụ cũng nên thông báo là chậm nhất đến thời điểm nào thì sẽ chuyển trả tiền hết cho những người đã thanh toán trước cho cụ.

NTH2015

Xe hơi
Cụ giờ đa nghi quá ạ, em xác nhận là em không đặt hàng cụ ấy, nhưng em tìm khẩu trang suốt những ngày qua nên em cũng ghé nhiều thớt trên này về khẩu trang, em cũng chỉ mong các cụ nhỡ chuyển tiền rồi lấy lại được tiền của mình, chứ cụ cứ làm căng quá nhỡ cụ ấy tức nước vỡ bờ chuồn thật thì cụ mất tiền mà đau lòng uất ức, em cũng bị như cụ rồi em hiểu tâm trạng cụ lúc này lắm ạ

kfc1981

Xe điện
Làm rõ hành vi lừa đảo đưa lên đầu thớt đi ạ.

lacettihp

Xe tải
Em nghĩ theo chiều hướng tích cực:
Cụ kouongruou có thể đã đặt cọc khẩu trang tại cơ sở sx. Tuy nhiên do NCC bị công an tóm nên ko còn nguồn. Tiền thì đặt cọc rùi không lấy lại dc. Có thể có phương án cụ lacettihp nói khó với cơ sở sx để họ back lại tiền ko ạ.
Như vậy thì đẹp cho tất cả các bên ạ.
Nó sắp có chỗ trình bày abc rồi cụ ạ , cụ yên tâm .

Sazi

Xe điện
Nếu cụ vì sự cố gì đó mà không giao hàng được cho mọi người thì cũng nên thông báo tình hình một cách trung thực cho mọi người biết.
Còn việc trả lại tiền thì đương nhiên là phải trả rồi, cho nên kể cả có chậm chút vì bất kỳ lý do nào đó thì cụ cũng nên thông báo là chậm nhất đến thời điểm nào thì sẽ chuyển trả tiền hết cho những người đã thanh toán trước cho cụ.
Yên tâm, lão này rất uy tín. Số lượng nhiều người đặt nên phải thống kê mất khá nhiều time. Nếu ship tận nơi khảng mất nửa năm mới hết. Làm cố khổ thế.

ngu ngơ

Xe điện
Càng nghi , sao biết gần 700 người và lại đang nằm viện ?
Nếu thực là lừa thì đống khẩu trang cụ mua giá rẻ cũng là hàng không ra gì, bán cho người khác dùng có khi mang bệnh lúc bấy giờ có khi mất tiền trước lại hay. Vụ này có nhiều điều khó hiểu, thôi cứ chờ đi cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng