[Funland] Chân dung thằng lừa đảo bán khẩu trang nick of là kouongruou đây ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Henry 27

Xe tăng
May quá em ko đọc đọc luôn trang 54 :)) đỡ mất công đọc
các Cụ cứ an tâm là chỉ rung với giật thôi, không ra kết quả gì đâu. Nhìn mấy ông bùng tiền bọn FE Credit thì biết. Câu cửa miệng khi thu hồi nợ của FE là đang làm hồ sơ chuyển sang cơ quan điều tra. Các bố ấy cứ làm như Viện kiểm sát là cổ đông chính của VP Bank ấy.

duytrong

Xe lăn
Các cụ mua khẩu trang cũng nên cẩn thận đấy,có cái bọn lấy giấy vệ sinh thay giấy kháng khuản,để làm khẩu trang đấy.

duytrong

Xe lăn
Mua khẩu trang mà mua hẳn 45 triệu , mua làm gì đới cụ ơi
[/QUOTE
Có thể cụ ấy mua để tặng cho tổ chức nào đó hoặc nua giúp cho bạn bè mà cụ.em thì em chưa mua cái nào,hôm rồi có cô bạn tặng cho một hộp em vẫn để ở xe cũng chả dùng mấy.

hoami

Xe tăng
Thế thì xử thôi, sao lờ vờ thế. Chắc thương người sợ người ta bị tội à =)) , hay bất lực :>? Hay là thế nào mợ?
Em thấy mợ đi còm men rõ lắm mà toàn giọng điệu kích bác cụ chủ thớt, ngta mất tiền thì phải nghĩ nhiều cách để đòi, và ko phải cách nào cũng dễ cũng nhanh đc cả. Nếu mợ giỏi hơn thì giúp, ko thì thôi cứ bơm vá làm gì.

duytrong

Xe lăn
Em cũng đã ngờ ngợ rồi, ...bán khẩu trang giá bình ổn 50k/hộp giá đã quá tốt, lại còn tự ship đến tận tay các cụ, mợ mua. Các cụ, mợ thấy thương quá đưa giải pháp ship hộ hoặc cho địa chỉ các cụ, mợ tự đến lấy nó méo nghe vẫn tự đi ship. Các cụ, mợ càng tin tưởng sẵn sàng chuyển khoản ngay để mua khẩu trang, thế mới chết dở.
Liệu khẩu trang này có được dùng giấy ở giữa không nữa nhỉ.

NNS

Xe ngựa
Thế nên cái thằng nào đó nó vừa gom được 6 tạ khẩu trang dùng rồi từ Vĩnh phúc về HN,chắc để đóng hộp lại chăng.
Thì chắc chắn nó gom ko phải để .... bảo vệ môi trường rồi. Đcm lũ khốn nạn

longdelta

Xe tăng
Hết thứ 2 mà có vẻ vẫn chưa có gì mới nhỉ :D

Michael J

Xe điện
Em thấy mợ đi còm men rõ lắm mà toàn giọng điệu kích bác cụ chủ thớt, ngta mất tiền thì phải nghĩ nhiều cách để đòi, và ko phải cách nào cũng dễ cũng nhanh đc cả. Nếu mợ giỏi hơn thì giúp, ko thì thôi cứ bơm vá làm gì.
Thôi cái giọng này đi, iem nói thẳng là nói được nên làm được, còn kiểu dọa dẫm, rung vớ vẩn thì coi như học phí cho đẹp mặt.
Tham thì thâm, cụ gì trên kia bẩu dồi

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Lại tăng lên mức “rung” mới ah?
Ảnh chỉ là rung thôi !!
Lên báo lại lòi ra mua khẩu trang trôi nổi, chế hóa đơn bán vào khu cn . Ông kia thì chả biết ở đâu mà tìm để đòi tiền còn ông báo mất một mớ !

Trang Truong

Xe hơi
Em nói thật e thấy báo công an cũng còn chán ko giải quyết dc đâu, nhất là cụ kia thỉnh thoảng lại trả 1 ít, thôi chấp nhận cho cụ ấy trả dần

Năm ngoái bà chị em bị người quen lừa vay mấy trăm triệu, xong vỡ nợ ko trả được, bà chị chả làm dc gì. Giờ đành trông chờ họ đi làm trả dần :(.

thngaylangthang

Xe ngựa
Em nói thật e thấy báo công an cũng còn chán ko giải quyết dc đâu, nhất là cụ kia thỉnh thoảng lại trả 1 ít, thôi chấp nhận cho cụ ấy trả dần

Năm ngoái bà chị em bị người quen lừa vay mấy trăm triệu, xong vỡ nợ ko trả được, bà chị chả làm dc gì. Giờ đành trông chờ họ đi làm trả dần :(.
Thế là ít đấy, có đk lại gặp pc siêu dẻo thì vài chục củ là thường ah

lacettihp

Xe tải
Em đang ngồi làm ấm nước chè , đọc mà thấy các cụ não ngắn chém ác quá cơ . Em đã đến cơ quan CA trình báo rồi , ảnh chuẩn 100% nếu cụ nào có người quen làm ở số 7 có thể vào phòng trực ban hình sự xác nhận quyển sổ ( sáng 24 đ/c thượng úy Trường trực ) .
Các bước điều tra xác minh tiếp theo sẽ do cơ quan CA đảm nhiệm , các cụ không nên chém gió bừa bãi thể hiện sự thiếu hiểu biết của mình .
Về phần thông tin em cũng chỉ cung cấp đến như thế , còn nhiều hơn thì không đc ạ . Giờ chỉ là chờ và chờ .
Em không hy vọng ở việc lấy lại đc tiền , xác định là mất nhưng rất hy vọng là vụ này được CA làm rõ .
Còn về tội danh như nào thì để sau , nên một số cụ thể hiện sự thông thái não ngắn cũng nên dừng chém như đúng rồi đi ạ .

vitngoc

Xe điện
Em đang ngồi làm ấm nước chè , đọc mà thấy các cụ não ngắn chém ác quá cơ . Em đã đến cơ quan CA trình báo rồi , ảnh chuẩn 100% nếu cụ nào có người quen làm ở số 7 có thể vào phòng trực ban hình sự xác nhận quyển sổ ( sáng 24 đ/c thượng úy Trường trực ) .
Các bước điều tra xác minh tiếp theo sẽ do cơ quan CA đảm nhiệm , các cụ không nên chém gió bừa bãi thể hiện sự thiếu hiểu biết của mình .
Về phần thông tin em cũng chỉ cung cấp đến như thế , còn nhiều hơn thì không đc ạ . Giờ chỉ là chờ và chờ .
Em không hy vọng ở việc lấy lại đc tiền , xác định là mất nhưng rất hy vọng là vụ này được CA làm rõ .
Còn về tội danh như nào thì để sau , nên một số cụ thể hiện sự thông thái não ngắn cũng nên dừng chém như đúng rồi đi ạ .
Chưa rõ kết quả nhưng cứ mời rượu cụ trước!

Trạng thái
Thớt đang đóng