[Funland] Chặn đường vây bắt quái xế tại thủ đô đêm 21/11/2021

luutu21

Xe buýt
Bắt lắm nhọc người. Thông báo cho người dân hạn chế ra khu vực này. Còn lại đám đua xe này em ủng hộ. Chết vứt bỏ. Chưa có thằng nào bỏ xác chưa cóng chứ dăm hôm 1 bạn 3 hôm lại 1 bạn về với đất mẹ em ko tin chúng nó ko cóng. Chưa nhìn thấy quan tài chưa đổ lệ.
Bỏ vài mạng rồi, cả trai cả gái cụ ơi. Tối nay vẫn có 1 nhóm chúng nó tụ tập xe không biển.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ vài mạng rồi, cả trai cả gái cụ ơi. Tối nay vẫn có 1 nhóm chúng nó tụ tập xe không biển.
Bắt làm gì. Cứ để nó chạy đi. Chết thêm mấy đứa nữa đg vẫn tắc mà cụ.

tunglam28062009

Xe tăng
Bắt lắm nhọc người. Thông báo cho người dân hạn chế ra khu vực này. Còn lại đám đua xe này em ủng hộ. Chết vứt bỏ. Chưa có thằng nào bỏ xác chưa cóng chứ dăm hôm 1 bạn 3 hôm lại 1 bạn về với đất mẹ em ko tin chúng nó ko cóng. Chưa nhìn thấy quan tài chưa đổ lệ.
Phát biểu như cc. Cno đua tự phát. Gặp nhau lúc nào hứng lên là chạy. Hơn nữa đường để ng dân tham gia giao thông . Dm ko bắt nhốt bọn này cno gây họa cho dân. Nhà tôi ngay viện 108 gặp bọn ranh con này hàng ngày nhé.

Trần Đoành.

Xe container
Dạo vừa rồi csgt bắt quái xế lạy người bị chúng nó đâm vào, dân cư mạng ủng hộ và đề nghị táng vỡ mặt tụi nó, có cụ of trên này còn bênh và nói lý lẽ với dẫn luật cơ đấy, em ủng hộ ngoài việc bắt, tịch thu phương tiện và phạt bổ xung ít kặc ngựa vào mõm bọn này

ToyotaAltis9063

Xe điện
Bọn này nó làm loạn từ đợt dịch năm ngoái. Cao điểm có ngày gần 100 xe, cũng vài đứa ra đi rồi cụ ơi. Đứa thì táng cột điện, đứa thì xe tải, đứa thì đâm vào xe máy người đi đường. Muốn dẹp bọn này thì phải bắt đầu từ bố mẹ chúng nó, còn đủ 18t thì cho đi cải tạo 6 tháng.
Năm ngoái cũng mấy cháu đi rồi đấy cụ, nó chuyển sang tội gây rối TTCC thì hết đỡ, 2003 năm ngoái chưa 18t vẫn đi bình thường, chắc cũng mất khối tiền rồi mới được như thế.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Phát biểu như cc. Cno đua tự phát. Gặp nhau lúc nào hứng lên là chạy. Hơn nữa đường để ng dân tham gia giao thông . Dm ko bắt nhốt bọn này cno gây họa cho dân. Nhà tôi ngay viện 108 gặp bọn ranh con này hàng ngày nhé.
Gây hoạ thì xử theo pháp luật chứ có gì mà căng. Còn chúng nó thích chết thì cho nó chết có gì đâu. Cụ có vẻ thích ra vẻ người lớn nhỉ? Ko biết ngày xưa cụ có là bọn ranh con trước khi thành thằng già lớn tuổi ko? Có 3 thằng đi nhanh mà loạn hết cả lên, cứ như chưa đi nhanh bao giờ.

toyennha

Xe lăn
Nói thật bọn này thì nên dùng lưới nhưng hồi ở tỉnh nào đó làm và bị người dân chửi. Chứ đuổi theo đám công hồn này bó tay.
1 đám chạy đến chết. Người bắt thì chạy để được sống thì sống chạy sao = chết được . Thời trẻ trâu bọn em đi seagame cũng a đú ầm ầm cũng tốc độ cao. Nhưng rất ít chuyện lạng lách đánh võng. Thằng sau nhìn đèn thằng trước chạy. Khi muốn lạng lách biểu diễn thì chặng 2 đầu chơi.

longtu210

Xe điện
Gây hoạ thì xử theo pháp luật chứ có gì mà căng. Còn chúng nó thích chết thì cho nó chết có gì đâu. Cụ có vẻ thích ra vẻ người lớn nhỉ? Ko biết ngày xưa cụ có là bọn ranh con trước khi thành thằng già lớn tuổi ko? Có 3 thằng đi nhanh mà loạn hết cả lên, cứ như chưa đi nhanh bao giờ.

Bọn này chết mẹ hết đi cho đỡ chật đất , tối nào nằm cơ quan cũng éo ngủ được vì chúng nó

tunglam28062009

Xe tăng
Đương nhiên để lớn như bh tôi cũng phai trải qua thời trẻ ranh. Nhưng tôi thời trẻ ranh ngoài việc học ra thì tôi đi chơi với gái, bạn bè, chơi thể thao. Chứ tôi ko đi phá làng phá xóm như 40 bạn trẻ ranh ở trên. ngăn chặn chúng nó tốt hơn nhiều so với lúc chúng nó đâm vào người đi đường rồi. Phòng ngừa ngăn chặn bao h cũng tốt hơn nhé. Chưa kể pl cho bọn dưới vị thành niên này còn nhẹ, ko có sức răn đe. Chắc ông còn trẻ & thời ranh con giống như bọn trẻ trâu trong bài nên mới thản nhiên với sự việc trên.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Đương nhiên để lớn như bh tôi cũng phai trải qua thời trẻ ranh. Nhưng tôi thời trẻ ranh ngoài việc học ra thì tôi đi chơi với gái, bạn bè, chơi thể thao. Chứ tôi ko đi phá làng phá xóm như 40 bạn trẻ ranh ở trên. ngăn chặn chúng nó tốt hơn nhiều so với lúc chúng nó đâm vào người đi đường rồi. Phòng ngừa ngăn chặn bao h cũng tốt hơn nhé. Chưa kể pl cho bọn dưới vị thành niên này còn nhẹ, ko có sức răn đe. Chắc ông còn trẻ & thời ranh con giống như bọn trẻ trâu trong bài nên mới thản nhiên với sự việc trên.
Lại thêm 1 ông nhổ bọt vào chính quá khứ của mình. Phàm những thằng hay nói đạo lý sống như... thôi em ko muốn nói nữa.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]

mogan

Xe buýt
Cái tuổi nổi loạn do hóc môn sinh trưởng nó mạnh nên hay làm những điều ngông cuồng,
Ai cũng có 1 thời như vậy . Chắc chắn không có bố mẹ nào muốn con mình làm những điều như vậy, mặc dù lúc trẻ mình còn quậy hơn thế

AKAN_N

Xe buýt
Sao các cụ không làm đường đua cho các cháu thể hiện nhỉ? Trước khi vào ký bản cam kết tự chịu trách nhiệm của bản thân, dưới 18 thêm cả chữ ký người đại diện nữa :D

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Bắt lắm nhọc người. Thông báo cho người dân hạn chế ra khu vực này. Còn lại đám đua xe này em ủng hộ. Chết vứt bỏ.
Ý cụ là nhường đường giao thông cho chúng nó đua à? Cụ ủng hộ chúng nó đua à?

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Bọn này nó đua phần lớn là muốn thể hiện bản thân, sĩ gái và muốn có cái nhìn ngưỡng mộ của người đi đường.

Chứ đam mê gì tốc độ bọn này.

Các cụ cứ làm cái trường đua rồi cho chúng nó ra đấy thể hiện.
Thừa năng lượng thì cũng nghịch phá cái khác thôi.
Sao các cụ không làm đường đua cho các cháu thể hiện nhỉ? Trước khi vào ký bản cam kết tự chịu trách nhiệm của bản thân, dưới 18 thêm cả chữ ký người đại diện nữa :D

hoachuoi1101

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề là ngăn ngừa hậu quả xảy ra, chứ để cho hậu quả xảy ra rồi thì còn nói làm gì :))))

Cứ để chúng nó đua xe không xử lý gì rồi có ngày đâm vào người nhà, vợ con cụ...thì lúc đó xử theo pháp luật thôi phỏng cụ trẻ?