Chi hội Chặng chót chuyến caravan: 2 admin gặp gỡ OFers tại TP HCM 27 và 28.6

Whoknow

Xe lăn
Loại này cát chu, vườn nhà em có xoài cát hoà lộc, thơm đen, thơm nước, xoài tượng, xoài Taiwan, xoài Thanh, xoài nghệ,...nhiều loại lắm, mỗi lần bán từng đợt do nó ra trái không đồng đều. Hôm rồi má mi e gửi cho e 1 thùng cát hoà lộc ăn hỏng hết e lấy làm kem ăn cho đỡ ngán :P

Kem Xoài ngon quá mợ ơi, làm em cũng phải lôi kem này ra chén :P
Hoa quả phương Nam thích thật, Bắc nhập nhiều xoài Cát Chu còn Hòa Lộc và các loại khác thì ít lắm mợ ạ

Nina Nguyen

Xe tăng

Hoa quả phương Nam thích thật, Bắc nhập nhiều xoài Cát Chu còn Hòa Lộc và các loại khác thì ít lắm mợ ạ

Em thích ăn kem nên hay làm, trong nay hoa quả ngon rẻ nên trái cây mùa nào e làm kem vị đó, hôm rồi e mua được quả sầu riêng ngon cũng làm kem ăn luôn, 1kg kem mà gần 400gr sầu riêng rồi :D. Ít bữa vô mùa bơ e lại làm kem bơ :D

thngaylangthang

Xe ngựa

Em thích ăn kem nên hay làm, trong nay hoa quả ngon rẻ nên trái cây mùa nào e làm kem vị đó, hôm rồi e mua được quả sầu riêng ngon cũng làm kem ăn luôn, 1kg kem mà gần 400gr sầu riêng rồi :D. Ít bữa vô mùa bơ e lại làm kem bơ :D

Ngon thế, lại mát nữa tuyệt vời :)