Chấp hành hình phạt đã xong, Em muốn hỏi ý kiến ban quản trị OF ạ.

luckyluke_pfiev

Xe tải
Em thì xin góp ý thế này

Nếu cụ chủ có buôn bán chuyên nghiệp tí thì nên đăng ký chuyên nghiệp. Một phần giúp diễn đàn có thê kinh phí vận hành và một phần giúp cái plaza nó đông vui hơn

Em nghĩ cụ chủ chắc lách luật nên mới bị del chứ em thấy các Mod vừa rồi làm khá thoáng ở chợ rồi.
Đúng là chuyên nghiệp như cửa hàng, gian hàng thì tất nhiên là em ĐK rồi, nhưng đây là thi thoảng em có hàng, 1 vài thứ, ví dụ 1 tháng chỉ bán vài ba món đồ, hoặc thanh lý đồ cũ, nếu mà xếp vào KDCN thì oan uống quá :D.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Đúng là chuyên nghiệp như cửa hàng, gian hàng thì tất nhiên là em ĐK rồi, nhưng đây là thi thoảng em có hàng, 1 vài thứ, ví dụ 1 tháng chỉ bán vài ba món đồ, hoặc thanh lý đồ cũ, nếu mà xếp vào KDCN thì oan uống quá :D.
Cái này em cũng ko rõ, nhưng thường xuyên bán đồ là hình thức chuyên nghiệp rồi

Em lần đầu không biết chức năng của chợ giời là nơi giao lưu trao đổi các sản phẩm cá nhân không mang tính chuyên nghiệp nên đã ngủ đông 4 năm liền nè cụ. Cụ có vài ngày là còn nhẹ chán rồi :D

Tuy từng bị cho leo cột điện 4 năm nhưng em vẫn thích cách quản lý này của ô ép.

titach_777

Xe máy
Cụ ra chợ thanh lý thì cũng nên đóng tiền chỗ ngồi chứ ạ.

luckyluke_pfiev

Xe tải
Bác lưu ý đến tiêu chí của Chợ giời của diễn đàn như sau

Và đọc thêm thông báo của BDH thì bác sẽ hiểu lý do vì sao bài của bác bị xóa
Tiện đây em cũng xin hỏi Mod là có cách nào cho những người như em...kiếm được vài ba món đồ hay mang lên bán, chứ không phải có cửa hàng bán đồ liên tục như shop. Đóng tiền bọn em cũng đồng ý nhưng với mức 600k/tháng em thấy nó hơi cao so với em ạ.

Hnghiep

Xe tải
Em thì không có ý kiến nhưng cũng phải công nhận mấy cụ admin làm việc tốt thật. Không thể để diễn đàn thanh nới buôn bán!

luckyluke_pfiev

Xe tải
Em thì không có ý kiến nhưng cũng phải công nhận mấy cụ admin làm việc tốt thật. Không thể để diễn đàn thanh nới buôn bán!
Diễn đàn là diễn đàn, tạo ra mục mua bán là phải cho mua bán Sao lại biến diễn đàn thành nơi buôn bán là sao?

dhcuong84

Xe buýt
Cụ thử trích % mỗi lần cho quỹ từ thiện của OF xem, may ra mod "ngơ" đi cho, lại đúng ý của cụ (đóng phí nhưng ko thường xuyên).

Lubricant

Xe tăng
Chào các cụ ban quản trị OF,

Em vừa mãn hạn xong, mừng quá ạ. Tuần trước em bị xì hơi lốp do tội kinh doanh chuyên nghiệp trái phép trên Box Rao Vặt. Chả là thi thoảng em chỉ có 1-2 chai nước hoa do người nhà xách về nên rao bán, trước Tết em cũng có rao 2 chai và lần này em có rao 2 chai nữa. Em cũng có gọi là thanh lý cho các cụ mợ dùng chứ em thề em hứa em đảm bảo em không kinh doanh nước hoa chuyên nghiệp, chắc là em lỡ tay viết nó không được rõ ràng.

Thớt cũ của em:

http://www.otofun.net/showthread.php?p=22510272

Không biết giờ em muốn rao tiếp có được không ạ? Em xin hỏi trước không lỡ lại xộ khám thì nguy.

Híc, em vừa lên thanh lý ít đồ mới đồ cũ mà lại bị các cụ Mod xử rồi. :( Sao không cho em thanh lý ít đồ vậy.

LUKE.
cụ giống em, em mới cũng mới bị, hic hic

luckyluke_pfiev

Xe tải
Cụ thử trích % mỗi lần cho quỹ từ thiện của OF xem, may ra mod "ngơ" đi cho, lại đúng ý của cụ (đóng phí nhưng ko thường xuyên).
Đã làm theo ý cụ nhưng vẫn bị bem như thường, chắc bị Mod ghét bỏ gì đây mừ ....dọn nhà thui mừ. có gì đâu.>:)

camry1308

Xe máy
e đang bi xì lốp kh biết thời han bao lâu nhỉ