Chi hội Chat, trao đổi Online ( Tập II )

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Theo lời Mod em xin lập thớt mới anh em buôn tiếp :P

Ko biết đội kia có đia dg tăng đêm nay ko mà 5h chiều gọi mà 8h tối mới chuẩn bị đi =)) =))

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
1 số comment có tính chất nhậy cảm đã dc xóa ở thớt chát chít cũ :D , nhưng thớt độ xe ko hiểu sao lại bị khóa ? hay chắc dài quá nên lập thớt mới độ xe tập 2

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cho em hỏi là từ hôm cho cố ct hienty mượn bộ đàm để cho bác khoaquay mượn thì giờ em ko rõ bộ đàm của em với sạc pin lưu lạc phương nào ? bộ đàm em đằng sau có chữ TÔM , có bác nào đang cầm ko ạ ?

với chiếc đèn Pin chiến lợi phẩm cát sông hồng của em hôm đi câu cá nhà bác TOBALA ko hiểu cũng thất lạc nơi đâu, đèn pin mầu đen , 4 pin, bị mất núm cao su nút bấm , có bác nào cầm cho em xin nhé

Chỉnh sửa cuối:

Thích Triton

Xe điện
Bộ sạc bộ đàm của a cũng o thấy. Cụ nào cầm cho xin nhé.

V.T.A

Xe điện
Bộ đàm nhà em hinh như Quanmeo cầm thì phải .
Hiện nay có 5 cái cáp lụa tài sản chung của CLB không biết thất lạc nơi đâu, bác nào cầm đề nghị điểm danh.Cơ cấu lại khu vực quản lý đồ không như hôm rồi off tự phát thiếu đồ cứu hộ rất mệt.

noon

Xe tải
Hiện nay có 5 cái cáp lụa tài sản chung của CLB không biết thất lạc nơi đâu, bác nào cầm đề nghị điểm danh.Cơ cấu lại khu vực quản lý đồ không như hôm rồi off tự phát thiếu đồ cứu hộ rất mệt.
Ơ thế là nhà mình có cáp xài chung à? Thế em không đi mua cáp nữa nhể? May quá em đang định sắm.
Hôm rồi 3 - 4 xe nằm chết mà có mỗi 1 cái cáp lại bị 2 ông neo chặt vào nhau không thể tháo ra, làm chú Vudohieu chửi um, mk câu lạc bộ rõ hoành tráng, còi đèn rõ đẹp mà không có cái cáp nào :D

Thích Triton

Xe điện
Ơ thế là nhà mình có cáp xài chung à? Thế em không đi mua cáp nữa nhể? May quá em đang định sắm.
Hôm rồi 3 - 4 xe nằm chết mà có mỗi 1 cái cáp lại bị 2 ông neo chặt vào nhau không thể tháo ra, làm chú Vudohieu chửi um, mk câu lạc bộ rõ hoành tráng, còi đèn rõ đẹp mà không có cái cáp nào :D
Chú đừng mua cáp. Khi nào đi Tây bắc chẳng may sa lầy thì ĐT cho CLB cử ae mang cáp lên kéo chú ra. Ok.

Song Hong

Xe buýt
Cáp đợt trước nhiều lắm đấy, bây giờ nó cứ lưu lạc đi đâu hết, có thể ae sắp lắp tời hết nên ko cần cáp nữa chẳng:)

triton6789

Xe buýt
Đêm hôm trước ở việt Hưng có thất lạc 1 mỏ lết, và 1 ma ní to bác nào cầm thì hú 1 tiếng nhé.

transporterVN

Xe tăng
Cho em hỏi là từ hôm cho cố ct hienty mượn bộ đàm để cho bác khoaquay mượn thì giờ em ko rõ bộ đàm của em với sạc pin lưu lạc phương nào ? bộ đàm em đằng sau có chữ TÔM , có bác nào đang cầm ko ạ ?

với chiếc đèn Pin chiến lợi phẩm cát sông hồng của em hôm đi câu cá nhà bác TOBALA ko hiểu cũng thất lạc nơi đâu, đèn pin mầu đen , 4 pin, bị mất núm cao su nút bấm , có bác nào cầm cho em xin nhé
Anh cầm đèn pin của Lệ nhé.

transporterVN

Xe tăng
Đề nghị các thành viên chủ động mua sắm đồ cho bản thân và tự bảo quản, nhỡ đi đâu một mình hoặc ít người thì còn có cái mà dùng.
Việc sử dụng chung chỉ khi nào anh em đi theo đoàn từ 5 xe chở lên và có người đứng ra chịu trách nhiệm mượn, bảo quản và trả lại cho CLB.
Dụng cụ cần những thứ sau: Cáp kéo, ma ní, bộ đàm, bộ dụng cụ sửa chữa.

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
1 số comment có tính chất nhậy cảm đã dc xóa ở thớt chát chít cũ :D , nhưng thớt độ xe ko hiểu sao lại bị khóa ? hay chắc dài quá nên lập thớt mới độ xe tập 2
Tom ơi xe anh tự nhiên 1 bên đèn pha tối hơn bên kia rất nhiều mặc dù là không cháy,báo hại CN rồi đi Mai Châu bò đèo nhục như con trùng trục.Haiz xe mới lấy được 2 tháng chưa ọp ép lần nào đã lỗi,không biết có được BH lỗi này không nhỉ?.

08512

Xe điện
V.T.A nói:
Trả lời hộ Quanmeo: Bộ đàm của bác đã được gửi trả qua đường chuyển phát nhanh Hienty ạ từ lâu rồi ạ...CPN thế mà bây giờ vẫn chưa đến ạ.

Thích Triton

Xe điện
Tom ơi xe anh tự nhiên 1 bên đèn pha tối hơn bên kia rất nhiều mặc dù là không cháy,báo hại CN rồi đi Mai Châu bò đèo nhục như con trùng trục.Haiz xe mới lấy được 2 tháng chưa ọp ép lần nào đã lỗi,không biết có được BH lỗi này không nhỉ?.
Ô cứ vào hãng kiểm tra. Có mất tiền đâu? Trong tg bảo hành mà. Nó báo lỗi cái gì?

hienty

Xe tăng
Trả lời hộ Quanmeo: Bộ đàm của bác đã được gửi trả qua đường chuyển phát nhanh Hienty ạ từ lâu rồi ạ...CPN thế mà bây giờ vẫn chưa đến ạ.
Trả lời hộ 08512: Bộ đàm đc chuyển phát nhanh nhưng không gửi bảo đảm NÊN đã thất lạc 1 số rất khá

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ô cứ vào hãng kiểm tra. Có mất tiền đâu? Trong tg bảo hành mà. Nó báo lỗi cái gì?
Đèn pha bên lái của em từ hôm qua hãng lắp thêm cái còi nó cứ đỏ như đóm đóm đực anh Phú ạ.

Tuanarcco

Xe tải
cụ cứ thay bi xenon vào là hết bệnh ngay y mà,e thấy đèn nguyên bản tối tối sao ý...chạy trên đường sử dụng pha,cost chuẩn là ổn ạ..
Đèn pha bên lái của em từ hôm qua hãng lắp thêm cái còi nó cứ đỏ như đóm đóm đực anh Phú ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng