[Funland] Châu Âu sạch bóng người

Trạng thái
Thớt đang đóng

Không sợ vợ

Xe tăng
Khen nước Đức rồi cũng chạy cong đít về Vn à??? Bó tay!

cmyk77

Xe điện
Túm cái váy lại theo như các cụ bóc mẽ thì chuẩn câu "những thằng hay nói đạo lý... thường sống như lìn" cho nhừng kẻ như người nhà mợ thớt nhẩy.

Isu_zu

Xe container
Thực sự méo hiểu những cái thớt này để làm gì. Thế giới đã từng trải qua hàng chục trận đại dịch từ sau Công nguyên, có khi giết chết đến 50% dân số, mà vẫn tồn tại. Trong khi Covid-19 tỷ lệ chết chỉ dao động từ 2-4%, tập trung nhiều ở người cao tuổi có bệnh nền, phòng tránh giảm lây nhiễm, nhưng không có nghĩa là sợ hãi. Thế méo là châu Âu sạch bóng người hả chủ thớt, thử sang đấy xem nó có cho nhập cư không, hay lại phải chui container?
Cười người hôm trước, hôm sau người cười, bớt nhảm đi!

revolutions

Xe buýt
Theo thuyết âm mưu, các cụ biết tại sao người châu Âu bị ảnh hưởng nặng hơn bở Covid không? Tất cả do định hướng của nước bạn TQ, họ nhắm vào đối tượng nào thì đối tượng đó bị ảnh hưởng nặng nhất.

Big Bang

Xe điện
Thực sự méo hiểu những cái thớt này để làm gì. Thế giới đã từng trải qua hàng chục trận đại dịch từ sau Công nguyên, có khi giết chết đến 50% dân số, mà vẫn tồn tại. Trong khi Covid-19 tỷ lệ chết chỉ dao động từ 2-4%, tập trung nhiều ở người cao tuổi có bệnh nền, phòng tránh giảm lây nhiễm, nhưng không có nghĩa là sợ hãi. Thế méo là châu Âu sạch bóng người hả chủ thớt, thử sang đấy xem nó có cho nhập cư không, hay lại phải chui container?
Cười người hôm trước, hôm sau người cười, bớt nhảm đi!
Không đơn giản đâu Cụ, người khỏe cũng suy giảm sức khỏe trầm trọng. Con virus Corona không hề đơn giản. Dưới đây là lời kể của một vận động viên bơi lội bị nhiễm:
"“Nhưng sau khi nhiễm virus này, tôi đang phải trải qua những cơn mệt mỏi dù triệu chứng sốt đã giảm. Hiện tại, bất kỳ hoạt động thể chất nào, gồm cả đi bộ cũng khiến tôi mệt rã rời trong hàng giờ sau đó. Nền tảng thể chất tích luỹ qua nhiều năm suy giảm trầm trọng. Việc cố gắng tập luyện ở thời điểm này chỉ càng khiến mọi thứ tệ hơn và khiến sự phục hồi càng chậm chạp. Là một VĐV chuyên nghiệp, với tôi rõ ràng điều đó không ổn” – kình ngư Cameron van der Burgh nói thêm. "
Link: https://dantri.com.vn/the-thao/nhiem-covid-19-co-the-la-dau-cham-het-cho-su-nghiep-vdv-dinh-cao-20200325011646415.htm

hưvô

Xe lăn
Xin lỗi cụ, em không có hứng với một bài báo thủ dâm, phóng đại, cuồng ngôn...của bồi bút với dụng ý tuyên truyền mạt hạng.
Bài viết đang hừng hực khí thế quyết tâm bám trụ bảo vệ mảnh đất đc coi là quê hương thứ 2 của kiều bào thì chủ thớt lại thở ra câu " chị ấy đang cho con về nước, tối nay 8h bay...." :D
Nói ko đi đôi với làm :P
Hơi hơi giống kiểu đứng sang 1 bên và hô xung phong, phỏng các cụ :D

Skoda_Favorit

Xe container
Em chuẩn bị mặc quần áo và cho cháu nó ra cánh đồng đi dạo như một ngày thường , nếu có ảnh, em sẽ gửi các cụ xem, châu Âu nó chưa chết như bồi bút hoang tưởng.
Thì chỗ Cụ vắng vẻ thưa thớt dân cư nên an toàn! Cụ ở Berlin hay Munchen,.... xem có dám có được ra phố dạo không? Chủ thớt trích dẫn bài viết của Chị gái cũng có phần phản ảnh thực tại bên đó! Nói chung không chủ quan được

limoux

Xe buýt
Rémy_Martin viết nhanh hơn não nghĩ, câu trước lại đá câu sau...haha...

Dangminhquan

Xe điện
Giờ có muốn đánh đu như khỉ e là cũng không được nữa rồi.Ăn cây nào thì rào cây đấy thôi.

Ba_gia_ham_vui

Xe tăng
Bà chị em định cư ở nc ngoài, mấy tuần trc còn chê cười người Việt đi tích trữ mỳ tôm, đồ ăn, ai dè nước bà ấy bây giờ dân tình còn càn quét nhanh hơn, một siêu thị sạch bách ko còn đồ ăn và giấy vệ sinh, thật là khủng khiếp.

Ba_gia_ham_vui

Xe tăng
Cài này chắc đúng. Em sang Pháp giờ thấy 1/2 là da đen. Mà mọi người bên đó bảo da trắng giờ đẻ ít, da đen thì đẻ rõ lắm. Nên tương lai nước Pháp sẽ là của người da đen. Xong rồi dần dần sẽ lan ra toàn châu Âu.
Dân da trắng nó sướng quen, ngại đẻ, ngại chăm sóc trẻ nhỏ.

Matiz 1.0

Xe điện
Bà Vanga nói đúng quá nhỉ?
Cụ có nguồn nào không? e đọc trên mạng, thì chẳng thấy tiên tri nào của bà Vangan đúng cả (nhất là những thời điểm mốc thời gian đã qua)

Dangminhquan

Xe điện
Hình người Bun, nhưng cụ kia cứ bắt phải có link bài viết tiếng Nga cơ
Vì có thể bà Vanga là sản phẩm tuyên truyền với mục đích nào đó,hướng dư luận đến những cái bà ta nói.Nên cần nguồn tiếng Nga kiểm chứng.
Em thấy giống với cái vụ tận thế 21/12/2012, dân mạng sục sôi tận thế và cuối cùng hollywood có bộ phim tương tự.

poiuy

Xe cút kít
Những lúc thế này thấy VN mình tiến bộ hơn hẳn bọn tây lông các cụ nhỉ.... Tưởng là văn minh nhân văn lắm và có tí dịch mà đã vào siêu thị vét sạch sành sanh để người già yếu khóc lóc.
Chả nói trước được. Bây giờ mà HN có 1000 ca nhiễm thì cũng chả biết thế nào. Ngay mấy hôm trước thì một số bài viết chê thanh niên Tây mùa dịch vẫn vô tư vui chơi, không có ý thức cộng đồng thì đến hôm qua ở ta Phủ Tây Hồ còn đông đặc người đi lễ. Vậy chê người ta còn mình thì cũng không khác mấy.

HuyArt

Xe lăn
Vì có thể bà Vanga là sản phẩm tuyên truyền với mục đích nào đó,hướng dư luận đến những cái bà ta nói.Nên cần nguồn tiếng Nga kiểm chứng.
Em thấy giống với cái vụ tận thế 21/12/2012, dân mạng sục sôi tận thế và cuối cùng hollywood có bộ phim tương tự.
Bà ấy mất năm 1996, và các lời dự đoán của bả nhiều nhất chính là thập niên 70 -80
Và đã là dự đoán tất sẽ không thể chính xác 100%
Tham khảo cho vui
Còn bà này là sản phẩm có thật, giống như cụ nhìn xuống thấy mình có 2 chân ấy, không phải là sản phẩm tạo dựng abc như cụ lo đâu

Chilkan

Xe hơi
Xét về 1 góc độ này đấy thì có thể nói là Châu Âu sạch bóng người

Trạng thái
Thớt đang đóng