Thảo luận Cháu cần Kia Optima

Vega.91

Xe hơi
Cụ nào có em Kia Optima thì làm ơn để lại thông tin cho cháu ới với. Cháu đang cần em này @@! Mong là được giá hợp lý từ các cụ.

buzzy

Xe tải
Nếu cụ kô vội và quan tâm đến Mazda cụ có thể chờ TH sắp bán Mazda 6 xem sao, em thấy bảo giá cũng chỉ nhỉnh hơn Optima chút thôi.

Vega.91

Xe hơi
cả đăng ký và biển HN nữa đó cụ!L-)
vậy ạ? vậy thì cụ tư vấn cho cháu Sale để cháu đến xem nào. :x Hôm nay cháu có qua ngắm 1 em nhưng còn phải xem ngày mai thế nào :)). Nếu thuận lợi mai em sách bút của em đi ký :x.

Vega.91

Xe hơi
Up nào >.< cụ chủ thớt nào ới giúp em với .

phuongdm

Xe tải
Đúng rồi ợ ( cả bình xăng đầy nữa chỉ việc vào xe và vi vu . );)
Đó là giá cũ rồi cụ ơi, giờ chắc chắn không còn giá đó nữa đâu. Hiện Trường Hải không còn 1 con Optima nào cả, đang nhập về lô mới. Lô trước bán 839tr là do hải quan áp thuế có 9.500$, lần này chắc chắn giá áp thuế tăng rồi. Bác nào có đặt hàng giờ này thì cũng chỉ cho đặt thôi chứ cũng chưa có giá chính thức.
Bác có thể tham khảo thêm giá K5 của một số đại lý nhập hàng ngoài. Có nhiều Option khác nhau lắm, mình đã hỏi loại 45k thì Option còn kém Optima nhiều (vd: Đèn pha không có tự rửa, 1 Projector, không có dải đèn LED chiếu sáng ban ngày, đèn hậu cũng không LED, ghế phụ chỉnh cơm, không có sang số trên vô lăng, mâm 17" và 1 số thứ nữa mình chưa xem kỹ)

nk31

Xe tải
Đó là giá cũ rồi cụ ơi, giờ chắc chắn không còn giá đó nữa đâu. Hiện Trường Hải không còn 1 con Optima nào cả, đang nhập về lô mới. Lô trước bán 839tr là do hải quan áp thuế có 9.500$, lần này chắc chắn giá áp thuế tăng rồi. Bác nào có đặt hàng giờ này thì cũng chỉ cho đặt thôi chứ cũng chưa có giá chính thức.
Bác có thể tham khảo thêm giá K5 của một số đại lý nhập hàng ngoài. Có nhiều Option khác nhau lắm, mình đã hỏi loại 45k thì Option còn kém Optima nhiều (vd: Đèn pha không có tự rửa, 1 Projector, không có dải đèn LED chiếu sáng ban ngày, đèn hậu cũng không LED, ghế phụ chỉnh cơm, không có sang số trên vô lăng, mâm 17" và 1 số thứ nữa mình chưa xem kỹ)
Em dự giá chính thức đợt này là 839 tr - 5 tr khuyến mại nữa đấy ạ . Bác nào máu múc xe em này . không phải chờ không mất tiền đăng ký hehe .