Cháu cần thuê or mượn(có hậu tạ) 1 xe đạp cho 2 ngày T7,CN tuần nãy!

haucom

Xe tải
Đầu tiên cháu xin phép Min/mod cho cháu lách tí vào trong thớt này cho tập trung ạ, cháu chỉ xin mod cho thớt của cháu sống hết ngày mai thôi nhé :) đội ơn các cụ nhiều a :)

Bá cá các cụ tềnh hềnh là trưa T7, với chủ nhật tuần này nhóm e tổ chức đi Thái Nguyên, ngặt nỗi xe em chưa kịp mang từ quê ra :( nên e cần thuê/mượn 1 xe đạp size từ 17 trở lên để đú cùng các bác trong nhóm a.
Có bác nào cuối tuần ko độp thì cho e thuê/mượn nhé :)
Tài sản thế chấp: Xe Future X Fi + ĐK + BH + Bình xăng đầy hehe, sổ HK công chứng (như đi thuê oto hị hị)
Nếu được với tinh thần xem xe như con, coi lốp như da thịt cháu xin hứa sẽ bảo quản, bảo dưỡng xe ở tình trạng tốt nhất a :) sau chuyến đi cháu cũng sẽ bảo dưỡng lại cho các cụ yên tâm a!
Tks các cụ đã đọc tin ạ, cụ nào đi qua hào sảng đá mít hộ cháu phát nhé :)

datnt1107

Xe điện
Thường những người có xe rùi họ rất khó cho mượn bạn ah. Tìm chỗ thuê xe thôi, theo mình biết trong phố cổ nhiều chỗ cho thuê xe lắm.

kuzbass

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thường những người có xe rùi họ rất khó cho mượn bạn ah. Tìm chỗ thuê xe thôi, theo mình biết trong phố cổ nhiều chỗ cho thuê xe lắm.
Thuê toàn xe cùi bắp cụ ợ ! E chả thấy chỗ nào cho thuê mấy dòng Giant, Trek... cả :D

muadem

Xe cút kít
Cụ mua em bán luôn cho chứ thuê thì không đáng mà mượn thì em chả quen cụ [-X

haucom

Xe tải
Thuê toàn xe cùi bắp cụ ợ ! E chả thấy chỗ nào cho thuê mấy dòng Giant, Trek... cả :D
Chuẩn rồi cụ a, hic tại xe e hôm trước mang về quê mà mai đi rồi gấp quá ko kịp về để lấy ra (e ở Thanh Hóa) thuê ở cửa hàng toàn size nhỏ với xe bt chạy 250km e dự là phải có thêm 1 em bán tải theo hầu nữa @_@
Cụ mua em bán luôn cho chứ thuê thì không đáng mà mượn thì em chả quen cụ [-X
Tks cụ a, thế e mới bảo để làm tin, e để lại xe máy,đk, sổ hk cho yên tâm mà cụ :)

Sói nhỏ

Chã!
nhà em cũng toàn chờ đến T7, Cn để độp, nên không có xe cho cụ mượn được :)