[Funland] Cháu nhờ các cccm

Bein

Xe hơi
"cụ nào đó ý nói..." là em ạ và em cũng nhắm mắt trả bừa 17tr. Rất may là cụ ấy chẳng thèm reply lấy nửa lời chứ k thì em là người lãnh đạn chứ k phải là cụ chủ bởi trong các còm ở
thớt đó, em là người trả cao nhất.
Hehe em cao hơn cụ tí , về bản chất xe thì em làm ngon rồi nhưng cả thèm chóng chán bán mới biết ếch xeo :)

MiTa

Xe lăn
Lại bán hộ thằng e. Xe đi ẩu ngoài đg bị chửi thì lại kêu là cho mượn. Đúng ộp phơ.

vandinh

Xe container
"cụ nào đó ý nói..." là em ạ và em cũng nhắm mắt trả bừa 17tr. Rất may là cụ ấy chẳng thèm reply lấy nửa lời chứ k thì em là người lãnh đạn chứ k phải là cụ chủ bởi trong các còm ở thớt đó, em là người trả cao nhất.
Để ăn mừng mời rượu các cụ một luợt đi:D

Bein

Xe hơi
Em xin lỗi vì quá lời, thôi cụ để lại cho em, cắt lỗ rồi em chăn lại cho, biết đâu đấy!
Em sửa ngon rồi cũng mất kha khá xèng vì định sơn lại mà thêm nhiều xèng với thời gian lâu nên em bán do hứng thì mua hết hứng thì bán . Nộ nộ ra ếch xeo thì buồn chút thôi

vandinh

Xe container
Hehe em cao hơn cụ tí , về bản chất xe thì em làm ngon rồi nhưng cả thèm chóng chán bán mới biết ếch xeo :)
E còn chưa biết cái excel với px nó khác nhau ra sao mà lên đời được.

Bein

Xe hơi

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Éo ai gà như em kkkk nổ máy đi thử xong cũng không cần phải viết giấy tờ gì đưa tiền là xong
Cụ cứ nghĩ là OF nên cũng mua kiểu OF luôn nhề. Buồn cho các cụ ko uy tín ladm aenh hưởng đến người uy tín

Pigwalk

Xe container

Capthoivu

Xe tải
Em ủn để các cụ/mợ làm rõ vấn đề. Cố gắng giữ OF cho trong sạch chút ạ!

PhaMiTa

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
C
hả là cháu mua con px đi loanh quanh hôm vừa rồi có mua của cụ Kojvotam ( Dũng bắc ninh ) . Thấy các cụ vào rôm rả lắm có cả chụp đăng ký lên mà không thấy cụ nào chê toàn khen và cũng không ai phát hiện ra là exel lên đời px . Cháu về sửa xong nhưng do 1 số lý do nên ly dị và rao lên bán chỉ có ảnh xe cháu không chụp đăng ký . Trong thớt bán của cháu nhiều cụ vào coment có cụ thật là tài nhìn ảnh biết ngay exel lên đời , và có mấy cụ hỏi mua sau khi gửi anh đăng ký cũng bảo exel lên px . Cháu có gọi lại cho cụ Kojvotam thì được câu trả lời là xe thằng em rao bán hộ thôi nên không biết , ok thế cụ rao là xe của cụ em biết thế và rao bán px chứ không phải rao bán exel vậy bây giờ không nói là lừa đảo treo Dê bán Chóa . Nhưng hàng nhái thì giả hàng trả tiền vui vẻ , nhưng cụ ý bảo hỏi ý kiến thằng em hehe ok được hỏi 5 phút thôi chỉ cần nói em là trả hàng hoặc " mày ngu cho mày chết " là em cũng vui rồi . Đây là giao lưu ofer thôi chứ cụ bán hộ ít đá mà bảo không biết chỉ bán hộ thì vui đấy . Cháu đã nhắn tin gọi cho cụ Kojvotam và nhận được sẽ trả lời trong hôm nay . Em sửa xe hết tiền nên điện thoại cũng không gọi được cho cụ nữa đâu cụ Kojvotam ơi , em đành mạo muội cầu cứu các cụ nhà mình hy vọng cụ hiển linh !

Oài! Có nghĩa là rước về cục vàng tây với giá của vàng bốn số 9 hả cụ chủ?

trausut

Xe buýt
Cơ quan em có bác cũng chuyên đi dòng này, có vẻ thú lắm, em thì thấy cái xe này khá phong cách, đẹp, rất cổ điển và cuốn hút.
Cơ mờ ông ý bẩu nó xơi xăng hàng khủng luôn, nó về nhì thì không xe nào dám nhận nhất về uống xăng ( xe máy thôi ạ), Avenis ngày xưa còn gọi nó là ông nội.

Bein

Xe hơi
Cơ quan em có bác cũng chuyên đi dòng này, có vẻ thú lắm, em thì thấy cái xe này khá phong cách, đẹp, rất cổ điển và cuốn hút.
Cơ mờ ông ý bẩu nó xơi xăng hàng khủng luôn,
nó về nhì thì không xe nào dám nhận nhất về uống xăng ( xe máy thôi ạ), Avenis ngày xưa còn gọi nó là ông nội.
em thấy bt mà ít hơn con lyberty

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Gọi hồn cụ Kojvotam về thớt giải quyết vụ việc trắng đen rõ ràng.

hailuatn

Xe container
"cụ nào đó ý nói..." là em ạ và em cũng nhắm mắt trả bừa 17tr. Rất may là cụ ấy chẳng thèm reply lấy nửa lời chứ k thì em là người lãnh đạn chứ k phải là cụ chủ bởi trong các còm ở thớt đó, em là người trả cao nhất.
Cụ mời vodka cụ chủ thớt vì cụ ấy lãnh đạn hộ đê :)).

Bein

Xe hơi