Cháu sắm cái máy đọc lỗi.

huanhe

Xe tải
Vâng chả giấu gì cụ. Nhà cháu dạo này đã ăn ở kiêng cử thì chớ. Xe thì là hàng ngày buổi sáng đi làm vẫn đi ngon lành, cứ tội chiều về gần đến nhà không hiểu sao nó cứ tự giằng lái hướng rẽ vào mấy quán bia, em khổ sở bẻ lái mới đi được về nhà cụ ạ. Xe mấy chẳng cộ. Có khi em chuyển đi bộ thôi .
Theo em cụ nên sửa như thế này ạ,khi nào nó giằng lái vào quán bia thì cụ cứ vào đổ đầy bia em cá là sau khi nạp 2 ca bia song là đi lại ngon ngay ạ:-bd

nguyen nghiep

Xe container
Theo em cụ nên sửa như thế này ạ,khi nào nó giằng lái vào quán bia thì cụ cứ vào đổ đầy bia em cá là sau khi nạp 2 ca bia song là đi lại ngon ngay ạ:-bd
2 ca thì nó không chạy nữa cụ uôi, lúc đó đề nó không nổ được. Phải 2 két thì nó chạy mí ngon được cụ ạ! :D

Tlx

Xe buýt
2 ca thì nó không chạy nữa cụ uôi, lúc đó đề nó không nổ được. Phải 2 két thì nó chạy mí ngon được cụ ạ! :D
Các cụ ở trển gọi 2 ca = 4 lit đới cụ na
Tóm lại là ứ chữa được. Máy đọc lỗi còn chịu thì ka kíp nhằm nhò giề. Em bỏ bia rùi.!!!!!!

dungbacauto

Xe tăng
Phần mềm đọc lỗi ô tô được ứng dụng ngày càng phổ biến trong các gara sửa chữa chuyên nghiệp. Nó giúp cho quá trình tìm kiếm cũng như sửa chữa các lỗi của xe nhanh chóng hơn rất nhiều.

Không chỉ vậy, tính ứng dụng của phần mềm đọc lỗi ô tô rất cao, áp dụng được cho nhiều loại xe nên những ai có nhu cầu nên tham khảo và cân nhắc khi mua thiết bị này.

Chức năng của phần mềm đọc lỗi ô tô
Hiện nay, có rất nhiều phần mềm đọc lỗi ô tô bằng tiếng Việt giúp cho người dùng có thể tra và đọc lỗi dễ dàng hơn rất nhiều. Nó có độ chính xác và tin cậy cũng như được sử dụng phổ biến hơn các phần mềm tiếng anh.

Bạn sẽ tra cứu được nội dung cũng như phân tích và có những gọi ý sửa chữa hầu hết các loại xe ô tô như xe ô tô con, xe khách, xe tải hay các loại máy động cơ.
Hỗ trợ hầu hết các hệ thống trên xe như: động cơ, khung sườn, thiết bị phụ trợ trên xe.
Hỗ trợ tìm kiếm và sửa chữa các lỗi chung, lỗi riêng cũng như các lỗi đặc biệt của từng dòng xe.
Các phần mềm được thiết kế và hiển thị thông tin rất hiệu quả, rõ ràng bạn sẽ nhanh chóng tìm kiếm được thông tin cũng như sửa chữa những lỗi ở xe.
Đọc cũng như có thể xóa những thông số thể hiện động cơ
Miễn phí cũng như thường tự động cập nhất các phiên bản mới nhất.
Hỗ trợ giải mã chung tất cả các lỗi động cơ.
Giao diện cũng như có một quá trình lập trình hoàn toàn mới.
Có thể tương thích với rất nhiều hệ điều hành khác nhau như Window, XP…