Chế mở cốp bằng chìa zin của CIVIC ???

starlight

Xe máy
Em cũng thèm bác ạ. Chứ đèn theo xe con Civic 1.8AT của em kém lắm. Em mắt cận chả nhìn thấy gì. Bác cho em đặt gạch nhé.
Sontt29@gmail.com 0912686363

Chỉnh sửa cuối:

Trung già

Xe buýt
Em ứ tin lắm vì cái này mấy cao thủ làm rồi post lên mạng vẫn cần cái hộp nhắc lệnh, bác nào làm rồi thì post thử cái xem sao.
Trước đây em ko nghiên cưu vụ này nên cũng ko để ý . Thấy các bác hỏi nhiều nên cũng ngẫm nghĩ một chút thì em thấy TẤT CẢ CÁC LOẠI XE nếu như BẤM UNLOCK LẦN THƯ 2 mà vẫn có tín hiệu mở cửa là làm được MỞ CỐP TRÊN ĐKTX ZIN THEO XE, mà ko cần đến hộp nhắc lệnh .

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
e đang nghiên cứu quả khóa từ ( chìa cách xe khoảng 5m xe tự mở ) và khởi động từ y hệt teana khi nào xong các Bác nghiệm thu nhé :D
ah bác nào cần Balaz và bóng xenon xịn 2,0 ới e nhé, e thừa nguyên 1 bộ ( giá hạt rẻ ) kiếm tý dạo này cuti chăn e nhiều quá :D :D
Tối hôm qua em có qua xem, nhưng Bộ của bác cọc cạch chắc em ko lấy đc. Đành mua bộ mới cho lành vậy.

OmegaO9

Xe container

CuTiVoDich

Xe điện
e đang nghiên cứu quả khóa từ ( chìa cách xe khoảng 5m xe tự mở ) và khởi động từ y hệt teana khi nào xong các Bác nghiệm thu nhé :D
ah bác nào cần Balaz và bóng xenon xịn 2,0 ới e nhé, e thừa nguyên 1 bộ ( giá hạt rẻ ) kiếm tý dạo này cuti chăn e nhiều quá :D :D
Bảo chơi nguyên bộ không chơi, chơi cọc cạch nó khổ thế đới anh ạ:))

OmegaO9

Xe container
Lúc nào đi làm đèn ới em nhé.
Sáng nay em đi qua Phạm Ngọc Thạch, thấy con xe xanh dương,có decal chéo xe Téc nót, biển 0350 chắc mẩn đó là xe cụ,một lúc sau về gần nhà,em nhìn thấy một xe máy biển y hệt xe cụ (cả ký tự luôn hehe N6 ) thế là em văn nghệ chút,thế mà cuối giải 3 có con 35 luôn cụ ợ, hehe thế là nhà cháu tha hồ 8-3 cho gấu rồi,cảm ơn cụ nhé b-)

giangcoi28

Xe tải
Trước đây em ko nghiên cưu vụ này nên cũng ko để ý . Thấy các bác hỏi nhiều nên cũng ngẫm nghĩ một chút thì em thấy TẤT CẢ CÁC LOẠI XE nếu như BẤM UNLOCK LẦN THƯ 2 mà vẫn có tín hiệu mở cửa là làm được MỞ CỐP TRÊN ĐKTX ZIN THEO XE, mà ko cần đến hộp nhắc lệnh .
Chào bác Trunggia. Tình hình là sáng mùng 1 e đã bị thợ nhà bác thả "chuột chết" vào cốp xe e rồi đây này.hu...b-)

Teknosolar

Xe buýt
Website
www.nangluongsach.vn
Lúc nào đi làm đèn ới em nhé.
Sáng nay em đi qua Phạm Ngọc Thạch, thấy con xe xanh dương,có decal chéo xe Téc nót, biển 0350 chắc mẩn đó là xe cụ,một lúc sau về gần nhà,em nhìn thấy một xe máy biển y hệt xe cụ (cả ký tự luôn hehe N6 ) thế là em văn nghệ chút,thế mà cuối giải 3 có con 35 luôn cụ ợ, hehe thế là nhà cháu tha hồ 8-3 cho gấu rồi,cảm ơn cụ nhé b-)
Vụ này bác mề gà phải lại quả rồi :D

Teknosolar

Xe buýt
Website
www.nangluongsach.vn
Bảo chơi nguyên bộ không chơi, chơi cọc cạch nó khổ thế đới anh ạ:))
của a xịn đấy chứ cuti. a hỏi bác mề gà rồi Balaz xịn của Civic là của mitsu. vụ này a cũng không biết. sang tuần rảnh kiếm đôi bi Len rồ vờ độ vào đôi đèn khác. khỏi chân chưa ?

CuTiVoDich

Xe điện
của a xịn đấy chứ cuti. a hỏi bác mề gà rồi Balaz xịn của Civic là của mitsu. vụ này a cũng không biết. sang tuần rảnh kiếm đôi bi Len rồ vờ độ vào đôi đèn khác. khỏi chân chưa ?
Ba nát hịn nhưng bóng gì mà nhanh cháy thế anh? Bác Mề gà cũng thích chọc ngoáy phết đấy:D. Chân em chưa khỏi, vưỡn đi nạng, cuối tuần mà rỗi qua cafe nhà con mụ Pín chơi đê:P

Teknosolar

Xe buýt
Website
www.nangluongsach.vn
Ba nát hịn nhưng bóng gì mà nhanh cháy thế anh? Bác Mề gà cũng thích chọc ngoáy phết đấy:D. Chân em chưa khỏi, vưỡn đi nạng, cuối tuần mà rỗi qua cafe nhà con mụ Pín chơi đê:P
đâu nó có cháy đâu a độ bi Hồ cẩm đào nên bỏ nó ra đấy chứ :D

giangcoi28

Xe tải
đâu nó có cháy đâu a độ bi Hồ cẩm đào nên bỏ nó ra đấy chứ :D
Mời 2 cụ sang phòng khác chơi đi nhé> để anh e ở đây trao đổi cái vụ mở cốp cái
Đây là thiết bị Made in Vietnam của bác MU-4ever

Còn đây là lắp đặt của thợ nhà bác Trunggia cho vios còi nhà e

vietnvtn

Xe buýt
Em cũng đã hoàn tất 2 nháy mở cốp, bác nào nghiên cứu tiếp vụ nâng cốp đi

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Dạ, xin phép cụ chủ thớt cho em phá ngang tý ạ :D
Chả là em thấy có vài cụ quen quen, nên em muốn nhắn các cụ ấy lượn qua "bển" tý cho xe nhà em nó mau chạy ạ
Thanks các cụ !:-*

3.5V8

Xe tải
Em cũng đã hoàn tất 2 nháy mở cốp, bác nào nghiên cứu tiếp vụ nâng cốp đi
có khi cái này ra phố Huế lại làm đc đấy. E nói các bác đừng cười Thằng em em nó mới mua cái xe máy ( Li Vn) nó ra phố Huế lắp bộ chống trộm với cả cái ben mở cốp xe. Nó biểu diễn mà e há hốc mồm. Nó dùng ĐK ấn 2 phát liên tiếp ( ko khác gì oto nhá ) 4 đèn xi nhan nháy 1 cái + kêu chíp 1 tiếng thì cốp mở lên ( đc ben đẩy lên. 1 cái ben nhỏ khoảng khi dài ra khoảng 40cm). Nó khóa cốp lại mở điện lên bằng chìa ấn nút passing ( cái nút đá fa cos như oto đó ) cái cốp lại mở lên. Cốp mở đc khoảng hơn 80*. Tổng thiệt hại là 600k. Nếu chỉ lắp ben mở bằng nút passing thì mất 175k, còn lắp cả đk chống trộm, cốp mở ben bằng đk từ xa thì mất 600k ( tất cả chỉ dùng trong 1 cái Đk thôi nhé @@ ). Địa chỉ 269 phố Huế

Chỉnh sửa cuối:

3.5V8

Xe tải
Tuy đến hơi châm như em cũng xin công bố sản phẩm của mình ạ.

ĐỎ : +12v(B+)
ĐEN : - (GND)
XANH : +12v,out (nối với chuột mở cốp)
NÂU : lệnh vào ( - )

• Sử dụng tín hiệu điều khiển bằng cách bấm unlock(mở khóa) 2 lần.Để mở cốp
  • Nguồn gốc xuất xứ : nguyencuongaudio
  • Bảo hành : 1 năm
bác diễn tả chi tiết hơn đc ko ? ví dụ ấn 2 cái thì ấn liên tục hay ấn cách nhau? mấy giây sau nó mở ? bác có lắp luôn đc Ben đẩy lên ko? rổ giá thế nào bác nhỉ ? E rất quan tâm !!! e đã gọi nhưng bác disconect cuộc gọi của e ko thương tiếc nên đành lên đây hỏi vậy

vietnvtn

Xe buýt
Chả là em thấy có vài cụ quen quen, nên em muốn nhắn các cụ ấy lượn qua "bển" tý cho xe nhà em nó mau chạy ạ
Em xong nhiệm vụ với bác rồi nhé, chỉ chờ bác hoàn thành nốt cho em thôi :-bd

giangcoi28

Xe tải
Gớm! bác sang tận đây để tóm cổ bọn e cơ à. Kinh quá cơ!!!>:/

crazypig

Xe tải
Cụ ơi như vậy là không cần dùng tới hộp trắng trắng nữa ạ !