Chế tự động cụp gương và khóa cửa cho Honda city

babyshophoangan

Xe hơi
70 Tôn Thất Tùng, Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội
Website
facebook.com
Chào các cụ.
Hiện tại e hay mắc lỗi quên khóa cửa và cụp gương xe sau khi ra khỏi xe, hay quên nhất là khi ra khỏi xe mà xách đồ trên tay. Vậy cụ nào biết địa chỉ nào khắc phục được vấn đề này thì chỉ em với ạ

tamson9999

Xe hơi
Chào các cụ.
Hiện tại e hay mắc lỗi quên khóa cửa và cụp gương xe sau khi ra khỏi xe, hay quên nhất là khi ra khỏi xe mà xách đồ trên tay. Vậy cụ nào biết địa chỉ nào khắc phục được vấn đề này thì chỉ em với ạ
Yêu cầu của cụ khó quá, chẳng có xe nào tự động khoá cửa và gập gương nếu cụ ko bấm nút cả, xe mà làm được thế thì cụ cứ ra khỏi xe là nó khoá, lúc quên chìa khoá trong xe thì biết làm thế nào :D

SuperLoc

Xe hơi
Chào các cụ.
Cụ đổi sang Mazda đi, chìa khóa cách xe 80cm tự khóa cửa, gập gương ( độ thêm ) :)):)):)):)):))

Trieubondvd

Xe tăng
Yêu cầu của cụ khó quá, chẳng có xe nào tự động khoá cửa và gập gương nếu cụ ko bấm nút cả, xe mà làm được thế thì cụ cứ ra khỏi xe là nó khoá, lúc quên chìa khoá trong xe thì biết làm thế nào :D
Quên chia là ko khoá phải mang ra khoi xe mới khoá ko la ko khoá nũa

babyshophoangan

Xe hơi
Website
facebook.com
Chán cho cụ lắm, em đang đi Mazda CX5 bản 2016 thì sau khi tắt máy đóng cửa rồi cầm chìa khóa đi ra khỏi xe khoảng mấy mét là cửa tự chốt ạ nên cảm thấy rất an toàn ạ

babyshophoangan

Xe hơi
Website
facebook.com
Cụ đổi sang Mazda đi, chìa khóa cách xe 80cm tự khóa cửa, gập gương ( độ thêm ) :)):)):)):)):))
em đang đi Mazda CX5 bản 2016 thấy nó tự khóa khi đóng cửa xe và đi cách xe khoảng mấy mét là đóng nên thấy tiện và định độ cho Honda City ạ
Vì em làm kinh doanh hay đi thị trường nên lại hay đi Honda City cho đỡ tiền xăng, e đi liên tục nê chi phí đỡ được nhiều
Tiếc là em Honda City chưa có chức năng này

pimbim

Xe tăng
Chào các cụ.
mình đã làm mất 500k.

babyshophoangan

Xe hơi
Website
facebook.com

pimbim

Xe tăng
Cụ làm ở đâu vậy?
Ở quán cụ Trung già phố võ thị sáu, nhưng đấu dây lằng nhằng lắm thấy cũng kinh, sau này biết có loại ko cần đấu dây mà là bộ cắm trực tiếp vào cổng OBD. Cụ nên tìm bộ này có cả lock cửa tự động luôn.

tamson9999

Xe hơi
Chán cho cụ lắm, em đang đi Mazda CX5 bản 2016 thì sau khi tắt máy đóng cửa rồi cầm chìa khóa đi ra khỏi xe khoảng mấy mét là cửa tự chốt ạ nên cảm thấy rất an toàn ạ
Hic hic, sorry cụ nhé, hiểu biết của e nông cạn, chưa thấy loại này bao giờ, xe Mazda thông minh nhỉ, xe Mec và Bim hình như cũng chưa có tính năng này :D

oto huyền Anh

Xe tải
Ở quán cụ Trung già phố võ thị sáu, nhưng đấu dây lằng nhằng lắm thấy cũng kinh, sau này biết có loại ko cần đấu dây mà là bộ cắm trực tiếp vào cổng OBD. Cụ nên tìm bộ này có cả lock cửa tự động luôn.
Cắm luôn vao cổng OBD nhìn thì cũng ngon thật , nhưng toàn đồ tầu cục đấy nó họng , chập nó xông vào hộp đen trung tâm đầu não luôn , đấu dây loàng ngoàng tí , nhưng nó lại là ngoài da . cái gì cũng có lợi hại riêng của nó bác ạ

pimbim

Xe tăng
Cắm luôn vao cổng OBD nhìn thì cũng ngon thật , nhưng toàn đồ tầu cục đấy nó họng , chập nó xông vào hộp đen trung tâm đầu não luôn , đấu dây loàng ngoàng tí , nhưng nó lại là ngoài da . cái gì cũng có lợi hại riêng của nó bác ạ
Có vụ nào thiết bị cắm cổng OBD chập xông vào đầu não chưa cụ, cụ dẫn chứng cho cái ợ. Còn dây loàng ngoàng kia liệu có vụ nào chập cháy ko cụ.

oto huyền Anh

Xe tải
Có vụ nào thiết bị cắm cổng OBD chập xông vào đầu não chưa cụ, cụ dẫn chứng cho cái ợ. Còn dây loàng ngoàng kia liệu có vụ nào chập cháy ko cụ.
Tất cả mọi sự việc đều có thể sẩy ra . còn sư lựa chọn là của mỗi người , bản thân em làm về kỹ thuật thì em phân tích chi tiết cho mọi người . còn ai yêu thích cái gì thì chơi cái đấy .