Tin tức Chê xe Vinfast và cái kết

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thanhtrungpt

Đi bộ
Tôi thì thấy còn dựa vào 1 yếu tố nữa là lượng xe cũ bán ra nhiều hay ít... Và bán ra giá nào .... Mới có đủ cơ sở. 1 thương hiệu mới trên 3 năm dựa vào số lượng hay giá tiền ko đúng lắm. Còn ủng hộ kiểu dáng thiết kế...vậy là đẳng rồi.

JP17

Xe máy
Anh em vào tranh luận ở đây đúng là phần lớn là ghét cái thái độ của hãng, trình độ hiểu biết xã hội, kỹ thuật của đội tung hô chứ có đi hay mua xe hãng đâu và cũng chắc chả quan tâm!
Xe lỗi, ừ thì nhận! Sửa đền cho khách, cần thì tặng xe mới cho khách (nếu chơi đẹp) thế mới là hảo hán, muốn củng cố thương hiệu! Đây lại dọa dẫm, răn đe, đội truyền thông thì học hành i tờ cả vú bao biện! Thế khác gì tự tay phải cầm dao chặt tay trái! Không biết cầu thị, tiếp thu trong khi chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng thì chỉ có ăn cát, ăn đồng bằng!
Nếu là cụ mở hàng cơm, cơm nấu bán cho tất cả mọi người, người khen kẻ chê kiểu gì cũng có. nhưng các cụ chắc cũng biết cái câu ngon thì nói to với bạn bè của bạn, còn chưa ngon hãy nói nhỏ với tôi.
đấy cá nhân còn muốn ứng xử như thế vậy tại sao lại bắt doanh nghiệp phải cúi đầu xoa tay khét lẹt trong mọi trường hợp ?

Chỉnh sửa cuối:

kaku223223

Xe tăng
Nếu là cụ mở hàng cơm, cơm nấu bán cho tất cả mọi người, người khen kẻ chê kiểu gì cũng có. nhưng các cụ chắc cũng biết cái câu ngon thì nói to với bạn bè của bạn, còn chưa ngon hãy nói nhỏ với tôi.
đấy cá nhân còn muốn ứng xử như thế vậy tại sao lại bắt doanh nghiệp phải cúi đầu xoa tay khét lẹt trong mọi trường hợp ?
Vì sao ko ngon lại chỉ được 'nói nhỏ với tôi'
Tôi có được trả đồng nào như cụ đâu mà tốt thì loa loa lên, mà xấu thì che lại :))

JP17

Xe máy
Vì sao ko ngon lại chỉ được 'nói nhỏ với tôi'
Tôi có được trả đồng nào như cụ đâu mà tốt thì loa loa lên, mà xấu thì che lại :))
tôi suy từ ứng xử thông thường suy ra. nếu cụ vẫn hỏi VÌ SAO thì tôi nghĩ không cần giải thích.
tôi cũng đang ko ở VN nên cụ khỏi lo tôi nằm trong số nhân viên nào đó của a V.

Tam Trương Phong

[Tịch thu bằng lái]
tôi suy từ ứng xử thông thường suy ra. nếu cụ vẫn hỏi VÌ SAO thì tôi nghĩ không cần giải thích.
tôi cũng đang ko ở VN nên cụ khỏi lo tôi nằm trong số nhân viên nào đó của a V.

Thì ra cụ đang ở tây lông , và đang ủng hộ anh V hết lòng phèo có phải ko nhể !
Như các cụ hay bẩu thì thuộc tầng lớp dẫm phải mứt cụ Vi nin đây mà , ôi quý hóa quá cơ !
Được tý bơ thừa sữa cặn , đội bô ủng hộ đồ tàu giả cày oai như cóc !

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
Có lần nhà cháu click vào nhóm vinfast gì đó ở trên facebook. Có cụ còm một ý kiến, cũng bình thường thôi, không nặng nề lắm. Thế là một đám nó bâu lại nó cắn với đủ những câu từ tục tĩu khó nghe. Cực kỳ vô văn hoá.
Chính vì những việc tưởng nhỏ nhỏ như thế nó ảnh hưởng tiêu cực đến hình ảnh của vin. Vượng thì quen kiểu cửa trên với khách hàng nên chả quan tâm, cứ dung túng cho tụi này hay sao ý.
Không xoa tay cúi đầu, cả vú lấp miệng em là kiểu hành xử khiến nhiều người ghét. Đơn giản như chả ai biết ông gogo thế nào, nhưng chiến lại cái thằng người ta ghét thì họ ủng hộ thôi 😏

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Quán ăn ngon chia sẻ bạn bè
Không ngon nói nhỏ chủ quán ! Rất chuẩn rất văn minh ,
Nhưng hãng xe kia nói nhỏ 1 phát báo công an ngay , ngay lập tức người nói nhỏ trở thành 3 sọc ph ản động luôn
Thế nó mới được quý như mẻ !

Chỉnh sửa cuối:

hungtom

[Tịch thu bằng lái]
Sắp ra xe điện nên ae vonin đang chuẩn bị chiến lược phòng chống p hản động, tự nhục, 3/// kỹ phết nhỉ. Lặn không sủi tăm. 😏😏😏
Btw, sale vin cho em hỏi thế bao giờ ra facelift fadil, luxA, lux SA để em xem có thay đổi gì ko?!

JP17

Xe máy
Thì ra cụ đang ở tây lông , và đang ủng hộ anh V hết lòng phèo có phải ko nhể !
Như các cụ hay bẩu thì thuộc tầng lớp dẫm phải mứt cụ Vi nin đây mà , ôi quý hóa quá cơ !
Được tý bơ thừa sữa cặn , đội bô ủng hộ đồ tàu giả cày oai như cóc !
tôi đã dẵm phải đuôi của cụ khiến cụ nhảy dựng lên thế thì cho tôi xin lỗi.
cụ chửa gặp tôi lần nào mà cứ như nằm xó nhà tôi ấy nhỉ ? gì cũng hay.

JP17

Xe máy
Có lần nhà cháu click vào nhóm vinfast gì đó ở trên facebook. Có cụ còm một ý kiến, cũng bình thường thôi, không nặng nề lắm. Thế là một đám nó bâu lại nó cắn với đủ những câu từ tục tĩu khó nghe. Cực kỳ vô văn hoá.
Chính vì những việc tưởng nhỏ nhỏ như thế nó ảnh hưởng tiêu cực đến hình ảnh của vin. Vượng thì quen kiểu cửa trên với khách hàng nên chả quan tâm, cứ dung túng cho tụi này hay sao ý.
Không xoa tay cúi đầu, cả vú lấp miệng em là kiểu hành xử khiến nhiều người ghét. Đơn giản như chả ai biết ông gogo thế nào, nhưng chiến lại cái thằng người ta ghét thì họ ủng hộ thôi 😏
tôi ko bênh gì cái đám ấy, nhưng tôi nghĩ ko có công ty nào đi xui nhân viên của mình nằm vùng rồi chửi khách hàng kiểu thế. có chăng nó xuất phát từ việc khác quan điểm cá nhân thôi
còn tôi chỉ thấy lạ, 1 công ty như thế nó đẻ ra hàng trăm nghìn việc làm, kéo theo một cơ số mảng phụ trợ ăn theo, xét mặt nào đi nữa thì nó cũng là điều tích cực. nói rộng ra nếu mình có nhiều cty như thế, thì dân mình có thêm nhiều việc làm, bớt cảnh phải tha phương cầu thực.tốt chứ sao ? còn nhiều cái khác cao siêu tôi ko dám bàn
tôi thấy thật khó hiểu với việc nhiều người như căm thù cái cty làm ô tô này. câu chuyện đám cua trong rỏ ko đậy nắp nhưng chẳng con nào bò được ra ngoài tưởng đùa mà thật

Trạng thái
Thớt đang đóng