[Funland] Chelsea , Abramovic đã làm thay đổi bộ mặt bóng đá Anh !

Trạng thái
Thớt đang đóng

function

Xe tải
Topic này rất lận đận nhé, cứ lên 14 pages là lại bị xuống còn 12. E dự là topic này khó mà vượt qua được mốc 15 trang :)

Supercharged

Xe đạp
Cụ thích nhìn thấy có nhiều người bị phạt thẻ lắm phải không? Em không chỉ phạt thẻ có mình cụ trong thớt này đâu. Thanh thản bớt đi cụ cho nhẹ đầu, sao mà cứ phải xoắn hết cả lên như thế???
Em chả thích thế, em cũng chả xoắn, OF với em là nơi để kết bạn và tìm niềm vui, em chỉ thấy những người đáng bị phạt vẫn nhơn nhơn cái giọng bố con chó xù thì em thắc mắc thôi.

Supercharged

Xe đạp
Em thấy ở đây không nhìn thấy mặt nhau nhẽ ra phải cẩn thận trong lời ăn tiếng nói hơn mới phải, biết đâu người mình đang kê kích lại chính là bạn bè quen biết ngoài đời, đến lúc gặp nhau mà nhận ra thì có phải rất ngượng ngùng không, và nhiều khi mất cả tình bạn hay quan hệ chỉ vì ngững chuyện bất đồng ảo không đáng có. Đành rằng mỗi người một ý nhưng lời nói không mất tiền mua sao không lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau?

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Một mùa hè sôi động đến với giải ngoại hạng Anh . Những ai bảo tiền ko mua đc thành công có lẽ phải xem lại mình . Ngya sau khi mất chức vô địch bằng cách ko thể cay đắng hơn MU cũng chuẩn bị lao vào thị trường chuyển nhượng. Những tín hiệu phát đi cho thấy alex ferguson sẽ ko ngồi im. Tiền sẽ lại đổ vào thị trường chuyển nhượng để tìm lại vinh quang .
Còn Chelsea , với chức vô địch CL lần đầu tiên nhiều triệu bảng hứa hẹn sẽ đc đổ ra để chiêu binh mãi mã . Trái với MU khi mà các mục tiêu chuyển nhượng chưa đến CK thfi Chelsea nhanh tay tiép cận và gàn như có đc chữ ký của nhiều hảo thủ : Hazard, marin , Hulk... Lần lượt chuản bị cập bến những nhà đuơng kim vô địch.
Rõ ràng là từ năm 2003 khi Avbramovic quăng những đồng rúp vào thị trường chuyển nhượng , bóng đá Anh đã thay đổi rất nhiều . Sau mỗi thành công hay thất bại , tiền đều đc đổ vào thị trường chuyển nhượng một cách mạnh mẽ

Mata

Xe container
A Tố dạo này bận bịu cửa hàng mà vẫn tâm huyết với bóng đá quá. 1 bài viết quá hay.

baolinh1982

Xe máy
đổ bao nh tiền vào chẳng nhẽ ko thay đổi gi

vauhoi

Xe container
Một mùa hè sôi động đến với giải ngoại hạng Anh . Những ai bảo tiền ko mua đc thành công có lẽ phải xem lại mình . Ngya sau khi mất chức vô địch bằng cách ko thể cay đắng hơn MU cũng chuẩn bị lao vào thị trường chuyển nhượng. Những tín hiệu phát đi cho thấy alex ferguson sẽ ko ngồi im. Tiền sẽ lại đổ vào thị trường chuyển nhượng để tìm lại vinh quang .
Còn Chelsea , với chức vô địch CL lần đầu tiên nhiều triệu bảng hứa hẹn sẽ đc đổ ra để chiêu binh mãi mã . Trái với MU khi mà các mục tiêu chuyển nhượng chưa đến CK thfi Chelsea nhanh tay tiép cận và gàn như có đc chữ ký của nhiều hảo thủ : Hazard, marin , Hulk... Lần lượt chuản bị cập bến những nhà đuơng kim vô địch.
Rõ ràng là từ năm 2003 khi Avbramovic quăng những đồng rúp vào thị trường chuyển nhượng , bóng đá Anh đã thay đổi rất nhiều . Sau mỗi thành công hay thất bại , tiền đều đc đổ vào thị trường chuyển nhượng một cách mạnh mẽ
Lại một loạt hảo thủ về để theo vết Sép Chen Cô, Toa Lét à Tố ???

Khonghieu

Xe container
Chicha huahua nữa ạ. Mùa trước nữa được nói, mùa vừa rồi trật tự rồi. Phốc John nữa, tài năng trẻ, phá lưới nhà là chính.

Khonghieu

Xe container
Cả đội mu có cầu thủ nào nhiều danh hiệu cao quý bằng Torres không nhỉ. Tầm vô địch thế giới, vô địch châu Âu chẳng hạn.

Trungtroc

Xe điện
Cả đội mu có cầu thủ nào nhiều danh hiệu cao quý bằng Torres không nhỉ. Tầm vô địch thế giới, vô địch châu Âu chẳng hạn.
Nói thế thì vô cùng lắm. Vì Torres may mắn khi được chơi trong 1 đội tuyển xuất sắc, thế thôi. Đóng góp của Torres cho TBN là ko phải bàn cãi, nhưng trong màu áo chen xi thì vẫn còn hạn chế lắm.

bridge

Xe điện
Chel mùa này chịu đầu tư thật, toàn mua cầu thủ chất lượng ... @};-
Hy vọng Chel đã lần đầu vô địch, tiếp tục phá dớp của Champion League với việc bảo vệ thành công chức vô địch *-:)

Trungtroc

Xe điện
Chel mùa này chịu đầu tư thật, toàn mua cầu thủ chất lượng ... @};-
Hy vọng Chel đã lần đầu vô địch, tiếp tục phá dớp của Champion League với việc bảo vệ thành công chức vô địch *-:)
Với điều kiện là chen xi đứng trong top 3 và Liv nhà cụ ko đứng thứ 4, cụ nhể!! :P

Trungtroc

Xe điện
Bạn Trọc lâu lâu lại nổi nhỉ :))

Anh em HUBM hỏi thăm mà toàn lặn nhé, dễ bị oánh lắm đấy =))
Lần đấy busy nên ko đi được. Lần sau nhất định có mặt khi được triệu tập. Xông cảm nhá bạn hiền nhá. <:-P

luongtran38

Xe buýt
Lần đấy busy nên ko đi được. Lần sau nhất định có mặt khi được triệu tập. Xông cảm nhá bạn hiền nhá. <:-P
mợ Pe tìm được đối tác rồi !!! cụ ko phải xông cảm xuông dư này nữa ! tới đây xông gấp đôi nhá !!!;))

Trạng thái
Thớt đang đóng