Chém gió VOC2012 vào đây!

pingpoong

Xe tăng
Vừa gẫy nẹp xương quai xanh mổ lại không chơi được đâu anh Thịt ạ :))
anh với chú làm cái dự án này nhá - sang CAM mua con tico 500$ về độ lốp gầm khóa vi sai :))
chiến nhá
[video=youtube;E7_xPVuKu4U]http://www.youtube.com/watch?v=E7_xPVuKu4U&feature=related[/video]
đieen lên rùi

[video=youtube;SbYn1Z6QD_s]http://www.youtube.com/watch?v=SbYn1Z6QD_s[/video]máu chưa :))
[video=youtube;0Els4iygAAI]http://www.youtube.com/watch?v=0Els4iygAAI[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Mời các chủ tịch vào chém gió ah.

Nhắn anh Khánh Cá mè: Anh vô địch Hạ Long rồi, ko nên thi VOC nữa, vô địch C1 rồi còn lấy nốt cúp Vleague làm gì. Nếu được vậy em mượn anh bộ lốp và cái tời để nâng cấp con Vịt lên thi hạng offroad. Em nói ko phải anh đừng giận nhé.

kdothuy

Xe tải
Nhắn anh Khánh Cá mè: Anh vô địch Hạ Long rồi, ko nên thi VOC nữa, vô địch C1 rồi còn lấy nốt cúp Vleague làm gì. Nếu được vậy em mượn anh bộ lốp và cái tời để nâng cấp con Vịt lên thi hạng offroad. Em ko phải anh đừng giận nhé.
Ui các bác chém gió bên này à ? ok lun bộ lốp anh để dưới Thời chú qua lấy đi nhé còn tời thì em có thể tháo lúc nào cũng đc, :D em cho bác mượn lun cả bộ cho Cô thương hả hehehe lấy son !

YZ125

Xe tải
Nhắn anh Khánh Cá mè: Anh vô địch Hạ Long rồi, ko nên thi VOC nữa, vô địch C1 rồi còn lấy nốt cúp Vleague làm gì. Nếu được vậy em mượn anh bộ lốp và cái tời để nâng cấp con Vịt lên thi hạng offroad. Em nói ko phải anh đừng giận nhé.
Cụ nói chuẩn, các cụ đã có giải HLC rồi thì không nên tham gia VOC thì các lý do đơn giản như sau:
1. Các cụ để cho các anh em khác chưa có giải kiếm tí. Hehehe:D:D:D
2. Chưa chắc đợt thi này Cô đã thương nên không có giải thì xấu mặt lém. (Được giải chuyên nghiệp mà không được giải quần chúng thì giải chuyên nghiệp mất chất luôn nhé)[-X[-X[-X

kar

Xe điện
Không, phải lôi nhà vô định ra dìm ở đây mới máu =))

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Các bạn nghĩ thế nào mà lại khuyên nhà vô địch nghỉ hưu sớm thế, nghỉ là nghỉ thế nào
Em biết anh í bản lĩnh lắm ko bao giờ dừng lại ở đây đâu

tientaidanhvong

Xe hơi
đường này mà oto cũng đi được sao hả các cụ ?

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Ngay sau khi đọc kết quả giải HLC em hoảng hốt hỏi các chủ tịch. Ơ thế nhỡ nhà vô địch ở trên đỉnh vinh quang rồi mãi mãi không xuống nữa thì sao nhỉ. Thế nhưng em nhận được câu trả lời cực kỳ mãn nguyện.
Giành xong giải này thì anh phải làm tiếp cái giải VOC chứ, nghỉ là nghỉ thế nào "Cầu mềm của anh nó là vô địch mọi địa hình"

kdothuy

Xe tải
Cụ nói chuẩn, các cụ đã có giải HLC rồi thì không nên tham gia VOC thì các lý do đơn giản như sau:
1. Các cụ để cho các anh em khác chưa có giải kiếm tí. Hehehe:D:D:D
2. Chưa chắc đợt thi này Cô đã thương nên không có giải thì xấu mặt lém. (Được giải chuyên nghiệp mà không được giải quần chúng thì giải chuyên nghiệp mất chất luôn nhé)[-X[-X[-X
Cái này em cũng chưa thể QĐ đc, để sáng ngày mai đi họp CLB nếu mọi người trong CLB cùng trơi thì em sẽ chiến típ, ko thì em cũng ko chơi ! Các bác thông cảm em đang sinh hoạt trong CLB oto địa hình HN còn có BDH. Em ko thích chơi trội ! Kính mời các cụ chém típ ạ ?

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Chơi dj anh. Bang chủ chưa ra quy định là các thành viên của bang muốn tham gia các giải khác thì phải đc sự đồng ý của bang chủ mà. Em xjn phép các chủ tịch ở đây để làm tăng tinh thần voc sm xin phép đi qua từng lò độ xe và up ảnh lên để bà con chiêm ngưỡng. Mới là dự định thôi. Các ct cho e ý kiến ah. E thiết nghĩ các ct trg clb thì đều biết hết nhau rồi. Nhưng bà con thì hầu nhưn chưa biết dung nhan của từng bé hjhj up lên để bà con còn ra kèo em ở giữa kiếm tí kinh phí

Em tưởng anh Khánh sẽ làm chã cho em? Lúc nãy anh Sơn Cua bảo thế?

ducvv

Xe tải

kdothuy

Xe tải
Chốt nhé! Anh tháo bớt đồ ở xe ra đi. Anh Trung MecG hứa làm HLV cho em rồi. Anh làm chã cho em nhé! Em hứa sẽ cố gắng hết sức. Há há
Ok mợ thi hạng 2 thì tháo đồ làm gì ? để nguyên mà chiến, vịt râu cứng anh cho mượn tời rồi ! vui nhé ko đc thi ăn thua ok