Thảo luận Cheverlet cru 2016

tamdao

Xe tăng
Cụ bán cho e đi. E cũng đang cần tìm.
HÌ hì, con này đi ngon lắm bác ạ, sau này có tiền lên đời Mec hoặc SUV em mới bán. Nhân tiện em muốn bán căn shophouse phía sau con Cru đấy, ở Khu đô thị Xuân Phương, mặt đường 42m, cụ có khách thì ới em

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Em đi được số sàn nhưng chắc vẫn mua tự động cụ ạ. LTZ cũng đủ khả năng mua, nnoài vấn đề ăn xăng ra thì còn vấn đề gì khi sử dụng LTZ không hả cụ?
Xăng là vấn đề nan giải nhất của bọn này, hết xăng là ứ chạy dc nữa ạ kkk
Nếu bác có điều kiện thì lên hẳn con đời cao LTZ 2018 ý, giá sẽ chừng hơn 5 loét nhưng nếu so với bọn hạng C cùng đời thì nó ngon bổ rẻ nhất, mua về còn dôi ra 1 mớ tha hồ đổ xăng với độ đẽo. Option vừa đủ dùng, form xe thì manly khỏi bàn cãi. Có cái đáng tiếc nhất của Cruze theo em là nó thiếu cân bằng điện tử. Thế thôi
Ko có kinh nghiệm mua xe cũ thì bác nhờ người quen hoặc thợ quen đi check xe cho. Keo chỉ zin, ko bơi lội, máy móc ok thì mang về dùng thôi, nhớ bảo dưỡng theo đúng định kỳ thì chả sao hết. Còn thỉnh thoảng xuất hiện những lỗi xì xằng trên taplo thì khắc phục cũng đơn giản thôi mà. Có những lỗi rất buồn cười như lỗi CODE 89 xuất hiện ở bản số sàn, đang đi chậm mà để chết máy đôi ba lần là nó báo luôn, tắt máy lát nổ lại nó hết kkk.
Em thì kinh tế cũng chỉ vầy vậy nên em chọn bản số sàn , với lại nhu cầu cũng chỉ cần thế. Ngoài ra em là tín đồ của số sàn . hihi
Đóng lên 100-120 đảm bảo với bác là bao phê, đầm, tay lái chắc nịch.
Có hội cruze trên FB đấy, bác vào mà tìm hiểu. A e cũng giúp đỡ chỉ bảo nhau tận tình

Chỉnh sửa cuối:

bong_q

Xe đạp
Còn thỉnh thoảng xuất hiện những lỗi xì xằng trên taplo thì khắc phục cũng đơn giản thôi mà. Có những lỗi rất buồn cười như lỗi CODE 89 xuất hiện ở bản số sàn, đang đi chậm mà để chết máy đôi ba lần là nó báo luôn, tắt máy lát nổ lại nó hết kkk.
đa tạ cụ nhiều nhé