Chevrolet Camaro - có nên cưới?

The Leak

Xe buýt
wow cụ chuẩn đấy :21: xe mua lại thì chẳng còn zin đâu mà phá :21:
mọi người ủng hộ cụ con camaro đấy :) màu vàng đen hoặc màu nào đó bác thích (l) nhé :6:
từ đầu topic đến cuối topic toàn thấy spam
Vái đợt 3 ...
Như mợ ở trên nói : Dân V mình thích phong trào chứ không thích phong cách , mà có thích phong cách cũng phải có ông chơi trước mới dám chơi tiếp.
Camaro thì tùy quan điểm mỗi ng nhìn , cá nhân e đàn ông con trai phải đi xe chất thể thao thế mới sướng... tất nhiên là với đk cụ đừng 6x tuổi nhé :6: ( mà có khi thế lại càng chơi í ạ )

lexus_fan7801

Xe điện
:102: nói thế mà bảo spam à nhảm vậy trời :mad: OF nhiều bác dễ tính mà các bác khó tính cũng ko ít :102:
thế như lào là ko spam ạ

thôi em ko thèm nói với các bác làm gì =]] để bác chủ thớt suy nghĩ đi nào :mad:

Chỉnh sửa cuối:

encyburberry

Xe container
:102: nói thế mà bảo spam à nhảm vậy trời :mad: OF nhiều bác dễ tính mà các bác khó tính cũng ko ít :102:
thế như lào là ko spam ạ

thôi em ko thèm nói với các bác làm gì =]] để bác chủ thớt suy nghĩ đi nào :mad:
cứ nói liên tha liên thiên như m ế :))

Louls Vuitton

Xe tải
lăng tăng linh tinh
ít thì mới gọi là độc đợi nó đi đầy đường thì mua làm j nữa cho đụng
hỏi qả hơi bị chán ấy

huykendy

Xe buýt
Bác có Genesis rùi, chắc gara nhà bác rộng. Quất thôi - Sao phải xoắn :21::21:

Mrthành

Xe buýt
camaro giá xuất xưởng là bao nhiêu ạ, có dễ mua không ạ

( em hỏi hộ )

Escalade

Xe tải
Theo e thì là thế này ạh:
TT chạy nhiều vì kiểu dáng nhỏ gọn xinh xinh,ăn uống cũng nhỏ nhẹ,và cũng như các bác đã nói,VN ta chơi xe theo phong trào là chính.với lại TT vừa nhỏ gọn hợp đường VN,vừa là coupe,vừa ăn ít,quá hợp lý rồi nên chạy nhiều là điều đương nhiên!

Còn Camaro thì ít người để ý cũng như có ý định rước về.to cồng kềnh,phàm ăn tục uống,được mỗi cái lên phim:21:
Nhưng xét theo phương diện khác nhé:
Camaro có nét khỏe khoẳn,cơ bắp đặc trưng của xe Mỹ,ăn xăng nhiều nhưng cho công suất lớn (với phiên bản máy to nhé),âm thanh thì khỏi nói,tiếng pô trầm,ấm,khỏe và bác có cảm giác ồn hơn xe Âu vì người ta muốn đưa cái âm thanh đó vào trong xe để tạo cảm giác phấn khích cho người ngồi trên xe cũng như sự hãnh diện cho người sở hữu.

Còn giá cả thì cũng tùy phiên bản và option.khởi điểm là 23k cho phiên bản LS (V6 3.6l) và maximum là gần 50k cho phiên bản 2SS (V8 6.2l SFI) full option.(giá xuất xưởng tại Mỹ ạh,các bác tính thuế giùm e).còn cái gói trang bị RS package có 1,2k thôi ạh.

Nếu bác đã thích và có điều kiện nuôi e nó thì cứ rước đi ạh.e chúc bác có sớm có chiếc xe ưng ý!

Newboy88

Xe máy
e thấy tt nó xấu ẹ...chỉ hợp với nữ thôi...có lẽ ng ta đi tt nhìu vì nhỏ gọn...và theo phong trào...qan trọng là tt có 4 vòng tròn lồng vào nhau (vịt ta mê mấy vụ này lắm)
camaro thì ko chê đc rồi...e tư vấn thêm cụ con mustang hoặc dolge challenger...
riêng e vẫn nghiêng về con mútang shelby....:69::69::69:

Farmer

Xe hơi
Camaro thì quá đẹp, quá nam tính, gen hay tt chả có cửa gì so.
Có điều, xe nó quá nam tính nên chủ xe nó phải nam tính, tay to như chân, chứ chủ topic thì chân như tay, không ăn thua, ko hợp :)):)):))

chiu

Xe tải
Tầm 90k e vẫn ưu tiên tts hoặc is250c hàng lướt hơn nhưng nếu kụ mê e này rồi thì cứ xúc đi
e chỉ nghĩ là khi kụ chán e này thì sẽ khó bán hơn tts is250c

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em nghĩ dòng Muscle này đậm chất nam tính, TTs hay Gen của cụ nó mang tính thời trang. Cowboy thì tất nhiên phải khác hẳn rồi. Cụ đi Camaro mà complet cổ cồn kính trắng thì nó cũng không hợp lắm, em trộm nghĩ thế ạ(b)

deplao89

Xe buýt
muốn độc quất em Dodge Challenger STR8

hay Charger SRT8

chơi luôn thì em Pontiac GTO

andyruby

Đi bộ
khổ quá, em có bẩu các cụ giúp em so sánh camaro hay TT đâu. em cũng đâu có phân vân giữa vệc lựa chọn camaro với TT đâu. em chắc chắn là kết camaro rồi, giá cũng khỏi cần bàn, việc nhập cũng không khó (nếu có tiền:21:). quan trọng là vì sao lại ít dân chơi chuộng nó thế, trong khi TT (xe em lấy ví dụ thôi) lại được chuộng thế?

các cụ phân tích giúp em với.

tất nhiên để mua được em này em cũng vã mồ hôi hột, không dễ dàng mà "ăn chơi sợ gì mưa rơi" như một số cụ tư vấn đâu ạ. Thế nên em mới phải suy nghĩ kỹ và nhờ các cụ(l)
Em có một số ý kiến cho bác lý do tại sao ở việt nam mình thì ít đi xe mỹ hơn các hãng khác:
Thứ nhất là trong cái đầu cứng như đá ấy chỉ biết mỗi xe nhật tiết kiệm xăng hơn xe của thằng mỹ (nhưng khổ nỗi ko ai biết xe mỹ uống xăng thì nó phải đc gì hơn những xe ko uống xăng chứ)
Em đơn cử dân bìh phước toàn chạy Cadillac với Hummer ko.
Thứ 2 :Bà con nhà mình thì thích nhất cái khoản khè cho ra lửa nên người ta nghĩ với 90 nghìn obama thì phải sở hữu đc cái mác nghe cho oách tí nhưng lại chẳng biết máy móc phân khối ra sao hay là momen ra răng nữa.
Em kết lại một câu : tiền của mình mình khám phá hàng của mình (chơi để mốt kể cho con cháu nữa)
có cai chi ko phải mong cac bac chỉ thêm

darkxt

Xe buýt
quan trọng là vì sao lại ít dân chơi chuộng nó thế, trong khi TT (xe em lấy ví dụ thôi) lại được chuộng thế?
Theo em, có lẽ do phong trào & thị hiếu của 'dân chơi' thôi bác ạh. Chứ muscle Mỹ thì không thiếu người chuộng đâu bác. Trong PMH có bác còn xách đồ Mẽo về phục chế nguyên bản mustang để chơi cơ mà :69::69: Giờ có bác nào xách liền vài em camaro/mustang về, giá rổ vừa phải đứng show hàng ở mấy saloon chắc độ đôi tuần thì Cam/mus chạy đầy đường như Escalade thôi :41:

Ngoài này em biết còn ít nhất một em Mustang (2009?) rồi đó, ai bảo muscle Mỹ không ai chuộng :^)

tất nhiên để mua được em này em cũng vã mồ hôi hột, không dễ dàng mà "ăn chơi sợ gì mưa rơi" như một số cụ tư vấn đâu ạ. Thế nên em mới phải suy nghĩ kỹ và nhờ các cụ(l)
Về khoản này chắc cụ phải cân nhắc kỹ hơn nữa ợ. Em nó mà ngã bệnh chắc cụ phải nhập thuốc Mẽo chứ chắc không dễ kiếm bệnh viện như cho mấy em TT, is...

Anyway, em cổ vũ plan Canh Dần của cụ. Cụ nhanh rước em nó về rồi cho anh em cảm nhận nhé (b)(b)

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Cảm ơn các bác đã tư vấn! Tất nhiên là để mua em Cơ bắp này thì phải bán Genesis đi rồi.

E thích nhất màu vàng Bumblebee ở trên.

Kể ra thì trông em cũng lẻo khẻo thật, không hợp với camaro lắm nhưng cũng còn hơn chán Zippo :)):)):)):))

Mà em thấy nhiều cụ lái Bentley đầu trọc lốc à:77::77::77:

đúng như các cụ phân tích dân Việt ta chơi xe theo phong trào, em cũng chẳng ngoại lệ đâu nên mới dò hỏi như thế... Bởi chơi xe độc ở VN cũng chẳng sung sớng đâu ạ