Chevrolet Cruze - Có gì hay ???

theminh

Xe máy
1. Hình dáng: OK
2. Khoá cửa trung tâm hiện đại. Bấm 1 lần chỉ mở cửa lái. Bấm thêm lần nữa thì mở được các cửa còn lại, bao gồm nắp bình xăng. Khi bấm khoá cửa hắn hú còi 1 cái. Khi chạy khoảng 20km/h thì tự động khoá các cửa. Nút bấm mở cửa bên trong xe thuận tiện cho lái xe.

3. Radio, âm thanh: Rất khá.
Đặc biệt: Khi tắt máy, rút chìa khoá và mở cửa lái thì hệ thống âm thanh tự tắt. Khi mở khoá điện thì mức âm lượng luôn tự đặt về level 12.

4. Menu trước mặt lái xe hơi bé, nhưng nhiều thông tin về tình trạng đang chạy xe như:
a) Tổng số km đã chạy.
b) Số lít xăng Trung bình/100km
c) Mức tiêu hao nhiên liệu hiện tại.
d) Vận tốc trung bình hiện tại. km/h
...

5. Số tay nhẹ, côn nặng vừa phải.

6. Kính chắn gió và kính hậu khá xịn, vì có thể chống loá khi đèn xe ngược chiều rọi. Kính sườn cũng thuộc loại ngon.

Chiều em chở 1 ông anh, hắn kêu, "... êm chả khác gì X6..." hihi;));));))

Các cụ thấy có cái gì hay hay hơn nữa thì bổ sung nào.

PS: KHUYẾN NGHỊ CÁC CỤ NÀO CÓ Ý ĐỊNH BÁN HÀNG (KỂ CẢ TRÁ HÌNH) KHÔNG NÊN XÌ PAM NHÁ.
ĐỂ ANH EM ĐÃ VÀ ĐANG ĐI CRUZE PHÁT BIỂU CẢM NHẬN RIÊNG CỦA TỪNG NGƯỜI NHÁ.
chuẩn không cần chỉnh, e cũng đang đi em này 1 năm rồi mà vẫn thấy ok

tvu3

Xe tải
Giá rẻ, trông thời trang nhưng nhanh lạc hậu

tvu3

Xe tải

muadem

Xe cút kít
Xem xong 7 page của các cụ em lại thấy máu Cruze :D
Thôi để em bán Getz còi đú với các cụ vậy :P

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Em cũng bán em Getz yêu quý đổi lên, chạy thuế và phục vụ công việc là chính.

Mỗi dòng xe có cái hay riêng của nó cụ ạ. Getz cơ động trong thành phố thì kô xe nào bằng, đường đônng hay vắng chạy thoải mái. Đường trường thì hơi vất vả chút. Nhất là khoản ăn uống thì quá là ổn.

Xem xong 7 page của các cụ em lại thấy máu Cruze :D
Thôi để em bán Getz còi đú với các cụ vậy :P

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Với cụ có điều kiện kinh tế tốt thì lạc hậu là đương nhiên.

Chắc cụ chém cho vui hoặc cụ chả có gì.

Thông thường thì người ta có câu: "Double or nothing"

Cụ thuộc Double hay phần còn lại?

sonhaitco

Xe hơi
gần 2 năm đi CDX rồi mà chỉ khi đọc hết 7 trang của các cụ em mới thấy xe của mình tuyệt vời thế cơ chứ :))

oto_dream

Xe buýt
gần 2 năm đi CDX rồi mà chỉ khi đọc hết 7 trang của các cụ em mới thấy xe của mình tuyệt vời thế cơ chứ :))
Tuyệt quá đi chứ lị. Chạy các loại xe hãng khác cùng phân khúc cũng chẳng hơn ẻm nó đâu ạ. Nhưng CDX số tự động (xe nhập full option hơi nhiều cân nặng) nên đi hơi lì ga 1 tí, đi Cruze MT (xe trong nước nhẹ cân hơn), côn số ngon ngon 1 tí thì ít bị "lịm" khi vượt hơn ạ. Nhưng phải nói chạy rất là đầm (*)

chungnguyen5678

Xe tải
nói chung nhiều cái nhỏ nhỏ thôi như đèn tự động, gạt mưa tự động của cdx đã làm e thấy hài lòng rồi. ví dụ, lúc đỗ xuống xe đóng cửa thấy đèn pha vẫn sáng, mọi người cứ hỏi sao kô tắt đèn à, e bảo đèn sẽ tự động tắt sau vài giây. mọi người nhìn xong có vẻ trầm trồ lắm.
còn vụ âm thanh em thừa nhận là nghe nhạc bằng usb trên cdx có vẻ hay hơn nếu so với nghe đĩa CD (e toàn dùng loại HACD chứ kô fai CD thường mà nghe kô bằng nhạc trên USB dù mới chỉ là 128kb)

banphagia

Xe tăng
em cung đi lac hơn 1 năm giờ mới biết xe mình nhiều ưu điểm như thế này,nghĩ mà sướng cả ngài

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Ơ xe nhà mình ngon thế nhở, cụ nào đi xe em còn ngon nữa ;))
@Chuankocanchinh và các cụ chưa độ: ra chợ Giời kiếm cho em 3 dây điện công nghiệp ruột to bẳng ngón tay út, bảo họ bấm luôn đầu cốt, độ dài là 1m8, 0,6m và 1m rồi nối mát từ cực (-) vào khung xe, nhớ là cực âm đấy ko thì tèo. Cứ nối mát xong đi rồi cho em xin kết quả test nhé :D

muadem

Xe cút kít
Cho em hỏi ngu tẹo: Cruze nhập có 1.6 MT không ạ, em chắc chỉ xèng chiến đến đấy thôi ạ :D

spyagent

Xe đạp
Ơ xe nhà mình ngon thế nhở, cụ nào đi xe em còn ngon nữa ;))
@Chuankocanchinh và các cụ chưa độ: ra chợ Giời kiếm cho em 3 dây điện công nghiệp ruột to bẳng ngón tay út, bảo họ bấm luôn đầu cốt, độ dài là 1m8, 0,6m và 1m rồi nối mát từ cực (-) vào khung xe, nhớ là cực âm đấy ko thì tèo. Cứ nối mát xong đi rồi cho em xin kết quả test nhé :D
Cái đó để làm gì thế hả cụ?

ATTILA

Xe điện
Cho em hỏi ngu tẹo: Cruze nhập có 1.6 MT không ạ, em chắc chỉ xèng chiến đến đấy thôi ạ :D
Nhiều ko có chứ ít thì khối bác ạ, chạy cũng phê lắm.Xe em đi trong phố, đèn đỏ nhiều, đi với gấu với 2 đứa nhỏ, thỉnh thoảng có thêm bà già mà thấy báo AVG toàn 8.2L/100KM.
Em bận với ko biết post hình chứ em cũng muốn khoe xe lắm.
Bác tham khảo MT cũng dc lắm vì em lái xe cũng dc 7 năm nên khi chạy MT 1.6 cũng thấy ko bất tiện với ko ì đâu ( em ko chạy tốc độ vì toàn đi chung với gia đình )

zeromanvp

Xe tăng
Các bác chỉ được cái nói chuẩn, em đang đi con LTZ, sướng nhất là êm, đầm, độ ồn rất ít, em đã từng ngồi trên Mec E200 thấy còn ồn ơn con của em :)
Còn tốn xăng hay không còn phụ thuộc vào chân ga người lái. cứ từ từ xẽ tốn xăng ít. Xe này đi tầm 6000 km trở lên bắt đầu mới thấy xe đỡ tốn xăng hơn và đi nuột hơn.
Chết vì tự sướng