Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

hn03

Xe điện
say hết hay sao mà còn mỗi chị Hồng hôm qua vào chém vậy các cụ. hehe
@All: đề nghị anh em từ nay gọi cụ Hồng là CHỊ HỒNG cho đến khi " chị" ấy lái được xe, chứ tình hình này chị ấy lợi quá, đi uống rượu rất thoải mái trong khi anh em mình luôn phải kìm hãm sự sung sướng lại

Katori Vũ

Xe tải
@All: đề nghị anh em từ nay gọi cụ Hồng là CHỊ HỒNG cho đến khi " chị" ấy lái được xe, chứ tình hình này chị ấy lợi quá, đi uống rượu rất thoải mái trong khi anh em mình luôn phải kìm hãm sự sung sướng lại
Gọi bằg " Thím " :)) nhưg mà cụ í có lái xe xog say thì mợ nhà cụ ý vẫn đưa về mà a :-w vẫg bằg nhau a ạ nên mình phải tính cách khác :))

Inox75

Xe tăng
Say xoắn quẩy. Giờ mới mò vào đây. Ae sang FB cháu phọt mấy cái ảnh bên ấy rồi

bqtrong

Xe hơi
E có dám trốn đâu :( e sốt li bì lúc nóg lúc lạnh đau hết cả ng :-< e thèm vui lắm chứ ;)) thế nhà a đi TT tìh hìh có ổn ko ạ :D
Cám ơn chú đã chỉ dẫn nhiệt tình. Bọn anh đi TT về vui vẻ lắm, phòng nghỉ ổn, nhiệt tình, giá cả phải chăng và cái chính là sạch sẽ. Hiiii
Hàng ăn thì không biết có phải là nhà hàng chú chỉ không? Bọn anh ăn ở nhà hàng Thành Công, ra ngoài cổng Đảo Ngọc xanh rẽ phải về phía Sơn Tây khoảng mấy trăm mét, cái nhà hàng mà có cả nhà sàn ấy, và dưới nhà có mấy bộ bàn ghế gỗ to bự. Ăn ở nhà hàng ấy cũng ngon - bổ - rẻ.

hn03

Xe điện
Chị Hồng hôm nay đi bán nước ở đâu à không thấy mò vào nhỉ? chẹp chẹp. Hú hú, chị Hồng ơi?

Katori Vũ

Xe tải
Cám ơn chú đã chỉ dẫn nhiệt tình. Bọn anh đi TT về vui vẻ lắm, phòng nghỉ ổn, nhiệt tình, giá cả phải chăng và cái chính là sạch sẽ. Hiiii
Hàng ăn thì không biết có phải là nhà hàng chú chỉ không? Bọn anh ăn ở nhà hàng Thành Công, ra ngoài cổng Đảo Ngọc xanh rẽ phải về phía Sơn Tây khoảng mấy trăm mét, cái nhà hàng mà có cả nhà sàn ấy, và dưới nhà có mấy bộ bàn ghế gỗ to bự. Ăn ở nhà hàng ấy cũng ngon - bổ - rẻ.
Đúg nhà hàg đó zùi a ạ :D có cả cái con hươu to tướg đứg cạnh cái bàn í :D hehe..chuẩn lun là nhà e vào đó ;)) bác đi thấy ok là đc zồi ạ ;)

Katori Vũ

Xe tải
Say xoắn quẩy. Giờ mới mò vào đây. Ae sang FB cháu phọt mấy cái ảnh bên ấy rồi
Thế t7 này có cafe ko các cụ :D e mời các cụ cafe t7 này nhé :D đág nhẽ hqa là e cắp nách 1 johny đi mời các cụ zồi nhưg do cáo ốm :D e sẽ làm sih nhật bù vào t7 này mời các cụ za 3B cùg e nhé ;))

hong.viwaco

Xe container
Té ra hôm qua là Birthday của chú à???
Thế t7 này có cafe ko các cụ :D e mời các cụ cafe t7 này nhé :D đág nhẽ hqa là e cắp nách 1 johny đi mời các cụ zồi nhưg do cáo ốm :D e sẽ làm sih nhật bù vào t7 này mời các cụ za 3B cùg e nhé ;))

bqtrong

Xe hơi
Ý của cụ Vũ là thứ 7 này (02/11) mời ae ra 3B, các cụ thấy thế nào ạ?

HAPPY BIRTHDAY KATORI VŨ !

30X-6599

Xe đạp
Cụ nói chuẩn quá.
Cụ chỉ giúp em vốt cho cụ là nút nào ạ ?

hong.viwaco

Xe container
Cụ bấm vào chữ Vodka ở góc bên trái ý. Nhưng của cụ chưa đủ 50 km (50 bài) nên chưa có rượu đâu. Cụ cứ mời Vodka hay vang đỏ thoải con gà mái=))
Cụ nói chuẩn quá.
Cụ chỉ giúp em vốt cho cụ là nút nào ạ ?

hong.viwaco

Xe container
HAPPY BIRTHDAY To Katori Vũ!@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Hay ăn chóng nhớn nhóe!;))