Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

polizia

Xe container
Bộ này giống ở xe em, ship ở Hàn về.

tuannn123

Đi bộ
Chào các bác,

Mình ở Sài Gòn, mới tậu 1 em Or 2014, Odo 37k. Đây là chiếc xe đầu tiên trong cuộc đời nên khá bỡ ngỡ. Mong các bác kết nạp em vô hội facebook và chia sẽ kinh nghiệm chăm sóc vợ 2. Nick face của em là Nguyễn Ngọc Tuấn: https://m.facebook.com/ngoctuan123 như hình.

Cảm ơn các bác.

Ken Hạ Long

Xe điện
Chào các bác,

Mình ở Sài Gòn, mới tậu 1 em Or 2014, Odo 37k. Đây là chiếc xe đầu tiên trong cuộc đời nên khá bỡ ngỡ. Mong các bác kết nạp em vô hội facebook và chia sẽ kinh nghiệm chăm sóc vợ 2. Nick face của em là Nguyễn Ngọc Tuấn: https://m.facebook.com/ngoctuan123 như hình.

Cảm ơn các bác.

Cụ inbox em giá xe cụ mua với ạ.Em cũng đang tìm 1 em.Kết quá cụ ạ

xomso01

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, có cụ nào biết thông số của loa theo xe Ốc không ạ?

kenshire

Xe tăng
Em cũng đang tìm hiểu về dòng này, các cụ cho e hỏi cách âm có ổn ko ạ (so với i30 cw thì như nào ạ), từ bản năm bao nhiêu thì có 4 túi khí ạ? e thấy xe này 1.6 tấn, vậy tiêu hao bao nhiêu l/km ạ. Có hay hỏng vặt ko ạ
Thanks các cụ

polizia

Xe container
Em cũng đang tìm hiểu về dòng này, các cụ cho e hỏi cách âm có ổn ko ạ (so với i30 cw thì như nào ạ), từ bản
năm bao nhiêu thì có 4 túi khí ạ? e thấy xe này 1.6 tấn, vậy tiêu hao bao nhiêu l/km ạ. Có hay hỏng vặt ko ạ
Thanks các cụ
Em cài app roadtrip trên điện thoại sau đó mỗi lần đổ xăng thì mình nhập dữ liệu vào ( số km, tiền xăng, giá xăng ) thì cứ sau 2 lần đổ nó sẽ tính ra trung bình.
Hiện em mới đổ 2 lần từ khi cài app thì nó báo 12l/100km, chỉ đi trong phố.

sjmple

Xe hơi
Em cài app roadtrip trên điện thoại sau đó mỗi lần đổ xăng thì mình nhập dữ liệu vào ( số km, tiền xăng, giá xăng ) thì cứ sau 2 lần đổ nó sẽ tính ra trung bình.
Hiện em mới đổ 2 lần từ khi cài app thì nó báo 12l/100km, chỉ đi trong phố.

E đã lội rất nhiều page bên otosg và of này, và rất kết e nó. E mua xe lần đầu và kinh tế eo hẹp nên rất muốn có quyết định chính xác để có cái che mưa nắng cho gd 4 người. Xe e muốn mua để sử dụng lâu dài ko chạy dịch vụ hoặc lo lắng bán mất giá này nọ.
Nhờ bác polizia tư vấn thật lòng xem hiện tại vẫn nên cưới e nó chứ ? Bác chạy lâu thì có thấy điểm gì đặc biệt e cần lưu ý về Ốc không ạ.
E có thấy bác hỏi về cruise control trong nhiều page trc vậy hiện tại bác đã độ đc cruise control cho e nó chưa ạ ?
Thanks bác

PBHN

Xe tải
E đã lội rất nhiều page bên otosg và of này, và rất kết e nó. E mua xe lần đầu và kinh tế eo hẹp nên rất muốn có quyết định chính xác để có cái che mưa nắng cho gd 4 người. Xe e muốn mua để sử dụng lâu dài ko chạy dịch vụ hoặc lo lắng bán mất giá này nọ.
Nhờ bác polizia tư vấn thật lòng xem hiện tại vẫn nên cưới e nó chứ ? Bác chạy lâu thì có thấy điểm gì đặc biệt e cần lưu ý về Ốc không ạ.
E có thấy bác hỏi về cruise control trong nhiều page trc vậy hiện tại bác đã độ đc cruise control cho e nó chưa ạ ?
Thanks bác
Em kết em này lâu lắm, mãi mới quyết xuống tiền, hơi tiếc là ko lấy sớm vì em nó chả giảm giá gì.
Cruise có khi nghiên cứu sau cụ ah, cụ cứ triển cái Cam hành trình và cảnh báo áp suất lốp trước.

sjmple

Xe hơi
Em kết em này lâu lắm, mãi mới quyết xuống tiền, hơi tiếc là ko lấy sớm vì em nó chả giảm giá gì.
Cruise có khi nghiên cứu sau cụ ah, cụ cứ triển cái Cam hành trình và cảnh báo áp suất lốp trước.
Kính cụ 1 ly,
Áp suất lốp cụ đang dùng loại nào cho e tham khảo được không ạ.