Thảo luận Chevrolet Orlando

Cụ quan tâm xe chạy dịch vụ với đưa gia đình đi chơi thì chọn ecosport số sàn ý. Bền xe và dòng xe Ford thì cụ cũng biết rồi đấy. Cụ cần chi tiết alo em 0974230222 - 0913594766.

Ntduong

Xe tải
Website
www.bachkhoahn.com.vn
Nếu chọn chạy dịch vụ thì cụ lấy số sàn còn gia đình thì nên lấy bản LTZ - lăn tăn đếch gì lít xăng - Cái cơ bản của thằng ỐC là mấy ông bảo vệ trông xe KHÁCH SẠN KIM LIÊN cứ nhìn thấy ỐC của em là các cụ ý NGẮM và bảo xe mày đẹp thật mặc dù trong đó có rất nhiều xe tiền TỈ và TI TỈ --

Con Orlando nó có thiết kế đếch đụng hàng và NAM TÍNH nên em vô cùng thích thích ngay từ đầu -- Em bán Spark Ltz để lên Orlando -- Mọi người cứ chê thương hiệu nhưng nói thật biểu tượng lô gô chữ thập nó đã đập bỏ mẹ các lô gô khác rồi xét về độ ĐẸP ...

Với con ỈN chẳng qua là do tâm lý người việt truyền miệng hiệu ứng đám đông chứ đi con ỈN khác mẹ NGỒI THÙNG TÔN bật điều hoà ....

Chevy Nguyễn

Xe hơi
Có sẵn xe đủ màu giao ngay nhé các cụ : 094.888.6693

Ken Hạ Long

Xe điện
Nếu chọn chạy dịch vụ thì cụ lấy số sàn còn gia đình thì nên lấy bản LTZ - lăn tăn đếch gì lít xăng - Cái cơ bản của thằng ỐC là mấy ông bảo vệ trông xe KHÁCH SẠN KIM LIÊN cứ nhìn thấy ỐC của em là các cụ ý NGẮM và bảo xe mày đẹp thật mặc dù trong đó có rất nhiều xe tiền TỈ và TI TỈ --

Con Orlando nó có thiết kế đếch đụng hàng và NAM TÍNH nên em vô cùng thích thích ngay từ đầu -- Em bán Spark Ltz để lên Orlando -- Mọi người cứ chê thương hiệu nhưng nói thật biểu tượng lô gô chữ thập nó đã đập bỏ mẹ các lô gô khác rồi xét về độ ĐẸP ...

Với con ỈN chẳng qua là do tâm lý người việt truyền miệng hiệu ứng đám đông chứ đi con ỈN khác mẹ NGỒI THÙNG TÔN bật điều hoà ....
Em đang tìm 1 em đời 2015,2016.Nhưng phải đợi qua tết mới đủ lực.Có gì lúc đấy em nhờ cụ tư vấn với nhé.

max payne

Xe tải
Cụ chốt đi, trước em đi M3, em liều lĩnh chuyển qua Ốc rồi, giờ thấy ổn quá, nhiều cái ưng hơn hẳn.
độ ồn của M3 và ốc so với nhau như nào cụ, e chưa có đk chạy thử ốc, mà cũng thích phết, đang đi còn cỏ spark LTZ thấy ồn nếu vào đường xấu :(

PBHN

Xe tải
độ ồn của M3 và ốc so với nhau như nào cụ, e chưa có đk chạy thử ốc, mà cũng thích phết, đang đi còn cỏ spark LTZ thấy ồn nếu vào đường xấu :(
M3 đi ồn, em chạy Láng Hòa Lạc tốc độ cỡ 90 củ khoai, khá ù tai. Orlando cách âm tốt hơn tuy vẫn nghe tiếng vẫn nghe tiếng ù ù nhẹ. Em nghĩ đi phủ gầm, dán gioăng ven các cửa chắc sẽ hết hẳn.

bariroin

Xe tải
M3 đi ồn, em chạy Láng Hòa Lạc tốc độ cỡ 90 củ khoai, khá ù tai. Orlando cách âm tốt hơn tuy vẫn nghe tiếng vẫn nghe tiếng ù ù nhẹ. Em nghĩ đi phủ gầm, dán gioăng ven các cửa chắc sẽ hết hẳn.
Cụ đóng lên trăm rưởi hết ồn ngay :))

bariroin

Xe tải
Dạ em chưa dám đóng quá 100, chớ chạy 90 cảm giác bềnh thường lắm ạ, hơi khó chịu vì... chậm quá cụ ạ. :D
Em xin lỗi chứ altis ko có cửa so ạ, em nghĩ Ford Focus thì hơn hẳn xe mình, Mazda 3 thì thôi ko so ạ, Ốc đi đường bằng thì êm ạ, đi đường sóc thì lóc cóc đúng như sedan luôn

polizia

Xe container
Em xin lỗi chứ altis ko có cửa so ạ, em nghĩ Ford Focus thì hơn hẳn xe mình, Mazda 3 thì thôi ko so ạ, Ốc đi đường bằng
thì êm ạ, đi đường sóc thì lóc cóc đúng như sedan luôn
Bạn em đang đi focus đời chưa có tăng áp thì nó kêu ồn lắm, đợt trước nó muốn đổi SUV vì kêu ngày nào cũng chạy cao tốc đi làm kêu ồn.

PBHN

Xe tải
Xe đi rất êm, em chạy đường Nội bài cầu Thăng Long, đường ko phải là đẹp lắm - nhất là đoạn trên cầu - mà bọn trẻ con vẫn nằm ngủ ngon lành.
Cưới em Ốc, cả nhà em rất thích, phụ huynh ngồi thoải mái ko phải chịu cảnh 2 ông cháu chung 1 ghế, bọn trẻ con cực thích hàng ghế sau nơi mà chúng nó có thể nằm hoặc ngồi chơi, chở đc cả nhà mà xe vẫn còn dư chỗ để có thể chở thêm hành lý nữa.
Thích nhất là khi phải ngồi đợi bọn trẻ con học, nếu mệt, ngả hết ghế ra thành khách sạn mini, làm 1 giấc đợi chúng nó tan lớp, phê lòi.
Một điểm nữa là xe thì ít tiền mà ai cũng cứ nghĩ xe này phải hơn tỷ -> tự dưng thấy giá trị của bản thân cũng được nâng lên các cụ ạ. :D

bariroin

Xe tải
Xe đi rất êm, em chạy đường Nội bài cầu Thăng Long, đường ko phải là đẹp lắm - nhất là đoạn trên cầu - mà bọn trẻ con vẫn nằm ngủ ngon lành.
Cưới em Ốc, cả nhà em rất thích, phụ huynh ngồi thoải mái ko phải chịu cảnh 2 ông cháu chung 1 ghế, bọn trẻ con cực thích hàng ghế sau nơi mà chúng nó có thể nằm hoặc ngồi chơi, chở đc cả nhà mà xe vẫn còn dư chỗ để có thể chở thêm hành lý nữa.
Thích nhất là khi phải ngồi đợi bọn trẻ con học, nếu mệt, ngả hết ghế ra thành khách sạn mini, làm 1 giấc đợi chúng nó tan lớp, phê lòi.
Một điểm nữa là xe thì ít tiền mà ai cũng cứ nghĩ xe này phải hơn tỷ -> tự dưng thấy giá trị của bản thân cũng được nâng lên các cụ ạ. :D
Chưa thấy cụ nhập hội Ốc trên Facebook nhêy

Chevy Nguyễn

Xe hơi
Em Sale bên Gm Thăng Long 18+ Mời các cụ mua xe nhập Hội Ốc để chơi tết nhé ! 094.888.6693

PBHN

Xe tải
Chưa thấy cụ nhập hội Ốc trên Facebook nhêy
Em nhập hội rồi cụ, em cũng có trong hội chevrolet, hội Ốc nước ngoài,... cứ hội nào liên quan tới Ốc là em xin dzô để học hỏi kinh nghiệm ạ.
Bỉm em 30E màu trắng, với sở thích ngắm mít Ốc và tạt đầu các cụ để chào hỏi ý ạ. :D

polizia

Xe container
Nếu chọn chạy dịch vụ thì cụ lấy số sàn còn gia đình thì nên lấy bản LTZ - lăn tăn đếch gì lít xăng - Cái cơ bản
của thằng ỐC là mấy ông bảo vệ trông xe KHÁCH SẠN KIM LIÊN cứ nhìn thấy ỐC của em là các cụ ý NGẮM và bảo xe mày đẹp thật mặc dù trong đó có rất nhiều xe tiền TỈ và TI TỈ --

Cụ này giống em, em thích Ốc ngay lần đầu nhìn thấy nó khi xuống ga tàu ở Roma hồi năm 2011, đợt đấy toàn Orlando chạy taxi :))
Ngày ấy vừa hết tuổi sinh viên, vào box Orlando OF chém gió đến tận 2016 mới thực hiện đc ước mơ mua Ốc.
Ngắm đi ngắm lại các con cùng phân khúc chưa thấy con nào đẹp bằng.
Đợt tích đủ tiền là đi xem rồi chốt luôn, ko ngó nghiêng xe nào khác :))

Ntduong

Xe tải
Website
www.bachkhoahn.com.vn
Cụ này giống em, em thích Ốc ngay lần đầu nhìn thấy nó khi xuống ga tàu ở Roma hồi năm 2011, đợt đấy toàn Orlando chạy taxi :))
Ngày ấy vừa hết tuổi sinh viên, vào box Orlando OF chém gió đến tận 2016 mới thực hiện đc ước mơ mua Ốc.
Ngắm đi ngắm lại các con cùng phân khúc chưa thấy con nào đẹp bằng.
Đợt tích đủ tiền là đi xem rồi chốt luôn, ko ngó nghiêng xe nào khác :))
5 năm cụ đã thực hiện được ước mơ em giờ 40 xuân xanh em mới được Cưỡi em nó ..

bariroin

Xe tải
Em nhập hội rồi cụ, em cũng có trong hội chevrolet, hội Ốc nước ngoài,... cứ hội nào liên quan tới Ốc là em xin dzô để học hỏi kinh nghiệm ạ.
Bỉm em 30E màu trắng, với sở thich ngắm mít Ốc và tạt đầu các cụ để chào hỏi ý ạ. :D
Em xin lỗi, nhầm cụ với cụ khác he he